• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Cẩm nang HTGD Đà Thành năm 2023 cho ae tham khảo !!

mrmicky

Yếu sinh lý
đã vô p riêng thì cạo j nữa
chắc đn ko có rồi
cf võng chòi cũng méo có, chán thế
Trước ở chổ Lê Đình lý có 1 quán, nhìn như quán cắt tóc nữ mà vắng khách lắm. Chả có ai. Tau đánh liều vào đại, nó cắt cũng ổn. Xong lên lầu có phòng để cạo mặt lấy tai. Em nó còn chủ động đặt tay mình lên đùi luôn. Mà đợt đó tau ngu quá chả sờ mó gì. Nằm im hưởng thụ. Giờ đóng cửa mất rồi, tiếc ghê

cu30cm

Yếu sinh lý
Vừa mới check quán Thùy Trang về, cảm nhận thì ổn, có CIA, móc lốp 2 ngón thoải mái, nói chung là ổn, các quán còn lại của bác Khang và ae báo thì đã check hết nhưng nhác rv :D mai có việc vào lại ĐN. Ae ai rảnh gặp nhau làm ly nước giao lưu nhé

Tml111

Yếu sinh lý
Vừa mới check quán Thùy Trang về, cảm nhận thì ổn, có CIA, móc lốp 2 ngón thoải mái, nói chung là ổn, các quán còn lại của bác Khang và ae báo thì đã check hết nhưng nhác rv :D mai có việc vào lại ĐN. Ae ai rảnh gặp nhau làm ly nước giao lưu nhé
Con này ngực như nào bro

daniel0502

Yếu sinh lý
Review lại chi tiết vs giá nhé bro

Bên trên