• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Cẩm nang HTGD Đà Thành năm 2023 cho ae tham khảo !!

khangbui6969

Yếu sinh lý
Chủ thớt
:p Cập nhật thêm là đi ngang qua tuyến ngô quyền hóng thấy 3 quán mới có e út khá ngon ăn vừa miệng, nhưng mà lúa chỉ đủ tiêu đến cuối tháng nên thôi đành nhịn, hok review cho ae đươc.
Trước đây kinh tế ổn định tuần đi 2, 3 quán review lên bài cho ae đều đều được, từ khi kt đi xuống cái ít đi đc ae ạ. Mong ae thông cảm. Hẹn ae 1 ngày túi rủng rỉnh :)

ShadowNguyen1995

Yếu sinh lý
:p Cập nhật thêm là đi ngang qua tuyến ngô quyền hóng thấy 3 quán mới có e út khá ngon ăn vừa miệng, nhưng mà lúa chỉ đủ tiêu đến cuối tháng nên thôi đành nhịn, hok review cho ae đươc.
Trước đây kinh tế ổn định tuần đi 2, 3 quán review lên bài cho ae đều đều được, từ khi kt đi xuống cái ít đi đc ae ạ. Mong ae thông cảm. Hẹn ae 1 ngày túi rủng rỉnh :)
đoạn nào thế bác

xonlam

Yếu sinh lý
Xin bro tên quán hoặc đoạn nào để trải nghiệm thử.

haloquen

Yếu sinh lý
Ib xin địa chỉ quán với bác

anh anh

Yếu sinh lý
còn
khi tối tui mới đi ngọc anh thì phải, cái quán sát bên vựa ve chai
con bé người dân tộc, cao , body ngon
mà nó bị chủ đánh sẹo đầy vai với lưng, ;lúc tui vô nó còn khóc
tụt mood chơi đéo nổi lun
vừa lúc công an đi kiểm tra bà chủ kêu thôi ko tiếp nữa
tuyến này qua 10h30 là công an nó đi tuần, xui xui là tấp vô á
Cho xin địa chỉ qua ủng hộ em nó ônh

anh anh

Yếu sinh lý
Đoạn này lâu lâu t ghé qua cứ thấy e nào ngon t tấp vào, giờ muốn revew cho ae mà del nhớ tên quán... trước tết có đi 1 em ở quán mà có 2 quán sát nhau cách 1 cái nhà á, đn đi vào bên phải, có 1 em gia lai ngon vcl, djt có 2xị bạc mà ẻm trắng cao vú ngon, lâu lâu t đi lại thì del thấy nó, gái ở đây thay liên tục à ae
Chỗ đoạn nào chỉ chính xác với ông

Conchohe

Yếu sinh lý
Anhem donate mỗi thằng 10k cho chủ thớt chuột bạch đi. Chứ ủng hộ bằng miệng với like làm gì kkkk

khangbui6969

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Anhem donate mỗi thằng 10k cho chủ thớt chuột bạch đi. Chứ ủng hộ bằng miệng với like làm gì kkkk
Đời tui sợ mắc nợ lắm fen, có ít chơi ít, kt khó khăn ae cũng có méo tiền đâu mà, ai cubxg như ai. Còn mấy quán đoạn sơn trà hok nhớ rõ số mà đoạn gần chỗ cái nhà thờ á mấy fen

Conchohe

Yếu sinh lý
Đời tui sợ mắc nợ lắm fen, có ít chơi ít, kt khó khăn ae cũng có méo tiền đâu mà, ai cubxg như ai. Còn mấy quán đoạn sơn trà hok nhớ rõ số mà đoạn gần chỗ cái nhà thờ á mấy fen
Ghi nhận công lao của bro từ thiên địa với tới đây😁

meocotien

Yếu sinh lý
Giá mà cũng có 1 thớt chia sẻ hàng họ gái gú đà nẵng như bác. Gái giờ đi check hay sập hầm vl

Xamldn27

Yếu sinh lý
ae cho hỏi ở Sơn Trà thì có quán htgd nào ổn ko ae
Đối diện ocean view 95 ngô quyền. 300k gái bắc,tầm 25t. Hoặc thích phục vụ thì tới đối diện cổng chính chợ chiều,cũng 300k,có matxa trc khi chơi,lưu ý quán này nên đi buổi tối vì xung quanh khá đông. Nếu thích mặt đẹp,múp thì đến 26 yết kiêu,quán có 1 e tầm 30,dáng đẹp múp trắng cũng 300k. Thích hên xui thì đến chỗ quán ngay cây xăng petro số 40 ngô quyền chạy tới gần đèn xanh đèn đỏ Phạm Bằng,có 1 quán tầm 5,6 em,chủ yếu là gái bắc,cũng 300k có lớn có nhỏ,thích em nào đi e đó

Bên trên