• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Cẩm nang HTGD Đà Thành năm 2023 cho ae tham khảo !!

HarryPotter

Yếu sinh lý
Hay quá, mai kia tôi đi thử mới đc.
Vừa Ở Hà thành vô Đà thành chơi mấy hôm, ngoài kia ko có kiểu này. Ko biết cảm giác ra răng.

Ae local cho tôi xin quán nào ok, gái trẻ vếu ti dịch vụ tốt cái. Đọc thấy nhiều quán quá đang bị rối thông tin

dnchym

Yếu sinh lý
Gớm mấy quán hớt tóc gội đầu toàn phục vụ u50 trở lên là chính, nv xấu hơn cả đứng đường

Cam mười tú 😋

Yếu sinh lý
Siêu phẩm 2k4 đây. Sr mọi người vì để mn chờ,bởi vì tui đi nhưng ít khi nhớ quán,khi nào gặp em nào ngon thì chỉ hay share cho 1 ông bạn không biết mặt chỉ biết zalo. Quán em nó tên là Ngọc Anh ở đường Trần hung đạo điện ngọc( cách ngã tư điện ngọc tầm 800m) quán nằm bên số chẵn nha ae. Em nó tên là Minh Anh,2k4,vú to,còn rất non,lông tơ nhìu,cao tầm 1m68 gì đó. Có bú nha nhưng ko chuyên. Mỗi lần xuất là 250k. Bên cạnh quán còn có quán Ngọc Vân có em bé Heo cũng 2k3 nhưng nghỉ rồi. Nhưng cũng có hàng ngon nhưng dạo này ít xèng nên chưa ghé. Còn không nữa thì ghé quán Mây Hồng từ quán đó xuống 1 đoạn về hướng điện ngọc,có 1 em tầm 25t,trắng đẹp,bú được nhưng mà 3xị. Nhưng điểm trừ là không cho hôn vú. Mấy quán quanh điện ngọc như Giáng ngọc thanh thảo quỳnh anh thì có mấy em mb cũng ngon,giá 200. Ae nào cứng hơn thì đi mấy quán còn lại chủ yếu là gái đồng bào,đen nhưng dai sức. Chúc ae ngon chim
Nay còn ko bác nhở

seikairis

Yếu sinh lý
Nay còn ko bác nhở
còn
khi tối tui mới đi ngọc anh thì phải, cái quán sát bên vựa ve chai
con bé người dân tộc, cao , body ngon
mà nó bị chủ đánh sẹo đầy vai với lưng, ;lúc tui vô nó còn khóc
tụt mood chơi đéo nổi lun
vừa lúc công an đi kiểm tra bà chủ kêu thôi ko tiếp nữa
tuyến này qua 10h30 là công an nó đi tuần, xui xui là tấp vô á

Cam mười tú 😋