• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Check var em 2k7 trên vĩnh phúc hẹn gặp

Link565656

Yếu sinh lý
xem lại bản thân có thơm tho đẹp trai bóng mượt ko? nói chuyện có duyên hay sát gái vkl ko. Nếu tất cả là ko thì đừng ăn mấy kèo thơm quá !

Link565656

Yếu sinh lý
đc cái t ảnh ọt với nch hay nên em nay mê lắm, chỉ sợ bị úp dm
tao thấy cứ hẹn chỗ nào sáng sủa, nhớ bật ghi âm ngầm của ĐT, ngồi chỗ có camera của quán đề phòng trường hợp xấu còn check VAR. Còn lại tao nghĩ thời buổi này ở khu thành phố ít thằng dám làm cướp lắm. Hẹn thấy ok thì đi tăng 2.

duckendy17

Yếu sinh lý
Chủ thớt
tao thấy cứ hẹn chỗ nào sáng sủa, nhớ bật ghi âm ngầm của ĐT, ngồi chỗ có camera của quán đề phòng trường hợp xấu còn check VAR. Còn lại tao nghĩ thời buổi này ở khu thành phố ít thằng dám làm cướp lắm. Hẹn thấy ok thì đi tăng 2.
nó hẹn t đi nnghi luôn tại nó hsinh đêm trốn bố mẹ đi, xong còn gửi sẵn nnghi cho t bảo t book trc nên đâm ra mới sợ chứ bth thì sợ l gì m ạ

Link565656

Yếu sinh lý
nó hẹn t đi nnghi luôn tại nó hsinh đêm trốn bố mẹ đi, xong còn gửi sẵn nnghi cho t bảo t book trc nên đâm ra mới sợ chứ bth thì sợ l gì m ạ
làm cặc có kèo gái ngon non tơ lại dụ đi n2 0 note thế? dkmm chán sống rồi à. Cả đời tao checker đéo bao giờ có chuyện gặp mặt trong n2. Thôi mày đi chết cmm đi.

Gái tử tế nó còn sợ bị hại x100 lần mày ấy, con gái con nứa đứa đéo chả sợ bọn dâm dục háo sắc.

angelovn

Yếu sinh lý
tao nghĩ mày nên đổi cái nhà nghỉ do mày chọn đi, chứ 12h đêm mày lại vào cái chỗ nó chọn thì thôi xong, cơ mà tao nghi dễ up sọt lắm

tokai

Yếu sinh lý
chào các mày, em này t quen qua app, nch vài hôm thì bắt đầu chat sex rồi hẹn gặp. em đã show cccd 2007 của em nó thì t mới yên tâm. tối mai hẹn gặp rồi mà cảm giác vẫn lo vl nên nhờ bmay check giùm em này có vấn đề gì kh. em nó bảo t đi xe máy lên sợ giàn cảnh rồi lấy cmn của t thì mất bà con sh.

isak198x

Yếu sinh lý
giàn cảnh úp sọt là cái chắc...đm làm đéo gì có miếng nào miễn phí mà vừa đớp dễ lại ngon như vậy...đắng vl

tokai

Yếu sinh lý
chào các mày, em này t quen qua app, nch vài hôm thì bắt đầu chat sex rồi hẹn gặp. em đã show cccd 2007 của em nó thì t mới yên tâm. tối mai hẹn gặp rồi mà cảm giác vẫn lo vl nên nhờ bmay check giùm em này có vấn đề gì kh. em nó bảo t đi xe máy lên sợ giàn cảnh rồi lấy cmn của t thì mất bà con sh.
Đm nhớ vụ thằng cu bị giết vứt xác trôi sông vkl

Link565656

Yếu sinh lý
Đm nhớ vụ thằng cu bị giết vứt xác trôi sông vkl
vụ đó đéo hiểu sao bọn nó giết người, chắc thằng kia chống cự rồi bị bọn nó giã quá tay.
dcu nge bmay nói t sợ vl, đ biết nên đi k
Đi cứ đi, nhưng lành ít dữ nhiều. Bị bọn phò phạch úp thì cay đỏ dái mà chết. Thôi tỉnh lại đi, miếng nào ngon thì cứ bình tĩnh mà ăn, vào luôn nhà nghỉ là mùi thiu lắm rồi.

Zinhcole

Yếu sinh lý
Thật ra bg trẻ con tụi nó cũng phá zl. Quê t tụi nhỏ đi chơi đêm suốt. Nó bảo ngủ nhà bạn. Còn tay xăm thế kia. Thì nó cũng nghịch zl r

Bên trên