• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Chấn động - Phát hiện chị họ làm gái gọi trên nhóm tele @Xcheckerviet 😩

thisisten

Yếu sinh lý
Có cl gì đâu :))) t quen gái xấu quá. Chị họ t bảo c m còn đẹp gấp mấy lần xong còn cởi ra cho t xem body :))) t chỉ được sờ chứ không được ịt :)))
sao chị mày sống open thế :)) có lần đầu rồi sau gặp mà riêng tư cứ mạnh dạn bóp vú vỗ mông thôi :))

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Dcm nhìn qua hình vs report mà bảo chắc chắn người quen. Thế đéo nào mày cũng nhìn hàng chị họ mày nên phát hiện ra nốt ruồi à. Chứ người mặt hơi giống nhau là chuyện thường. Mày cũng chó má đấy. Biết hết cơ thể chị họ mày. Chứ hình trên đó đã che mặt, report thì ae thường bảo nhau nhận biết nốt ruồi ở bím hay zú này nọ....mày cũng thuộc dạng cho má rồi. Mách cái l
Report cả mấy chục cái, tao nhìn hình chụp dáng là đúng người rồi mày, dù chị gái tao có che mặt chỉ cần nhìn dáng sau lưng tao cũng nhận ra 😥

Nam Tú

Tao là gay
Bi chừ các truyện giật tít chỉ là trong tư tưởng thôi.. T mất IQ nhìu quá rồi.. Kẻ mới nên dần sẽ quen là đây!!!! Hì hì

hihi20

Yếu sinh lý
Nhiều thằng cũng muốn đụ chị họ cho mà xem, nhưng khuyên mày đừng nha, hỏi xem chị mày có khó khăn j ko sao lại làm nghề đó

Sờ mai

Chim TO
Tối qua đi nhậu với cty mới 9h tối đã hết tiệc, chán đéo về nhà ngủ, tính đi kiếm gái đụ cái rồi về. Lò mò trên web Telegram @Xcheckerviet thế đéo nào 1 lúc thì nhận ra người quen 😮‍💨 Vào phần report xem lúc đầu đéo tin, càng xem thì càng chắc chắn 100% là người quen của mình. Đm nó chứ, người đó là chị họ con của bác ruột mình, WTF ( ba mình thứ 4 còn ba của bà chị thứ 2) 😮‍💨. Đéo thể ngờ bà chị họ mọi khi ở quê ngoan hiền, thế đéo nào giờ lại làm gái gọi vậy trời, đm thật chứ

Tao có nên bóc trần nói cho bác 2 của tao biết để ngăn chặn chị gái tao ko tụi mày 😩😩😩
Đm ngu như chó, có gì nói chuyện mé mé với bàchị m trước chứ chưa gì đã nói cho mẹ nó biết. M con nít à. Địt mẹ m

hihi20

Yếu sinh lý
Trên Telegram @Xcheckerviet nó report cỡ này, người quen nhìn phát nhận ra ngay, ví dụ nhìn dáng sau lưng cũng nhận ra luôn chứ cần gì nhìn mặt

Đính kèm

450.3 KB · Xem: 669
    471.2 KB · Xem: 654

TheBlackStar

Yếu sinh lý
Có vấn đề, phải gặp riêng chị họ mày, xong rồi lân la mà dò hỏi. Xem vấn đề nó như thế nào mà gỡ. Chưa gì đã gọi hai bác. Đm, ông bà mắng thì chị mày nhảy lầu, lúc đó mày ko nghĩ à?
Dại quá, thiếu kinh nghiệm quá! Giờ thì toang mẹ rồi, mày hỏi làm cl gì nữa

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Có vấn đề, phải gặp riêng chị họ mày, xong rồi lân la mà dò hỏi. Xem vấn đề nó như thế nào mà gỡ. Chưa gì đã gọi hai bác. Đm, ông bà mắng thì chị mày nhảy lầu, lúc đó mày ko nghĩ à?
Dại quá, thiếu kinh nghiệm quá! Giờ thì toang mẹ rồi, mày hỏi làm cl gì nữa
Tao chưa nói cho bác2 tao biết mày à

sumihavker

Yếu sinh lý
Tối qua tao tính gọi về bác 2 tao rồi, suy nghĩ tối qua giờ đéo ngủ được 😩
Làm ntn ko ổn đâu m ạ . Lúc này m phải tỉnh táo lên , m làm thế bà kia nghĩ quẩn rồi mọi chuyện lại bung bét hết lên . M phải tìm nguyên nhân chị m bước vào con đường này , lúc đó mới tìm ra nút thắt để tháo gỡ . Giả sử bà ấy dính vào nợ nần , hoặc cần vốn để làm ăn , muốn kiếm tiền thì một tg ngắn nếu kiếm đủ sẽ nghỉ thôi . Tỉnh táo bình tĩnh đi m . Tìm cách nào đó mon men nói chuyện từ từ , úp mở mà khuyên bà ấy dần dần !

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Làm ntn ko ổn đâu m ạ . Lúc này m phải tỉnh táo lên , m làm thế bà kia nghĩ quẩn rồi mọi chuyện lại bung bét hết lên . M phải tìm nguyên nhân chị m bước vào con đường này , lúc đó mới tìm ra nút thắt để tháo gỡ . Giả sử bà ấy dính vào nợ nần , hoặc cần vốn để làm ăn , muốn kiếm tiền thì một tg ngắn nếu kiếm đủ sẽ nghỉ thôi . Tỉnh táo bình tĩnh đi m . Tìm cách nào đó mon men nói chuyện từ từ , úp mở mà khuyên bà ấy dần dần !
Mà nghĩ cảnh chị gái mình làm gái gọi khó chịu vãi đái, họ hàng xa ko nói đằng này họ hàng gần, con bác ruột tao nữa 😥

TheBlackStar

Yếu sinh lý
Tao chưa nói cho bác2 tao biết mày à
Ờ, tao tưởng mày gọi rồi.
Tao bảo, inbox hẹn chị mày cà phê đi, rồi nói chuyện. Đừng ngửa bài vội, cứ lân la hỏi chị dạo này thế nào, công việc ra sao, có khó khăn hay vấn đề gì trong cuộc sống hay không. Xem thái độ xong mới từ từ bảo em thấy người này giống chị, cho bà ấy xem hình. Đó. Tới đó r tính.

Bên trên