• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Chấn động - Phát hiện chị họ làm gái gọi trên nhóm tele @Xcheckerviet 😩

hoangthan

Yếu sinh lý
Nói khéo thôi, để chị mày xấu hổ nó tự vẫn à. Cứ nt hỏi có gây thù với không mà người ta lấy hình đăng web đen

cachepusa

Yếu sinh lý
Tối qua đi nhậu với cty mới 9h tối đã hết tiệc, chán đéo về nhà ngủ, tính đi kiếm gái đụ cái rồi về. Lò mò trên web Telegram @Xcheckerviet thế đéo nào 1 lúc thì nhận ra người quen 😮‍💨 Vào phần report xem lúc đầu đéo tin, càng xem thì càng chắc chắn 100% là người quen của mình. Đm nó chứ, người đó là chị họ con của bác ruột mình, WTF ( ba mình thứ 4 còn ba của bà chị thứ 2) 😮‍💨. Đéo thể ngờ bà chị họ mọi khi ở quê ngoan hiền, thế đéo nào giờ lại làm gái gọi vậy trời, đm thật chứ

Tao có nên bóc trần nói cho bác 2 của tao biết để ngăn chặn chị gái tao ko tụi mày 😩😩😩
có khi nào trộm long tráo quạ không ? đứa nào nó tải fb về làm ảnh đại diện ấy......này dễ mà. kẻ thù nhiều ắt có thể xảy ra thôi.

alo51

Chim TO
Thôi mỗi người mỗi cuộc sống, mày để yên cho ngta hành nghề, bóc phốt cái rồi gặp nhau ngượng ngùng, thôi kệ đi mày
Tao lên xàm này thi thoảng thấy bạn học, người quen, bạn FB làm phò, làm sgbb, làm rau v.v... có cả ảnh ọt đầy đủ tao nhận ra ngay, cơ mà tao kệ mẹ, mỗi người mỗi cuộc sống riêng.

tah306

Yếu sinh lý
Vãi lồn, tao kiếm gái gọi để thoả mãn chứ đéo có nhu cầu đụ chị gái mình, sao có nhiều thằng thích đụ chị gái mình vậy nhỉ 😑😑😑
Tụi nó bị hãm lồn đấy mày. Tao thấy tốt nhất là mày nên book chị mày thật, để cho chị mày biết là mày biết rồi. Lúc vào phòng thì nói thẳng là e thấy chị trên abc giờ e book để xác nhận thôi. Chị làm gì thì làm đi sáng mai gặp em nói chuyện rồi mày đi về, cho chị mày 1 đêm suy nghĩ. Sáng mai hỏi kĩ xem là có chuyện gì, mày giúp được mà không phải nói với bác mày không? Giúp được thì 2 chị em tự giải quyết. Không được thì mới đụng tới người thứ 3.

reinhardt

Yếu sinh lý
Tao thấy thằng thớt này là thằng ảo tưởng quay tay ra bài. Topic trước thì nó bảo muốn địt em ruột nó, topic này thì kêu là chị họ làm phò. Bệnh này là bệnh thèm incest bỏ mẹ ra nhưng chỉ có thể ẩn danh viết mấy cái xàm lồn này rồi tự quay tay thủ dâm

chinsu

Yếu sinh lý
Thời đại đéo nào rồi...chắc gái k phải là nghề...đĩ cũng có đĩ yêu nước...đéo có cách xử lí nào cả..m có mách 2 bác nhà m thì c mày bung bét hết ra...tốt nhất là quên cmn đi...tập trung vào kiếm cơm thế thôi...

Kakalot3579

Yếu sinh lý
Tối qua đi nhậu với cty mới 9h tối đã hết tiệc, chán đéo về nhà ngủ, tính đi kiếm gái đụ cái rồi về. Lò mò trên web Telegram @Xcheckerviet thế đéo nào 1 lúc thì nhận ra người quen 😮‍💨 Vào phần report xem lúc đầu đéo tin, càng xem thì càng chắc chắn 100% là người quen của mình. Đm nó chứ, người đó là chị họ con của bác ruột mình, WTF ( ba mình thứ 4 còn ba của bà chị thứ 2) 😮‍💨. Đéo thể ngờ bà chị họ mọi khi ở quê ngoan hiền, thế đéo nào giờ lại làm gái gọi vậy trời, đm thật chứ

Tao có nên bóc trần nói cho bác 2 của tao biết để ngăn chặn chị gái tao ko tụi mày 😩😩😩
Nói khẽ với nhau thôi. M nói về nhà là nhảy cầu đấy

Kakalot3579

Yếu sinh lý
Tao thấy thằng thớt này là thằng ảo tưởng quay tay ra bài. Topic trước thì nó bảo muốn địt em ruột nó, topic này thì kêu là chị họ làm phò. Bệnh này là bệnh thèm incest bỏ mẹ ra nhưng chỉ có thể ẩn danh viết mấy cái xàm lồn này rồi tự quay tay thủ dâm
Ơ đm. Thế thằng này hoang tưởng rồi

taonoinay

Yếu sinh lý
Book một phát thì mày mới có cớ bảo chị mày bỏ nghề, nếu mà book thì chị mày mới biết là việc chị mày làm đã có người biết, thì nói mới nghe chứ, chụp lấy dăm ba ảnh làm bằng chứng, book thôi ai bắt m địt mà lo, mà tao thì mong là người giống người thôi, thì mày ăn luôn, lúc ý giải toả tâm lý phê đét đẹt
Đấy, còn cá nhân tao thì tao ko can dự, việc nhạy cảm ai cũng có lý do cả, nếu nói ra mà ko nhìn tận mặt ko bắt tận tay, nhỡ mà ko phải thì mày mang tiếng thằng đặt điều vu khống, thì mày mặt mũi để đâu?

changtraicaugie

Yếu sinh lý

Gửi đây ae ủng hộ nào

proxy9

Yếu sinh lý

Cho thông tin tao giúp chị mài qua thag ngày khó khăn

TieuPhong

Tao là gay

Mày thương chị mày thì lúc nào gặp nên nói ý tứ bóng gió để bà ta rén mà tự rút lui.
VD : E biết CS ngày càng áp lực tiền bạc, ai cũng có khó khăn, nhưng khó khăn có nhiều cách giải quyết.
Có cô em của thằng bạn đi làm gái giờ không may bị gia đình phát hiện được, giờ giá đình nhục với hàng xóm, còn cô bé kia bỏ đi biệt tích.
Đại loại là vậy, nghĩ ra kịch bản sao cho hợp hoàn cảnh...
Tuyệt đối k nói với người thân. Để lại cho họ chút lòng tự trọng để còn đường sống.

Ôi bạn ơi

Yếu sinh lý

Tao biết chị mày là ai rồi, đúng như ảnh thì có clip luôn {adore}

Thangbeu92

Tao là gay
Nó đi làm 4 rồi thì ngăn cl gì . 1 là share để ae ủng hộ , 2 là coi như ko biết thôi

ku lòng thòng

Yếu sinh lý
Mấy năm trước tao đi chơi gái xong gần đây đi thăm họ hàng phát hiện ra là tao đã từng chơi con em họ tao, bà con họ hàng chả mấy khi tụ tập nên đéo biết

Bên trên