• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Chấn động - Phát hiện chị họ làm gái gọi trên nhóm tele @Xcheckerviet 😩

sumihavker

Yếu sinh lý
Thì tha
Mà nghĩ cảnh chị gái mình làm gái gọi khó chịu vãi đái, họ hàng xa ko nói đằng này họ hàng gần, con bác ruột tao nữa
Thằng nào rơi vào tình huống như m mà chẳng cay , nhưng t nói thật , chuyện này m ko tỉnh táo thì ko những m ko giúp dc bà ấy mà m còn làm hại bà ấy nữa đấy . M cần tỉnh táo để sử lý một cách khéo léo

fuckboy111

Yếu sinh lý
Nhìn hình report rõ lắm mày, đúng chị gái tao rồi 😥
Đừng bảo bác mày. Gặp riêng chị đã, nếu gặp khó khăn thì cố giúp đỡ. Còn nếu làm do nứng lồn thì ủng hộ chị, book cho chị vài đơn, người nhà đảm bảo chị mày làm nhiệt tình hơn, dùng kĩ năng hết mức và có khả năng còn free cho đấy.

zin2099

Yếu sinh lý
Gặp riêng. Đưa hình ảnh trực tiếp. Hỏi thẳng chị giải thích đi. Trước khi em report cho 2 bác.

sumihavker

Yếu sinh lý
Mày có cách gì nói cho tao biết với, thank mày
T nói thật m đừng bảo thủ nghĩ t xúi dại m nhé . Nếu việc m chưa tìm dc cách dẫn dắt câu chuyện để vào chủ đề khuyên bà chị m một cách hợp lý thì m nên tìm ông nào trên đây tin tưởng , m đưa thông tin để ôn ấy gặp bà này một vài lần rồi nhờ ông ấy nói là bà ấy có ng quen nghi ngờ biết dc bà ấy làm cv này . Tất nhiên là sẽ giữ kín thông tin của m , lúc đó có thể bà ấy chột dạ , tự tìm cách rút ra khỏi con đường này . Và m cũng ko bg nhắc tới chuyện này nữa thì nó sẽ thành quá khứ êm xuôi . Giúp trong thầm lặng ntn t thấy hợp lý nhất !

Chủ tịch XAMVN ✅

Yếu sinh lý
Tối qua đi nhậu với cty mới 9h tối đã hết tiệc, chán đéo về nhà ngủ, tính đi kiếm gái đụ cái rồi về. Lò mò trên web Telegram @Xcheckerviet thế đéo nào 1 lúc thì nhận ra người quen 😮‍💨 Vào phần report xem lúc đầu đéo tin, càng xem thì càng chắc chắn 100% là người quen của mình. Đm nó chứ, người đó là chị họ con của bác ruột mình, WTF ( ba mình thứ 4 còn ba của bà chị thứ 2) 😮‍💨. Đéo thể ngờ bà chị họ mọi khi ở quê ngoan hiền, thế đéo nào giờ lại làm gái gọi vậy trời, đm thật chứ

Tao có nên bóc trần nói cho bác 2 của tao biết để ngăn chặn chị gái tao ko tụi mày 😩😩😩
thế mày có book chị mày k

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
T nói thật m đừng bảo thủ nghĩ t xúi dại m nhé . Nếu việc m chưa tìm dc cách dẫn dắt câu chuyện để vào chủ đề khuyên bà chị m một cách hợp lý thì m nên tìm ông nào trên đây tin tưởng , m đưa thông tin để ôn ấy gặp bà này một vài lần rồi nhờ ông ấy nói là bà ấy có ng quen nghi ngờ biết dc bà ấy làm cv này . Tất nhiên là sẽ giữ kín thông tin của m , lúc đó có thể bà ấy chột dạ , tự tìm cách rút ra khỏi con đường này . Và m cũng ko bg nhắc tới chuyện này nữa thì nó sẽ thành quá khứ êm xuôi . Giúp trong thầm lặng ntn t thấy hợp lý nhất !
Cách đó khó lắm mày😥

Bên trên