• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Check var em 2k7 trên vĩnh phúc hẹn gặp

khanhdzvkl

Yếu sinh lý
chào các mày, em này t quen qua app, nch vài hôm thì bắt đầu chat sex rồi hẹn gặp. em đã show cccd 2007 của em nó thì t mới yên tâm. tối mai hẹn gặp rồi mà cảm giác vẫn lo vl nên nhờ bmay check giùm em này có vấn đề gì kh. em nó bảo t đi xe máy lên sợ giàn cảnh rồi lấy cmn của t thì mất bà con sh.
Đợt tháng 10/2022 t nhắn tin vs 1 con trông cũng ngon trên tinder ở Ninh bình, rủ đi địt
Xong gọi điện cho nó, nó oke còn bảo t nhớ mang bcs. Nó cho t định vị ở tp NB. T cũng sợ sang bị úp sọt nhưng nghĩ ở phố chắc ko sao nên liều phi sang luôn
Lúc ấy hơn 11h đêm, t đi từ Nam định qua ninh bình hơn 30km, gọi nó cũng ra
Nó lên xe xong t sờ đùi thoải mái, rồi đi kiếm nhà nghỉ qua đêm
Vào đến phòng đã ôm bóp vú đít rồi t bảo nó đợi t đi tắm. Thế lồn nào nó bảo có việc xong chạy về
Cay vkl, tốn tiền xăng tiền nhà nghỉ mà đéo đc địt
Nghĩ cay vl, con bé ngon cao phải m65 vú to, môi mặt có sửa
Vào nhà nghỉ rồi mà đéo địt đc {ah}
Có thằng nào gần tp Ninh Bình chơi đc nó chưa, hay cũng bị nó bịpIMG_20240630_190820.jpgIMG_20240630_190829.jpgIMG_20240630_190825.jpg

Chỉnh sửa lần cuối:

khanhdzvkl

Yếu sinh lý
Đợt tháng 10/2022 t nhắn tin vs 1 con trông cũng ngon trên tinder ở Ninh bình, rủ đi địt
Xong gọi điện cho nó, nó oke còn bảo t nhớ mang bcs. Nó cho t định vị ở tp NB. T cũng sợ sang bị úp sọt nhưng nghĩ ở phố chắc ko sao nên liều phi sang luôn
Lúc ấy hơn 11h đêm, t đi từ Nam định qua ninh bình hơn 30km, gọi nó cũng ra
Nó lên xe xong t sờ đùi thoải mái, rồi đi kiếm nhà nghỉ qua đêm
Vào đến phòng đã ôm bóp vú đít rồi t bảo nó đợi t đi tắm. Thế lồn nào nó bảo có việc xong chạy về
Cay vkl, tốn tiền xăng tiền nhà nghỉ mà éo đc húp
Nghĩ tiếc vl, con bé ngon cao phải m65 vú to, môi mặt có sửa
Vào nhà nghỉ rồi mà đéo địt đc {ah}

123987

Yếu sinh lý
vừa check thì đây là insta thật, có bài từ 2023, kèo này mà nét thì thơm vailon, khéo t lon thớt h đang bú vú em nó r

Bên trên