• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Tư vấn có nên thịt gái cùng cơ quan?

a.hung

Yếu sinh lý
Chào mấy tml dâm dục đĩ thoã, t có 1 nỗi lòng này rất cần chúng mài tư vấn giúp.
Chả là t làm thuê cho 1 cty tư, đã có vk con, trong cty t có 1 em kế toán cũng đã có ck con. Bọn t đc sắp xếp ngồi gần nhau nên cũng hay trao đổi cv cũng như chém gió ch gđ xã hội chính trị. Gần đây tự nhiên t thấy có tc với em nó và muốn đc dis em nó cm ạ và tao cảm nhận em nó cg có rung động với t. Nếu k vì có gđ thì chắc t vs em nó cg 69 cả nghìn lần r. Giờ cả t và em nó(t đoán vậy) đang đấu tranh tư tưởng xem có nên 69 ko. Qua lời kể thì biết ck e nó có 1 vài lần ăn chơi ngoài luồng bị vk p hiện nên chắc thất vọng về ck lắm. T thì cs vk ck cũng bình bình ngày nào cg như ngày,tc cũng chỉ đến vậy ko đậm sâu nên em như 1 luồng gió mới đến làm t thấy quay lại cái thời yêu đương trẻ trâu. Đkm giờ rối não quá đ biết có nên tiến tới cầm tay sờ đùi rồi xoa mu em nó ko nữa 🥺 chúng mày ai từng trong hoàn cảnh như này rồi và đã chén gái có ck và giữ kín để ko bị thiến thì chỉ t với....!
Xem nội dung: 114137
Giống tao hiện tại. Tình trong như đã mặt ngoài còn e.

lamle123

Yếu sinh lý
Gái cơ quan thèm địt 2 em, 1 em vú to, 1 em lớn tuổi nhưng xinh, nhờ ae tư vấn cách tiếp cận và gạ địt với, em vú to thì đang ngoại tình rồi

Hickey

Yếu sinh lý
T cũng đang thịt 1 bà kế toán ở cty, bà này có chồng con rồi nhưng đhs mê t, 1 thằng sắp lấy vợ nhưng vì mê bả quá t bỏ ny rồi. T vs bà đấy yêu nhau thật lòng nửa năm nay rồi. Bà ý xinh dáng ngon cũng bị gạ nhiều nhưng chưa vớ vẩn lần nào cả, đhs va phải t 1 thằng lương lậu ko = bà ý và cũng chưa phải thành đạt gì. Haha

Sanfron

Yếu sinh lý
T cũng đang thịt 1 bà kế toán ở cty, bà này có chồng con rồi nhưng đhs mê t, 1 thằng sắp lấy vợ nhưng vì mê bả quá t bỏ ny rồi. T vs bà đấy yêu nhau thật lòng nửa năm nay rồi. Bà ý xinh dáng ngon cũng bị gạ nhiều nhưng chưa vớ vẩn lần nào cả, đhs va phải t 1 thằng lương lậu ko = bà ý và cũng chưa phải thành đạt gì. Haha
chơi bời thôi fen, chứ lâu dài sao được

Chào mấy tml dâm dục đĩ thoã, t có 1 nỗi lòng này rất cần chúng mài tư vấn giúp.
Chả là t làm thuê cho 1 cty tư, đã có vk con, trong cty t có 1 em kế toán cũng đã có ck con. Bọn t đc sắp xếp ngồi gần nhau nên cũng hay trao đổi cv cũng như chém gió ch gđ xã hội chính trị. Gần đây tự nhiên t thấy có tc với em nó và muốn đc dis em nó cm ạ và tao cảm nhận em nó cg có rung động với t. Nếu k vì có gđ thì chắc t vs em nó cg 69 cả nghìn lần r. Giờ cả t và em nó(t đoán vậy) đang đấu tranh tư tưởng xem có nên 69 ko. Qua lời kể thì biết ck e nó có 1 vài lần ăn chơi ngoài luồng bị vk p hiện nên chắc thất vọng về ck lắm. T thì cs vk ck cũng bình bình ngày nào cg như ngày,tc cũng chỉ đến vậy ko đậm sâu nên em như 1 luồng gió mới đến làm t thấy quay lại cái thời yêu đương trẻ trâu. Đkm giờ rối não quá đ biết có nên tiến tới cầm tay sờ đùi rồi xoa mu em nó ko nữa 🥺 chúng mày ai từng trong hoàn cảnh như này rồi và đã chén gái có ck và giữ kín để ko bị thiến thì chỉ t với....!
e này nứng nhể

phamtrang1011

Yếu sinh lý
Nếu như ảnh thì mời đi ăn trưa vài lần rồi ăn nhau thay ăn trưa.
Nếu không phải ảnh thì dẹp đi, yêu đương linh tinh ngay chỗ làm toàn thấy hại hơn lợi, nhất là cả hai đã có gia đình thì cái cảm giác lén lút, tội lỗi, sợ sệt ....nó không đáng.
những cái thấy toàn là những cái vỡ trận r thành bài học, chứ cái k thấy nó còn đầy ra :))) mà cái giống ngoại tình nó lại thèm cái cảm giác lén lút, tội lỗi, sợ sệt ... như m nói đấy

Bộ Phong

Chim TO
những cái thấy toàn là những cái vỡ trận r thành bài học, chứ cái k thấy nó còn đầy ra :))) mà cái giống ngoại tình nó lại thèm cái cảm giác lén lút, tội lỗi, sợ sệt ... như m nói đấy
Địt mẹ càng lén. Càng sợ càng tội thì lúc
Gặp nhau càng nứng càng liếm đít nhau mạnh bạo như đây là lần cuối :))

phamtrang1011

Yếu sinh lý
Địt mẹ càng lén. Càng sợ càng tội thì lúc
Gặp nhau càng nứng càng liếm đít nhau mạnh bạo như đây là lần cuối :))
thật chứ ngày xưa chịch người yêu ven đê, phía dưới là nhà dân sáng đèn, ngồi trên xe máy vén quần r đút chim vào nhoe nhoét, cảm giác public, sợ sệt làm t nứng đúng 3p out bắn thẳng vào trong.

vancaoss1

Tao là gay
Vcl quan trọng là mày có gạ được hay k k được thì ném info mấy ae trên xàm địt hộ xong đánh thuốc cho m địt nhưng cách này đến lúc m địt thì cũng chỉ như địt xác chết chán lắm đéo có cảm xúc mẹ gì

phamtrang1011

Yếu sinh lý
còn bây giờ t lại cũng để ý bà kế toán, hơn tuổi t, có gia đình, mập, ko xinh nhưng nói chuyện dễ nghe. cũng hay nói chuyện vs t, chả hiểu sao ngồi sau lưng nhìn, thỉnh thoảng nhìn t lại thèm địt bả :))) nhưng chỉ dừng ở mức tư tưởng thôi, kiểu t nó vậy, làm mấy cty r, nứng là thèm địt gái công ty ở đâu cũng thế :)))

cameprovn

Yếu sinh lý
ngon thế này có cơ hội mà ko địt thì cắt mẹ chim đi

px150

Tao là gay
nói chung là cứ địt xong xé vé là xong cho an toàn
m cứ thử nghĩ đến trường hợp tcam sau 1 tgian ko còn hứng thú nữa, m có mối khác liệu nó có ghen rồi bù lu bù loa nên ko? hoặc phải xác định tư tưởng cho nó trước.
ko sau làm cùng 1 chỗ khó

le0

Yếu sinh lý
tránh cho xa. địt đc vài cái, nhẹ thì đồng nghiệp sếp dị nghị, nhẹ thì ck ny nó xiên.
thời đại sgbb phổ cập như giờ m bấn quá thì nuôi đi 1 đứa. trả góp cũng đc.

lamle123

Yếu sinh lý
Con vú to ngoại tình vs ai. Sao m biết
Biết chứ sao ko biết, bữa con vợ nó gọi điện chửi con bạn tao vì 2 con tên giống nhau lại cùng làm công việc như nhau, với bữa ngồi hóng hớt nói chuyện với nhau bàn về vấn đề ngoại tình thì nó nói chuyện đó bây giờ bình thường

Bên trên