• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Chấn động - Phát hiện chị họ làm gái gọi trên nhóm tele @Xcheckerviet 😩

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Qua đọc hiểu tao thấy chị mày cần đi làm để thoả mãn đam mê. Mà mày lại lên tìm gái gọi, thế thì 2 chị em nên kết hợp, đỡ lãng phí. Tiền thì bảo chị free cho, còn tinh dịch thì cấy vào tử cung giúp chị. Vừa gọi là giúp đỡ nhau lại được sướng.
Vãi lồn, tao kiếm gái gọi để thoả mãn chứ đéo có nhu cầu đụ chị gái mình, sao có nhiều thằng thích đụ chị gái mình vậy nhỉ 😑😑😑

concu

Yếu sinh lý
Chắc gì đã đúng chị mài. Cho t info t book thử rồi tao chụp hình lại cho xem. Lỡ ko phải chị m r sao ???

AnhBoBo

Yếu sinh lý
Việc của chị mày để chị mày lo. Nói với 2 bác làm j. Có những điều biết nhưng nên để trong lòng thôi. Cuộc sống của chị mày do chị mày quyết định.

leechman

Yếu sinh lý
Gửi tao thông tin (yên tâm tao già rồi nên đứng đắn đàng hoàng), tao book xong nắn hộ cho; ví dụ: ơ sao em giống bạn thằng A (tên mày) làm cùng anh hồi trước thế, hôm nọ uống bia nó vừa khoe ảnh gia đình nên thấy em...
Sau đó mày hỏi chị khó khăn gì giúp được thì giúp không thì xa xôi khuyên bỏ. Chị mày vẫn không bỏ thì thôi, cuộc sống của ai người đó chọn, ít nhất là các em đi làm gái tao coi vẫn đỡ hơn mấy phường lừa đảo, trộm cắp, báo nhà ...

Banhkemngot

Yếu sinh lý
sao chị mày sống open thế :)) có lần đầu rồi sau gặp mà riêng tư cứ mạnh dạn bóp vú vỗ mông thôi :))
Kkk đó chiều tối qua chơi thấy bả mặc áo dây sexy lắm. Bả bò lau nhà mà lòi cả mông bướm ra trước mặt tao :))) thiếu điều cởi quần ra doggy được lun í. Mà thôi, tại bả cũng ăn hơi lắm ai biết có bệnh tật gì không

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Việc của chị mày để chị mày lo. Nói với 2 bác làm j. Có những điều biết nhưng nên để trong lòng thôi. Cuộc sống của chị mày do chị mày quyết định.
Tao cũng ko tin lại biết được sự thật này luôn mày à, thà tao chưa từng biết thì chị tao như nào cũng đc, đằng này tao lại biết đc như vậy nếu tao im lặng đồng nghĩa chị tao vẫn sẽ làm gái gọi mà nói ra cũng ko đc, họ hàng gần lắm mày tao cũng thương chị gái tao lắm chứ 😥

Bên trên