• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Tư vấn có nên thịt gái cùng cơ quan?

A bê

Yếu sinh lý
T cũng mới vô công ty làm, gặp e quản lí mặt xinh, tướng tá ngon vcl. Mà ẻm có chồng con cả r. Đhs mới gặp 3 tuần thôi ẻm lại tin tưởng tâm sự hết chuyện ngày trc chồng ngoại tình r thấy thất vọng bù lu bù loa. 2 3 hôm trước ẻm còn tự kể chuyện chịch choạc với thằng chồng, ẻm bảo chồng hơi yếu nhiều lúc ẻm còn chưa thoả mãn thì thằng chồng nó ra mất. Mà chồng ẻm là người đầu tiên nên sau dụ kia ẻm cũng bắt đầu tò mò về những chú chim bên ngoài. Nhưng tư tưởng còn hướng gia đình, chưa cho phép bản thân vượt quá giới hạn

tokki1804

Tao là gay
T cũng mới vô công ty làm, gặp e quản lí mặt xinh, tướng tá ngon vcl. Mà ẻm có chồng con cả r. Đhs mới gặp 3 tuần thôi ẻm lại tin tưởng tâm sự hết chuyện ngày trc chồng ngoại tình r thấy thất vọng bù lu bù loa. 2 3 hôm trước ẻm còn tự kể chuyện chịch choạc với thằng chồng, ẻm bảo chồng hơi yếu nhiều lúc ẻm còn chưa thoả mãn thì thằng chồng nó ra mất. Mà chồng ẻm là người đầu tiên nên sau dụ kia ẻm cũng bắt đầu tò mò về những chú chim bên ngoài. Nhưng tư tưởng còn hướng gia đình, chưa cho phép bản thân vượt quá giới hạn
gạ đi

tokki1804

Tao là gay
h
Chỗ kiếm cơm mà m hix

Có ck con đi ăn uống cc ah m 😄

Cty ok m ah,lương đang trung bình 25 củ nên đắn đo cả cái đó nữa

Ngại lắm sợ n k thích mh chắc chui xuống đất

Là sao t chưa hiểu lắm, sao lại trùm đầu

T cg đang đắn đo mà, nhưng nhìn e nó nứng cẹc quá

Ảnh kinh hoạ thôi, như m nói thì t làm đc, hay đấy cho em nó say mh từ từ nhỉ hihi

t cg đang s nghĩ vì thu nhập đang tầm 25-30 củ 1 tháng haiz

làm đ có ch chén 1 lần r thôi đc, có mà nghiện như hổ vồ 😹
oặc địt hoặc k, 1 con cặc

Toamvn

Yếu sinh lý
K gạ trc thì để e nó gạ mình

A bê

Yếu sinh lý
K gạ trc thì để e nó gạ mình
E cũng cố gợi về vấn đề chịch choạc thấy ẻm sáng mắt vcl. Nghe xong chắc cũng chảy nước trong đó, về đè chồng ra địt hôm sau còn lên kể em nữa. Nhưng mà em ấy cá tính mạnh vcl bác ạ, gạ cũng hơi khó, chắc phải tiêm nhiễm vô đầu hằng ngày để đưa e nó vô thế tự em nó gạ mình thôi. Dù gì e cũng chỉ mới vô cty, cấp bé hơn ẻm lỡ có gì thì lại tèo

Anh Cù Lần

Yếu sinh lý
Bộ ko trả bài vk hay sao mà con dư tt vậy ba. T với vk cứ đều đều tuần 2-3 hiệp rồi. Để đạn phục vụ vk

Toamvn

Yếu sinh lý
E cũng cố gợi về vấn đề chịch choạc thấy ẻm sáng mắt vcl. Nghe xong chắc cũng chảy nước trong đó, về đè chồng ra địt hôm sau còn lên kể em nữa. Nhưng mà em ấy cá tính mạnh vcl bác ạ, gạ cũng hơi khó, chắc phải tiêm nhiễm vô đầu hằng ngày để đưa e nó vô thế tự em nó gạ mình thôi. Dù gì e cũng chỉ mới vô cty, cấp bé hơn ẻm lỡ có gì thì lại tèo
E nó mà máu mà thích thì sẽ tự gạ trước thôi, mình cứ đáp trả qua lại tự ắt sẽ được,

A bê

Yếu sinh lý
E nó mà máu mà thích thì sẽ tự gạ trước thôi, mình cứ đáp trả qua lại tự ắt sẽ được,
Đúng r bác. Phải chơi bài mưa dầm thấm lâu thôi. Chứ biết bao nhiêu ông khách hàng cả mớ tiền câu ẻm mà còn chưa thịt đc kia mà. Mình là nghĩa lý gì đâu

chimchikbong

Yếu sinh lý
Con thầy, vợ bạn, gái cơ quan, các cụ bảo cấm động nhé. còn tao thì khác. địt đi tml

Lvnoob17988

Yếu sinh lý
Trước công ty cũ tao chứng kiến nhiều quá nhiều luôn. Và t chưa thấy 1 cái kết nào tốt đẹp cơ. Ê chề và chuyển công tác. Nói chung với người có gd là đéo nên dây dưa, thế cho nhanh. Nghiệp nó đến nhanh lắm, vận mà đen thì đm ck nó xiên chết. Chính xa mấy ông xã hội lại đ sợ bằng mấy ông hiền hiền đeo kính hoặc kiểu hay bị vợ đàn áp đâu. Người ta đ có kinh nghiệm chiến đấu nên đã chiến là cứ xọc với xiên thì nhanh đi lắm =)) .

Oldmanxxx

Yếu sinh lý
Chào mấy tml dâm dục đĩ thoã, t có 1 nỗi lòng này rất cần chúng mài tư vấn giúp.
Chả là t làm thuê cho 1 cty tư, đã có vk con, trong cty t có 1 em kế toán cũng đã có ck con. Bọn t đc sắp xếp ngồi gần nhau nên cũng hay trao đổi cv cũng như chém gió ch gđ xã hội chính trị. Gần đây tự nhiên t thấy có tc với em nó và muốn đc dis em nó cm ạ và tao cảm nhận em nó cg có rung động với t. Nếu k vì có gđ thì chắc t vs em nó cg 69 cả nghìn lần r. Giờ cả t và em nó(t đoán vậy) đang đấu tranh tư tưởng xem có nên 69 ko. Qua lời kể thì biết ck e nó có 1 vài lần ăn chơi ngoài luồng bị vk p hiện nên chắc thất vọng về ck lắm. T thì cs vk ck cũng bình bình ngày nào cg như ngày,tc cũng chỉ đến vậy ko đậm sâu nên em như 1 luồng gió mới đến làm t thấy quay lại cái thời yêu đương trẻ trâu. Đkm giờ rối não quá đ biết có nên tiến tới cầm tay sờ đùi rồi xoa mu em nó ko nữa 🥺 chúng mày ai từng trong hoàn cảnh như này rồi và đã chén gái có ck và giữ kín để ko bị thiến thì chỉ t với....!
Xem nội dung: 114137
Ảnh thì lấy của Trung Quốc….:)) lại thủ dâm ra bài haaaa

xamvkldam

Tao là gay
Trước công ty cũ tao chứng kiến nhiều quá nhiều luôn. Và t chưa thấy 1 cái kết nào tốt đẹp cơ. Ê chề và chuyển công tác. Nói chung với người có gd là đéo nên dây dưa, thế cho nhanh. Nghiệp nó đến nhanh lắm, vận mà đen thì đm ck nó xiên chết. Chính xa mấy ông xã hội lại đ sợ bằng mấy ông hiền hiền đeo kính hoặc kiểu hay bị vợ đàn áp đâu. Người ta đ có kinh nghiệm chiến đấu nên đã chiến là cứ xọc với xiên thì nhanh đi lắm =)) .
Chuẩn m

Ngự Miêu

Yếu sinh lý
Theo t thì không. Những mqh ntn chẳng đi đến đâu trong khi đầu óc lúc nào cũng nơm nớp bị phát hiện. T xem clip đánh ghen tại trận bị đạp vào tờ rim mới đây t cũng ngán ngẩm lắm rồi. M có thể thẳng thắn là ko luỵ thì ok

Ngự Miêu

Yếu sinh lý
Theo t thì không. Những mqh ntn chẳng đi đến đâu trong khi đầu óc lúc nào cũng nơm nớp bị phát hiện. T xem clip đánh ghen tại trận bị đạp vào tờ rim mới đây t cũng ngán ngẩm lắm rồi. M có thể thẳng thắn là ko luỵ thì ok

Bên trên