• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Check var em 2k7 trên vĩnh phúc hẹn gặp

Link565656

Yếu sinh lý
T nghĩ không nên , vì đi cái gì cũng đéo hay ho nửa đêm, bảo khi nào em nghỉ bắt xe xuống Hà Nội anh trả tiền
nghe mùi thối bỏ mẹ đi đc, trẻ em vị thành niên, lại đi ra tỉnh rồi book n2 ngay note đầu. Nó chắc chắn ko chịu xuống HN đâu. Chịu thì thằng kia đã húp rồi cần đéo ji mò lên địa bàn con bé kia =))

duckendy17

Yếu sinh lý
Chủ thớt
hongs. Mà mày bảo nó cho FB đi check xem
trước khi đi thì nhắn với đứa nào chơi thân. bảo tau đi gặp. rồi share hành trình và gửi định vị cho nó còn tới lượm
lượm xác à m, bmay bảo thối vầy chắc thôi thôi, nào bắt xe cho em nó xuống hn vậy, nay chối thôi :)))

Đính kèm

39.8 KB · Xem: 257

Jay9xxx

Yếu sinh lý
M ib nó bảo ra chỗ nào m đón xong đi nn cho lẹ chứ háo hức lắm ko muốn nằm chờ 1 mình đâu. Nếu nó đồng ý thì đi còn ko ở nhà cho lành. Cắm mắt cắm mũi phi vào ks nó chỉ định xong hoặc là ăn úp sọt hoặc là bị bọn booking ks nó lừa thôi. Bắt buộc m phải đón nó ở ngoài và ra cái ks khác chứ ko phải cái nó chỉ định thì oke. Còn vẫn ham thì phóng gần tới ks nó chỉ xong ngồi chỗ kín chờ nó ra. Hoặc nó đòi gửi ảnh chụp ks xong ra hoặc nó giàn cảnh cướp(cái này ít)

Marshall8888

Yếu sinh lý
chào các mày, em này t quen qua app, nch vài hôm thì bắt đầu chat sex rồi hẹn gặp. em đã show cccd 2007 của em nó thì t mới yên tâm. tối mai hẹn gặp rồi mà cảm giác vẫn lo vl nên nhờ bmay check giùm em này có vấn đề gì kh. em nó bảo t đi xe máy lên sợ giàn cảnh rồi lấy cmn của t thì mất bà con sh.
nên đi cùng người chứ bơ vơ lên ổ quỷ thì hơi ngại đấy

Bên trên