• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Chấn động - Phát hiện chị họ làm gái gọi trên nhóm tele @Xcheckerviet 😩

xamfake

Yếu sinh lý
Tao mới về nhà tụi mày à, đây là bài biết cuối tao viết về chị gái tao. Nếu thằng nào ko tin thì có thể lướt qua, tao ko ép tụi mày đọc.

Khi nãy 3h kém tao có book phòng ks nơi chị tao làm, tao vào đó tầm gần 10p thì chị gái tới, lúc chị gõ cửa tao hồi hộp lắm, tim đập loạn xạ vì sắp đối diện thực tế hơi éo le. Tao ko nghĩ sẽ gặp chị gái trong hoàn cảnh này đâu.

Khi chị vào, thấy tao chị giật mình ngang, tính đóng cửa phòng bỏ đi 😮‍💨

Tao nó níu tay giữ chị lại, khi nãy lên phòng tao có mua 2 chai nước ( 1 sting, 1 7up) mời chị uống nhưng chị ko uống. 2 chị em ngồi mé giường ko nói gì tầm 2p sau đó tao lên tiếng, chị gái tao có vẻ bẻn lẻng vì rất ngại.

Chị tao làm cái nghề này nên ăn mặc phải nói là hơi sexy, đây cũng là lần đầu tiên tao thấy chị ăn mặc như thế. Tao biết sẽ có nhiều thằng vào thế này sẽ bất chấp luân thường đạo lý mà sẽ ăn luôn chị gái mình, nhưng riêng tao thì ko 🙏

Sau đó sự việc tao với chị gái giải quyết như nào tao ko tiện nói ra vì sẽ có đứa kêu tao đặt điều nói xạo câu like ( nhưng tụi nó đâu nghĩ là câu like trên này đâu có ra tiền )

Còn hình ảnh hay thông tin đi khách của chị tao sẽ ko đăng vì tao biết sẽ có thằng vào phá chứ ko giúp ích gì 😏

Tối nay 9h tao có hẹn đi nhậu với chị gái bên Q10 để chốt lại vấn đề của chị gái 🤝
phá cái địt cmm, quảng cáo web

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
@All tiêu đề bài viết đã bị admin @ManhThuong tự ý thay đổi kèm theo đó là web Xcheckerviet, tao ko hề quảng cáo web hay sản phẩm hay cty gì cả nhà, những gì tao chia sẻ trong bài viết là những gì tao đang trải qua sự thật 1000%

tokki1804

Tao là gay
Tối qua đi nhậu với cty mới 9h tối đã hết tiệc, chán đéo về nhà ngủ, tính đi kiếm gái đụ cái rồi về. Lò mò trên web Telegram @Xcheckerviet thế đéo nào 1 lúc thì nhận ra người quen 😮‍💨 Vào phần report xem lúc đầu đéo tin, càng xem thì càng chắc chắn 100% là người quen của mình. Đm nó chứ, người đó là chị họ con của bác ruột mình, WTF ( ba mình thứ 4 còn ba của bà chị thứ 2) 😮‍💨. Đéo thể ngờ bà chị họ mọi khi ở quê ngoan hiền, thế đéo nào giờ lại làm gái gọi vậy trời, đm thật chứ

Tao có nên bóc trần nói cho bác 2 của tao biết để ngăn chặn chị gái tao ko tụi mày 😩😩😩
mày nên địt trần chứ k nên bóc, nhanh tay hỏi chị xem người nhà có code giảm 50% không

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
thằng Thường là bên xàm kia, và nó bị bế lâu rồi
Tao ko biết, acc @ManhThuong ở Xàm này tự ý thay đổi tiêu đề bài viết chứ tao ko giới thiệu, PR gì cả. Tao cũng có công việc riêng của tao, tao lên đây chia sẻ chuyện của tao ko vì mục đích gì cả, đừng đứa nào nghĩ tao rảnh lên đây kiếm like câu like ( vì trên này đéo có kiếm tiền đc )

Huỳnh Nhật Nam

Yếu sinh lý
Chủ thớt
ừ nhưng ít ra tao k quay tay ra bài như m
Tùy mày tin hay ko, tao ko rảnh mà bỏ ra 1 mớ thời gian để ngồi soạn cho mày đọc chuyện ko nói có, vì tao còn công việc riêng của tao, đơn giản đây là thế giới kín có thể chia sẻ cho mọi người mà ko cần lộ mặt, thôi tao ko rảnh mà phân bua với mày làm gì, tin hay ko là chuyện của mày tao ko ép. Ok, bye mày

mrHeav

Yếu sinh lý
Tao ko biết, acc @ManhThuong ở Xàm này tự ý thay đổi tiêu đề bài viết chứ tao ko giới thiệu, PR gì cả. Tao cũng có công việc riêng của tao, tao lên đây chia sẻ chuyện của tao ko vì mục đích gì cả, đừng đứa nào nghĩ tao rảnh lên đây kiếm like câu like ( vì trên này đéo có kiếm tiền đc )
bài này hqua t đọc m ghi tìm trên Telegram @Xcheckerviet, giờ vào thấy thành tele xamchecker, dkm bị đổi nội dung à =))

ConMoBangGia

Yếu sinh lý
dm quảng cáo kênh tele mà chúng m ko nhận ra à, chứ nếu là sự thật nhà họ Huỳnh có thằng cháu ngu như ntn thì vô phúc quá

Bên trên