• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Tư vấn có nên thịt gái cùng cơ quan?

lamnh1986

Yếu sinh lý
Tao thì thấy khách quan không nên địt, thiếu lồn gì gái. Mất việc, tai tiếng, tệ hơn là bị thằng chồng nó xiên thì ăn lồn. Mày đi chỗ khác địt chứ ở cơ quan đừng xuất tinh vào bát cơm.

yeudanba1986

Yếu sinh lý
nếu xấu thì k nên, như t đã bảo rồi. Con thầy, vợ bạn, gái cơ quan, nếu vẫn muốn làm ăn yên ổn thì đừng dây dưa vào, vợ nó biết nó thiến, mà những chỗ đó vợ nó lại rất dễ biết
Xấu hay đẹp cũng ko nên mày ạ.
Vì trong quá trình làm việc tránh thế đéo nào được va chạm nọ kia. Lúc mấu chốt mà để bị
Chỗ kiếm cơm mà m hix

Có ck con đi ăn uống cc ah m 😄

Cty ok m ah,lương đang trung bình 25 củ nên đắn đo cả cái đó nữa

Ngại lắm sợ n k thích mh chắc chui xuống đất

Là sao t chưa hiểu lắm, sao lại trùm đầu

T cg đang đắn đo mà, nhưng nhìn e nó nứng cẹc quá

Ảnh kinh hoạ thôi, như m nói thì t làm đc, hay đấy cho em nó say mh từ từ nhỉ hihi

t cg đang s nghĩ vì thu nhập đang tầm 25-30 củ 1 tháng haiz

làm đ có ch chén 1 lần r thôi đc, có mà nghiện như hổ vồ 😹
Trùm váy lên đầu kiểu kiểu thao túng ấy.

kentayuta

Yếu sinh lý
Chào mấy tml dâm dục đĩ thoã, t có 1 nỗi lòng này rất cần chúng mài tư vấn giúp.
Chả là t làm thuê cho 1 cty tư, đã có vk con, trong cty t có 1 em kế toán cũng đã có ck con. Bọn t đc sắp xếp ngồi gần nhau nên cũng hay trao đổi cv cũng như chém gió ch gđ xã hội chính trị. Gần đây tự nhiên t thấy có tc với em nó và muốn đc dis em nó cm ạ và tao cảm nhận em nó cg có rung động với t. Nếu k vì có gđ thì chắc t vs em nó cg 69 cả nghìn lần r. Giờ cả t và em nó(t đoán vậy) đang đấu tranh tư tưởng xem có nên 69 ko. Qua lời kể thì biết ck e nó có 1 vài lần ăn chơi ngoài luồng bị vk p hiện nên chắc thất vọng về ck lắm. T thì cs vk ck cũng bình bình ngày nào cg như ngày,tc cũng chỉ đến vậy ko đậm sâu nên em như 1 luồng gió mới đến làm t thấy quay lại cái thời yêu đương trẻ trâu. Đkm giờ rối não quá đ biết có nên tiến tới cầm tay sờ đùi rồi xoa mu em nó ko nữa 🥺 chúng mày ai từng trong hoàn cảnh như này rồi và đã chén gái có ck và giữ kín để ko bị thiến thì chỉ t với....!
Xem nội dung: 114137vợ con rồi thì bỏ đi mà làm ck làm bố :)) còn nếu mày chịch thật thì share clip cho t kkk

xamv000

Yếu sinh lý
mấy thằng não chó cứ lải nhải câu "con thầy vợ bạn gái cơ quan"
Con thầy với gái cơ quan thì có cái lồn gì mà không ăn?
đúng là mấy thằng bò, toàn nhai đi nhai lại mà não đéo có gì.

cubiheo

Yếu sinh lý
Mày phải cân nhắc công việc trước nha TML, lộ ra là bị đéo ổn đâu, dĩ nhiên nếu mày dạng đéo ai dám đụng vào thì ko sao.
Này dạng say nắng , như sau 1 tg ko tiếp xúc , nói chuyện phiếm vs phụ nữ nó vậy, tự nhiên có em vào nói chuyện làm vui yêu đời như thơur trẻ trâu yêu nhau.
Tao đã từng như vạy với 1 bé mới vào công ty, nói chuyện rất hợp, nó thì yêu xa chắc tao giống mày đợt đó can đảm là địt dc, nhưng nghĩ kỹ thì đéo đáng cho công việc của tao lúc đó, chán vợ thì đi massage đá phò, đéo dụng vô gái công ty, lộ ra 1 cái là nhức đầu bỏ mẹ, vì vợ tạo cũng quen đồng nghiệp tao mà.

À tao cũng vk con rồi, nên cứ kinh tế đặt trên con cu.

Fanerud

Yếu sinh lý
Đã chịch gái có chồng ngay sau khi gái cưới chồng luôn. Kiểu cưới trước tết thì sau tết t đã ăn rồi. Xong cứ chén nhau mà chồng nó cũng đ biết. Trưa t toàn qua cơ quan nó rủ đi ăn rồi chịch, vui

Bên trên