• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Cẩm nang HTGD Đà Thành năm 2023 cho ae tham khảo !!

Xamldn27

Yếu sinh lý
À,chỗ đèn xanh đèn đỏ chợ chiều có quán như hoa,nhìn vào thì có 1 em tầm 3x,múp,nhưng vào rồi nhìn kĩ thì hơi cá sấu,nếu được chọn ae nào thích kiểu này thì nên cân nhắc đến quán 26 yết kiêu,mặt đẹp và múp hơn e này

Xamldn27

Yếu sinh lý
Ngoài ra chỗ 231 ngô quyền có 1 quán,quán này đa số đều trẻ,tầm 2x thôi,giá 300k. Điểm trừ là các e ko có phục vụ j hết,vô sục sục rồi chơi,hơi chán , ae nào thích gái trẻ thì đi. Có mấy e mặt đẹp trẻ và non nhưng mình lại ko thích sục sục kiểu này. Có cái mấy e cũng chịu hợp tác khi đổi tư thế với ko hối. Đoạn 37 ngô quyền cũng có 2,3 quán,toàn mb bắc . 300k 1 lần xả,điểm công là phục vụ ok,dâm,điểm trừ là vì máy bay nên hơi xệ. Ae nào thích dạng này có thể tham khảo. Đây là toàn bộ nhưng quán mình biết ở sơn trà. Ngoài ra gần cảng hình như có mấy quán mà xa quá. Thanks ae

Xamldn27

Yếu sinh lý
Ngoài ra đường Phạm bằng có 1 quán,3x chỉ sục bằng tay. Giá 200k. Chiều khách,móc hay làm chi cũng dc. Điểm trừ là ko dùng miệng,ko đi. Em này ngon nhưng gạ miết ko dc nên chán. Và ngoài cảng cá,đường vũng thùng 7,có 1 quán hớt tóc,ngày trc thì hớt tóc nhưng ko biết hiện giờ hình như có kêu mấy em dân tộc xuống,bữa có giao hàng cho mấy e,thấy hình như có thêm dịch vụ matxa á. E chủ tầm 3x,1 đời chồng ngon,may e làm cùng cũng ngon lắm,ae nào đi thì vào xác nhận thử

Xamldn27

Yếu sinh lý
Ngoài ra đường Phạm bằng có 1 quán,3x chỉ sục bằng tay. Giá 200k. Chiều khách,móc hay làm chi cũng dc. Điểm trừ là ko dùng miệng,ko đi. Em này ngon nhưng gạ miết ko dc nên chán. Và ngoài cảng cá,đường vũng thùng 7

ip13

Yếu sinh lý
quán bích thuỷ chỗ trần thánh tông đoạn gần ra chu huy mân, bà chủ múp lắm mà ko biết có dịch vụ ko mấy bác??

khangbui6969

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Ngoài ra đường Phạm bằng có 1 quán,3x chỉ sục bằng tay. Giá 200k. Chiều khách,móc hay làm chi cũng dc. Điểm trừ là ko dùng miệng,ko đi. Em này ngon nhưng gạ miết ko dc nên chán. Và ngoài cảng cá,đường vũng thùng 7
Phạm bằng là đường nào lạ z ta

12hkhuya

Yếu sinh lý
Ngoài ra đường Phạm bằng có 1 quán,3x chỉ sục bằng tay. Giá 200k. Chiều khách,móc hay làm chi cũng dc. Điểm trừ là ko dùng miệng,ko đi. Em này ngon nhưng gạ miết ko dc nên chán. Và ngoài cảng cá,đường vũng thùng 7,có 1 quán hớt tóc,ngày trc thì hớt tóc nhưng ko biết hiện giờ hình như có kêu mấy em dân tộc xuống,bữa có giao hàng cho mấy e,thấy hình như có thêm dịch vụ matxa á. E chủ tầm 3x,1 đời chồng ngon,may e làm cùng cũng ngon lắm,ae nào đi thì vào xác nhận thử
Dành 1 buổi chiều check cho ae : quán Phạm Bằng mb 3x bth ko xinh ko xấu , quán vũng thùng 7 thì ko mở cửa nên ko rõ ntn . Quán 231 ngô quyền có 3 em còn nhỏ non tơ gầy đét như que củi chống vã khá ok

Tml111

Yếu sinh lý
Mà tính ra đi mấy khu bên sơn trà hôi mùi cá vl , chủ yếu phục vụ mấy cha nội đi biển lâu lâu vô bờ xả , chớ hàng đẹp ai mà qua đó làm , ae nên cân nhắc , kể cả quán bích thuỷ đường trần thánh tông luôn , tởm bỏ mẹ

Xamldn27

Yếu sinh lý
Dành 1 buổi chiều check cho ae : quán Phạm Bằng mb 3x bth ko xinh ko xấu , quán vũng thùng 7 thì ko mở cửa nên ko rõ ntn . Quán 231 ngô quyền có 3 em còn nhỏ non tơ gầy đét như que củi chống vã khá ok
Thích múp nên đi quán navy 26 yết kiêu á bro,ngon nhưng sv hơi chán. Quán vũng thùng tui vào rồi,đấm bóp 200k mb làm nhưng đẹp. Chờ tới lượt hơi lâu nên về,ko biết ngoài đấm bóp ra có dịch vụ j ko thì ko biết nha

Xamldn27

Yếu sinh lý
Mà tính ra đi mấy khu bên sơn trà hôi mùi cá vl , chủ yếu phục vụ mấy cha nội đi biển lâu lâu vô bờ xả , chớ hàng đẹp ai mà qua đó làm , ae nên cân nhắc , kể cả quán bích thuỷ đường trần thánh tông luôn , tởm bỏ mẹ
nói tào lao ông nội ơi,ông làm như ai đi cũng hôi hết á. riêng ở đây toàn giá 300k,mb có,trẻ cũng có. Chỗ nào cũng có ng này ng nọ thôi,hợp gu thì đi

ip13

Yếu sinh lý
quán bích thủy đó bà chủ có đi ko bác?

6lon

Yếu sinh lý
htgd ở đà nẵng như cái đầu buồi, nữa mùa, service thì đụ mẹ làm cho có.

những quán như lê duyên trên hàm nghi giờ đéo biết chuyển đi đâu, những quán ở tc, ttb, tcv, dn-đn đụ mẹ cơ sơ vật chất vừa dơ, đào thì xấu, cá mập mà đụ mẹ thái độ lồi lòm, khu 2-9 kéo lên nhà bá thanh giờ dẹp hết mẹ, gần cổ viện chàm có vài quán cũng dẹp luôn, đéo biết dạt về mô

nhà đất thì giá trên trời, thổi kèn cũng rứa, ngày nào tụi chủ htgd này vô nguyễn phi khanh, sư vạn hạnh... tham khảo giá lẫn dịch vụ

đụ mẹ tụi bây, check check, có mấy quán như cái lồn dú dú dím dím

Tml111

Yếu sinh lý
htgd ở đà nẵng như cái đầu buồi, nữa mùa, service thì đụ mẹ làm cho có.

những quán như lê duyên trên hàm nghi giờ đéo biết chuyển đi đâu, những quán ở tc, ttb, tcv, dn-đn đụ mẹ cơ sơ vật chất vừa dơ, đào thì xấu, cá mập mà đụ mẹ thái độ lồi lòm, khu 2-9 kéo lên nhà bá thanh giờ dẹp hết mẹ, gần cổ viện chàm có vài quán cũng dẹp luôn, đéo biết dạt về mô

nhà đất thì giá trên trời, thổi kèn cũng rứa, ngày nào tụi chủ htgd này vô nguyễn phi khanh, sư vạn hạnh... tham khảo giá lẫn dịch vụ

đụ mẹ tụi bây, check check, có mấy quán như cái lồn dú dú dím dím
Chuẩn

Bên trên