• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

[ Truyện sáng tác ] Tuổi thơ của Ngụy Trung Hiền xamvn, Nhị Gia.

DeptrainhatmienBac

Tao là gay
Chủ thớt
Nghe thấy được bao chầu cà phê, thằng Thịnh mắt sáng lên, thái độ nhiệt tình hẳn ra và Thằng Thịnh đáp: "Cho em 1 ly sting dâu đi". {oh}
Còn Nhị Gia yên lặng 1 lát mới lên tiếng: "Cho em 1 ly cà phê đen đi". {embarrassed}
Bà chủ quán đáp: "Được rồi, 1 ly nước cam, 1 ly sting dâu, 1 ly cà phê đen". Nói xong bà ấy quay lại quầy pha chế để pha chế nước. {embarrassed}
Lúc này Thằng Thịnh như mới nhớ ra chuyện gì, mới hỏi con bé Giang: "Mà bạn vào đây làm gì mới được, lúc nãy bạn nói sẽ giải thích mà ?". {ops}
Con bé Giang hạ thấp giọng xuống trả lời Thịnh, như sợ người khác nghe thấy: "Chẳng giấu gì bạn, mình đến đây xem bài tarot". {ops}
Cả thằng Thịnh và Nhị Gia đều nhìn con bé Giang ngạc nhiên, và đều hỏi: "Bạn đến tận đây để xem bài tarot ?". {ops}
Con bé Giang đáp: "Phải". {embarrassed}

DeptrainhatmienBac

Tao là gay
Chủ thớt
Thằng Thịnh hỏi: "Nhưng xem bài tarot nghĩa là sao ?". {ops}
Thằng Thịnh hỏi, nhưng Ngụy Trung Hiền biết xem bài tarot nghĩa là gì. Do Ngụy Trung Hiền từng xem youtube nên biết là 1 hình thức bói toán của Phương tây bằng các lá bài gọi là bài tarot. {embarrassed}
Con bé Giang kiên nhẫn giải thích: "Đại loại là xem quá khứ, hiện tại, tương lai, vận mệnh bằng các lá bài tarot. Môn này nổi tiếng ở Phương tây, mới xuất hiện và nổi lên ở Việt Nam mấy năm gần đây". {embarrassed}
Thịnh lại hỏi tiếp: "Nhưng sao bạn biết quán này ?".
Con bé Giang đáp: "Mình đọc được trên mạng, thấy bà này mở quán cà phê kiêm xem bài tarot luôn. Ai đến uống nước, và hỏi nhờ xem bài tarot hay hỏi vấn đề của mình. Là bà ấy trả lời, thấy bảo xem chuẩn nổi tiếng khắp thành phố Phú Yên này nên mình mới đồng ý theo 2 bạn đi chơi thành phố Phú Yên cuối tuần này. Do gần đây mình gặp 1 số vấn đề trong cuộc sống nên mong bà ấy giải đáp và cho lời khuyên tìm cách giải quyết". {embarrassed}
Đến đây Nhị Gia mới hiểu ra, thì ra con bé Giang gặp khó khăn trong cuộc sống cần có người cho lời khuyên nên mới đi chơi thành phố Phú Yên với Nhị Gia và thằng Thịnh để xem bài tarot. Đang suy nghĩ thì cái cảm giác lạnh sống lưng giống như có người nhìn lại xuất hiện, lần này lại còn rõ ràng hơn. {surrender}
Ngụy Trung Hiền cảm thấy sợ, Ngụy Trung Hiền quay đầu lại nhìn xem phía sau có ai đang nhìn mình không. Thì chỉ bà chủ quán cà phê đang bưng khay nước bằng nhựa màu đen, trên là đồ uống do bọn Ngụy Trung Hiền gọi. Ngụy Trung Hiền nghĩ thầm: "Chắc mình suy nghĩ nhiều nên thần hồn nát thần tính rồi". {too_sad}
Người đàn bà váy đen bưng nước bằng nhựa đến bàn bọn con bé Giang, nói bằng giọng lịch sự ra vẻ thân thiết: "Đây đồ uống của mấy em đây". {embarrassed}

Ca Sĩ Chu Bin

Yếu sinh lý
Bên kia bị mấy thằng xamer chửi nhiều quá, nên mới phải sang đây viết truyện. Bên đây mới yên tĩnh giúp tôi tĩnh tâm viết truyện. {amazed}
Anh đã bảo em rồi @DeptrainhatmienBac lo mà chạy ship kiếm cơm đi,đói quá anh cho mày cái bánh mỳ ăn tạm,chứ suốt ngày lên mạng lảm nhảm những câu chuyện ngu xuẩn của em làm lồn gì thế không biết.Thăng bác sĩ nào kê đơn thuốc cho em mà uống mãi đéo đỡ bệnh thần kinh thế em @DeptrainhatmienBac...

DeptrainhatmienBac

Tao là gay
Chủ thớt
Anh đã bảo em rồi @DeptrainhatmienBac lo mà chạy ship kiếm cơm đi,đói quá anh cho mày cái bánh mỳ ăn tạm,chứ suốt ngày lên mạng lảm nhảm những câu chuyện ngu xuẩn của em làm lồn gì thế không biết.Thăng bác sĩ nào kê đơn thuốc cho em mà uống mãi đéo đỡ bệnh thần kinh thế em @DeptrainhatmienBac...
Có mày tâm thần đấy.

DeptrainhatmienBac

Tao là gay
Chủ thớt
Con bé Giang đáp: "Cảm ơn chị". {embarrassed}
Lúc người đàn bà váy đen cúi người xuống, khiến cho Nhị Gia nhìn rõ hơn bộ ngực trắng ngần. Ngực cũng không phải quá lớn, nhỏ hơn hẳn con bé tóc tím lúc nãy Nhị Gia gặp ngoài đường. Nhưng công nhận bà này cơ thể bốc lửa theo kiểu phụ nữ trưởng thành khiến Ngụy Trung Hiền không sao có thể rời mắt khỏi khuôn ngực của người đàn bà đấy. Nhưng lúc Nhị Gia ngước mắt, Nhị Gia phát hiện người đàn bà này lúc không có ai hay Nhị Gia chú ý thì nhìn Nhị Gia. Nhưng cái nhìn thực sự rất khó tả, vừa giống như dò xét, nghi ngờ vừa giống như kinh hoàng nhìn Ngụy Trung Hiền như nhìn 1 sinh vật lạ. Nhưng lúc Nhị Gia nhìn lại bà ấy, thì cái nhìn kỳ lạ đấy đã biến mất. Thay vào đấy là nụ cười ra vẻ thân thiết, nhưng vẫn không che dấu được đôi mắt sắc như dao. {too_sad}
Chuyện này đã khiến cho Nhị Gia sợ, không phải do bị bà chủ quán phát hiện ra Nhị Gia đang nhìn mình với ý đồ không tốt. Hay thái độ thay đổi nhanh như lật bánh tráng của bà ấy, mà là do ánh mắt của bà ấy nhìn Nhị Gia. 1 ánh mắt khiến Nhị Gia cảm thấy sợ, làm Nhị Gia phải nhìn lén bà chủ quán và nghĩ thầm: "Bà cô này quen mình hay sao ?". {too_sad}
Lúc này bà chủ quán đang nói chuyện với con bé Giang, thái độ ra vẻ thân thiết. Sau đấy, bà ấy quay lại quầy tính tiền làm Nhị Gia thắc mắc không hiểu bà cô này nói chuyện gì với con bé Giang ? {ops}
Đang tính hỏi con bé Giang, thì bà ấy quay lại với 1 bộ bài nhìn thì có vẻ là bài Tây nhưng nếu nhìn kỹ hoa văn trên những bộ bài thì không phải. Bà ấy quay lại hỏi con bé Giang: "Em muốn hỏi chuyện gì? ". {ops}
Đến lúc này, Nhị Gia mới hiểu đây là bộ bài tarot và con bé Giang lúc nãy nói chuyện nhờ bà ấy xem tarot. Con bé Giang chưa kịp đáp, thằng Thịnh đã hấp tấp lên tiếng trước: "chị gái xinh đẹp ơi, chị cho em hỏi trước được không ? Em muốn hỏi bao giờ em có bạn gái và vợ em sau này có đẹp không ?". =))=))=))=))=))=))

DeptrainhatmienBac

Tao là gay
Chủ thớt
Con bé Giang thấy thái độ hấp tấp của thằng Thịnh như vậy, cũng không phiền lòng và con bé Giang nói: "Bạn muốn xem trước thì cũng được, mình xem sau". {embarrassed}
Thấy con bé Giang nhường như vậy, bà chủ quán không phiền lòng nói: "Được em muốn hỏi chuyện gì ?". {doubt}
Thằng Thịnh đáp: "Chuyện em mới nói đấy". {feel_good}
Bà chủ quán không đáp, liền lập tức xào bài. Trải bài ra, và yêu cầu thằng Thịnh rút ra 5 lá bài. Thằng Thịnh rút ra 5 lá bài, bà ấy nhìn 1 lúc mới đáp: "Tính em đào hoa, tương lai sẽ có nhiều bạn gái. Vợ em là 1 người khó tính, nhưng chị thấy em là 1 người lập trường không vững. Thuộc loại gió chiều nào che chiều đấy, bất chấp tình thân. Miễn sao được lợi ích cho bản thân, chị khuyên em nên làm nhiều chuyện tốt. Bớt chuyện ăn chơi trai gái lại, thì tương lai em mới giàu được". {ops}
Chuyện này đã khiến 3 đứa đám Nhị Gia kinh ngạc, bởi thằng Thịnh lâu nay luôn thuộc dạng học sinh giỏi, và luôn được đánh giá hạnh kiểm khá của lớp. Làm gì thuộc thành phần cá biệt, nên Thằng Thịnh hỏi với vẻ khó chịu: "Em có bao giờ ăn chơi trác táng đâu, em cũng chưa bao giờ đi chơi sau 22 giờ đêm ?". {ops}
Bà chủ quán mới đáp: "Không phải, chị không nói em ở thời điểm hiện tại. Mà nói em ở thời điểm tương lai, với chị thấy em là con người khá nghĩa khí. Sống vì bạn bè". {ops}
Thằng Thịnh nghe xong, thái độ có vẻ hòa hoãn hơn. Nó gác 1 chân lên chân còn lại, hai tay ôm sau đầu, người ngã ra sau để lưng tựa vào ghế ra vẻ tự hào về bản thân và nó trả lời: "Mãi có 1 câu mà chị nói đúng". {feel_good}

Ca Sĩ Chu Bin

Yếu sinh lý
Con bé Giang thấy thái độ hấp tấp của thằng Thịnh như vậy, cũng không phiền lòng và con bé Giang nói: "Bạn muốn xem trước thì cũng được, mình xem sau". {embarrassed}
Thấy con bé Giang nhường như vậy, bà chủ quán không phiền lòng nói: "Được em muốn hỏi chuyện gì ?". {doubt}
Thằng Thịnh đáp: "Chuyện em mới nói đấy". {feel_good}
Bà chủ quán không đáp, liền lập tức xào bài. Trải bài ra, và yêu cầu thằng Thịnh rút ra 5 lá bài. Thằng Thịnh rút ra 5 lá bài, bà ấy nhìn 1 lúc mới đáp: "Tính em đào hoa, tương lai sẽ có nhiều bạn gái. Vợ em là 1 người khó tính, nhưng chị thấy em là 1 người lập trường không vững. Thuộc loại gió chiều nào che chiều đấy, bất chấp tình thân. Miễn sao được lợi ích cho bản thân, chị khuyên em nên làm nhiều chuyện tốt. Bớt chuyện ăn chơi trai gái lại, thì tương lai em mới giàu được". {ops}
Chuyện này đã khiến 3 đứa đám Nhị Gia kinh ngạc, bởi thằng Thịnh lâu nay luôn thuộc dạng học sinh giỏi, và luôn được đánh giá hạnh kiểm khá của lớp. Làm gì thuộc thành phần cá biệt, nên Thằng Thịnh hỏi với vẻ khó chịu: "Em có bao giờ ăn chơi trác táng đâu, em cũng chưa bao giờ đi chơi sau 22 giờ đêm ?". {ops}
Bà chủ quán mới đáp: "Không phải, chị không nói em ở thời điểm hiện tại. Mà nói em ở thời điểm tương lai, với chị thấy em là con người khá nghĩa khí. Sống vì bạn bè". {ops}
Thằng Thịnh nghe xong, thái độ có vẻ hòa hoãn hơn. Nó gác 1 chân lên chân còn lại, hai tay ôm sau đầu, người ngã ra sau để lưng tựa vào ghế ra vẻ tự hào về bản thân và nó trả lời: "Mãi có 1 câu mà chị nói đúng". {feel_good}
Cả ngày em ngồi nghĩ rồi viết cái truyện ngu lồn này thì thời gian đâu đi làm, nói e thất nghiệp thì e tự ái

DeptrainhatmienBac

Tao là gay
Chủ thớt
@DeptrainhatmienBac tồn tại chỉ để chạy trốn, hoang tưởng và trở thành bao cát cho bọn xamer chửi cho sướng cái miệng chúng nó
Mày là đồ con chó không hiểu tiếng người.

Ca Sĩ Chu Bin

Yếu sinh lý
Mà bạn không đi làm sao Nhị Gia, suốt ngày bạn chơi xam không thấy mệt sao ?:eek:ps:

Bên trên