• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Chấn động - Phát hiện chị họ làm gái gọi trên nhóm tele @Xcheckerviet 😩

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Gửi tao thông tin (yên tâm tao già rồi nên đứng đắn đàng hoàng), tao book xong nắn hộ cho; ví dụ: ơ sao em giống bạn thằng A (tên mày) làm cùng anh hồi trước thế, hôm nọ uống bia nó vừa khoe ảnh gia đình nên thấy em...
Sau đó mày hỏi chị khó khăn gì giúp được thì giúp không thì xa xôi khuyên bỏ. Chị mày vẫn không bỏ thì thôi, cuộc sống của ai người đó chọn, ít nhất là các em đi làm gái tao coi vẫn đỡ hơn mấy phường lừa đảo, trộm cắp, báo nhà ...
Cảm ơn anh, nhưng cách đó e nghĩ cũng ko thể làm chị gái e thay đổi đc 😩

tatcataicong

Ham vui từ nhỏ
Tối qua đi nhậu với cty mới 9h tối đã hết tiệc, chán đéo về nhà ngủ, tính đi kiếm gái đụ cái rồi về. Lò mò trên web Telegram @Xcheckerviet thế đéo nào 1 lúc thì nhận ra người quen 😮‍💨 Vào phần report xem lúc đầu đéo tin, càng xem thì càng chắc chắn 100% là người quen của mình. Đm nó chứ, người đó là chị họ con của bác ruột mình, WTF ( ba mình thứ 4 còn ba của bà chị thứ 2) 😮‍💨. Đéo thể ngờ bà chị họ mọi khi ở quê ngoan hiền, thế đéo nào giờ lại làm gái gọi vậy trời, đm thật chứ

Tao có nên bóc trần nói cho bác 2 của tao biết để ngăn chặn chị gái tao ko tụi mày 😩😩😩
Xin số chị họ để khuyên nhủ giúp m

terrrk

Yếu sinh lý
Thử book về xem có phải ko biết đâu người giống người thôi nếu ko giống thì địt luôn còn giống thì khuyên thử coi có được ko thì hãy nói chuyện với bác chị ta ý là vậy có gì khó đâu mà phải đăng lên mạng làm gì có vậy mà ko biết suy nghĩ toàn nghĩ cái qq trong đầu ko à
Cảm ơn anh, nhưng cách đó e nghĩ cũng ko thể làm chị gái e thay đổi đc 😩

rongqui14

Yếu sinh lý
bạn cấp 3 t làm phò đây =)) còn add fr fb với nó, thấy đúng là sống sang như di~ là thật =))

Sơn Tùng MPT

Yếu sinh lý
Nếu tao là mày thì: tao lấy 1 sim khác hẹn chị gái ra ks, khi chị ấy mở cửa chắc chắn sẽ bất ngờ khi gặp đứa em mình. Tao sẽ tiến tới ôm, hôn môi đá lưỡi luôn cho bất ngờ chơi, hehe. Sau đó ôm ra giường cởi quần áo ra bú luôn cái lồn bả, rồi 2 người 69 nhau, hehe. Sau khi dạo đầu xong kêu chị à chúng ta là chị em với nhau chị chiều em nhé, khỏi dùng bao nha chị, rồi nhấp cu vào mà nắc cho tới khi sướng bắn tinh thẳng vào lồn luôn, hehe. Xong cuộc ân ái đó thì đe doạ chị mày sẽ báo tin cho bác 2 mày biết, hehe, đảm bảo lần sau chị mày tự giác banh lồn cho mày đụ free :))

Ngụy Quân Tử

Yếu sinh lý
Tối qua đi nhậu với cty mới 9h tối đã hết tiệc, chán đéo về nhà ngủ, tính đi kiếm gái đụ cái rồi về. Lò mò trên web Telegram @Xcheckerviet thế đéo nào 1 lúc thì nhận ra người quen 😮‍💨 Vào phần report xem lúc đầu đéo tin, càng xem thì càng chắc chắn 100% là người quen của mình. Đm nó chứ, người đó là chị họ con của bác ruột mình, WTF ( ba mình thứ 4 còn ba của bà chị thứ 2) 😮‍💨. Đéo thể ngờ bà chị họ mọi khi ở quê ngoan hiền, thế đéo nào giờ lại làm gái gọi vậy trời, đm thật chứ

Tao có nên bóc trần nói cho bác 2 của tao biết để ngăn chặn chị gái tao ko tụi mày 😩😩😩
Book đi để được địt free tml. {haha}

Lình chuỳ

Yếu sinh lý
Nó làm thì kệ mẹ nó thôi. Giờ đời ai nấy sống. Nếu không ngại thì ủng hộ chị mày. Rồi biết đâu sau nó cho địt free. Còn không thì kệ nó thôi

Bên trên