• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Chấn động - Phát hiện chị họ làm gái gọi trên nhóm tele @Xcheckerviet 😩

TheBlackStar

Yếu sinh lý
Địt mẹ mấy tml bảo nó địt. Chị họ nó đấy! Đm chúng mày.
Thằng lồn thớt nghe tao bảo, gọi điện cho chị mày, giả vờ hỏi han các thứ xem sao, có gì nói chuyện riêng. Đừng có mách vợ chồng ông bác vội, chị mày nhảy lầu đấy con ạ!

TheBlackStar

Yếu sinh lý
Đừng có book thử, địt mẹ, vào khách sạn gặp nhau trong đấy thẹn vãi lồn ra. Đmm mấy thằng xúi dại

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Ngăn cái gì nếu nó đã chọn nghề (à nghề đã chọn người)
Bố mẹ nó biết, khéo xấu hổ bỏ đi biệt xứ (biết đâu nó gần đủ vốn để khơi nghiệp thì sao)
Tặc lưỡi book phát...biết nhau khéo còn đc trần
Nhà bác 2 tao cũng có của ăn của để nghèo đéo đâu mà chị tao làm cái nghề đó 😩

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Địt mẹ mấy tml bảo nó địt. Chị họ nó đấy! Đm chúng mày.
Thằng lồn thớt nghe tao bảo, gọi điện cho chị mày, giả vờ hỏi han các thứ xem sao, có gì nói chuyện riêng. Đừng có mách vợ chồng ông bác vội, chị mày nhảy lầu đấy con ạ!
Tối qua tao tính gọi về bác 2 tao rồi, suy nghĩ tối qua giờ đéo ngủ được 😩

Banhkemngot

Yếu sinh lý
Có cl gì đâu :))) t quen gái xấu quá. Chị họ t bảo c m còn đẹp gấp mấy lần xong còn cởi ra cho t xem body :))) t chỉ được sờ chứ không được ịt :)))

Cyborg09

Tao là gay
Đưa hình chị họ m lên để ae so sánh có đúng dáng đúng người không, nhiều nguời vẫn hơn mình ên m chứ tml?.

Khấc chủ tịch

Yếu sinh lý
Tối qua đi nhậu với cty mới 9h tối đã hết tiệc, chán đéo về nhà ngủ, tính đi kiếm gái đụ cái rồi về. Lò mò trên web Telegram @Xcheckerviet thế đéo nào 1 lúc thì nhận ra người quen 😮‍💨 Vào phần report xem lúc đầu đéo tin, càng xem thì càng chắc chắn 100% là người quen của mình. Đm nó chứ, người đó là chị họ con của bác ruột mình, WTF ( ba mình thứ 4 còn ba của bà chị thứ 2) 😮‍💨. Đéo thể ngờ bà chị họ mọi khi ở quê ngoan hiền, thế đéo nào giờ lại làm gái gọi vậy trời, đm thật chứ

Tao có nên bóc trần nói cho bác 2 của tao biết để ngăn chặn chị gái tao ko tụi mày 😩😩😩
đưa link chị của bạn đây tôi check sau xin chụp ảnh full body cho bạn ngắm

Châu Hiểu Lam

Yếu sinh lý
Nếu đúng là chị gái thì mày nên hẹn riêng đi nhậu hay đi ăn gì đấy rồi lựa lời mà nói, đừng báo cho gia đình bác mày sớm kẻo chị gái thẹn mà làm dại dột.

hutieugo

Yếu sinh lý
Dcm nhìn qua hình vs report mà bảo chắc chắn người quen. Thế đéo nào mày cũng nhìn hàng chị họ mày nên phát hiện ra nốt ruồi à. Chứ người mặt hơi giống nhau là chuyện thường. Mày cũng chó má đấy. Biết hết cơ thể chị họ mày. Chứ hình trên đó đã che mặt, report thì ae thường bảo nhau nhận biết nốt ruồi ở bím hay zú này nọ....mày cũng thuộc dạng cho má rồi. Mách cái l

Bên trên