• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Tư vấn có nên thịt gái cùng cơ quan?

Luckyman81hp

Yếu sinh lý
đm có tí yêu đương ở cơ quan thì dễ ăn lồn cả họ lắm. Đm đàn bà nó thính khác đéo gì chó đâu. Rồi tin đồn khắp chốn, thằng thớt đang ở cty ngon thu nhập tốt, thì đừng ngu

Doithong2051

Thạc sĩ
Chào mấy tml dâm dục đĩ thoã, t có 1 nỗi lòng này rất cần chúng mài tư vấn giúp.
Chả là t làm thuê cho 1 cty tư, đã có vk con, trong cty t có 1 em kế toán cũng đã có ck con. Bọn t đc sắp xếp ngồi gần nhau nên cũng hay trao đổi cv cũng như chém gió ch gđ xã hội chính trị. Gần đây tự nhiên t thấy có tc với em nó và muốn đc dis em nó cm ạ và tao cảm nhận em nó cg có rung động với t. Nếu k vì có gđ thì chắc t vs em nó cg 69 cả nghìn lần r. Giờ cả t và em nó(t đoán vậy) đang đấu tranh tư tưởng xem có nên 69 ko. Qua lời kể thì biết ck e nó có 1 vài lần ăn chơi ngoài luồng bị vk p hiện nên chắc thất vọng về ck lắm. T thì cs vk ck cũng bình bình ngày nào cg như ngày,tc cũng chỉ đến vậy ko đậm sâu nên em như 1 luồng gió mới đến làm t thấy quay lại cái thời yêu đương trẻ trâu. Đkm giờ rối não quá đ biết có nên tiến tới cầm tay sờ đùi rồi xoa mu em nó ko nữa 🥺 chúng mày ai từng trong hoàn cảnh như này rồi và đã chén gái có ck và giữ kín để ko bị thiến thì chỉ t với....!
Xem nội dung: 114137
Con này có dâm tướng nha. Thầy đã phán. Nếu là thầy éo cần hỏi nha🤣🤣🤣🤣🤣

thancupid12

Yếu sinh lý
Đã từng dính và hối hận đéo kịp đâu tml, xa xa ra nhé ko nó chùm váy lên mõm mày đấy, rồi đông nghiệp, sếp vs vợ m sẽ biết thôi, bọn con gái nó nhạy cảm vcl, m chỉ cân thay đổi là vợ m biết rồi, có vk rồi thì tiền chao cháo múc tý thôi

YeuVoiDuong

Tao là gay
Nếu như ảnh thì mời đi ăn trưa vài lần rồi ăn nhau thay ăn trưa.
Nếu không phải ảnh thì dẹp đi, yêu đương linh tinh ngay chỗ làm toàn thấy hại hơn lợi, nhất là cả hai đã có gia đình thì cái cảm giác lén lút, tội lỗi, sợ sệt ....nó không đáng.

LongHoaChanNhan

Yếu sinh lý
Chào mấy tml dâm dục đĩ thoã, t có 1 nỗi lòng này rất cần chúng mài tư vấn giúp.
Chả là t làm thuê cho 1 cty tư, đã có vk con, trong cty t có 1 em kế toán cũng đã có ck con. Bọn t đc sắp xếp ngồi gần nhau nên cũng hay trao đổi cv cũng như chém gió ch gđ xã hội chính trị. Gần đây tự nhiên t thấy có tc với em nó và muốn đc dis em nó cm ạ và tao cảm nhận em nó cg có rung động với t. Nếu k vì có gđ thì chắc t vs em nó cg 69 cả nghìn lần r. Giờ cả t và em nó(t đoán vậy) đang đấu tranh tư tưởng xem có nên 69 ko. Qua lời kể thì biết ck e nó có 1 vài lần ăn chơi ngoài luồng bị vk p hiện nên chắc thất vọng về ck lắm. T thì cs vk ck cũng bình bình ngày nào cg như ngày,tc cũng chỉ đến vậy ko đậm sâu nên em như 1 luồng gió mới đến làm t thấy quay lại cái thời yêu đương trẻ trâu. Đkm giờ rối não quá đ biết có nên tiến tới cầm tay sờ đùi rồi xoa mu em nó ko nữa 🥺 chúng mày ai từng trong hoàn cảnh như này rồi và đã chén gái có ck và giữ kín để ko bị thiến thì chỉ t với....!
nhìn ảnh giống Lucy như thảo quá

Tramcam

Lựa chọn bóng tối
Chủ thớt
C

Cứ chơi đi mày. Trước tao địt con bồ có gđ mà lúc đầu tao với nó cũng sợ hậu quả các thứ lắm nhưng cuối cùng cái nhớt lồn ko thắng nổi con cặc cứng. Tao với nó đã địt nhau trong sung sướng hân hoan. Nó ra cả lít nước lồn ướt đẫm đệm motel. Rồi sau đó là chuỗi ngày thăng hoa.
Hẹn nhau ở cái chung cư bình dân vào đấy gửi xe giả vờ khách vãng lai thôi xong ra tao đón. Tao cứ chở nó đi lượn lung tung cho nó khoe hàng cho mấy thằng đi đường dòm vì nó ngon vl. Xong vào nhà nghỉ tao địt cho tung lồn rồi chở nó vào chung cư lấy xe về với chồng. Hehe lồn gái có chồng mà cho mình địt nó sướng lắm
Thèm đc như m vl

Anhtendung

Yếu sinh lý
Không dám thì đưa đây tao húp mẫu cho 1 lần

onimusha3

Yếu sinh lý
Trước cũng suýt dây vào gái có chồng 1 lần, khuyên anh em là không nên.
Thứ nhất là cảm giác tội lỗi, tội lỗi khi nhìn thấy chồng người ta, nghe về chồng người ta.
Thứ 2 là cảm giác tội lỗi vãi loz, đó là khi thấy con cái đứa con gái đó.
Thứ 3, tao không mê tín, nhưng tao biết sợ nhân quả. Rằng người thân tao, con cái tao sẽ chịu cái nghiệp đó, hoặc có thể bản thân tao trong tương lai cũng gặp kẻ không ra gì.
Con người, nhất là đàn ông, tao nghĩ phải hơn nhau cái ý chí. Phần "con" lúc nào nó cũng : ăn -ngủ -đụ- ị. Nhưng mà phải cố nhịn , không phải lúc nào cũng chiều theo tiếng nói của phần " con " đó , không sure nhưng may ra mới có cơ hội mà nên người được, tao không dạy đời ai, tao cũng đang răn đe chính tao vì tao thấy tao vẫn là 1 thằng loser vl.

Bên trên