• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Check var em 2k7 trên vĩnh phúc hẹn gặp

deptraimegai_911

Yếu sinh lý
năm ngoái tao cũng gạ địt đc em 2k7 kém t tận 16 tuổi haha, nhưng em 2k7 của mày thì mùi vl, kiểu đ gì m cũng sẽ phải trả 1 cái giá 80% giàn cảnh, đ có cái gì ngon bở thế đâu m ạ, t thì thấy FB xong kết bạn nhắn cái trả lời liền, 2 hôm là địt =))

Duongminh

Yếu sinh lý
chào các mày, em này t quen qua app, nch vài hôm thì bắt đầu chat sex rồi hẹn gặp. em đã show cccd 2007 của em nó thì t mới yên tâm. tối mai hẹn gặp rồi mà cảm giác vẫn lo vl nên nhờ bmay check giùm em này có vấn đề gì kh. em nó bảo t đi xe máy lên sợ giàn cảnh rồi lấy cmn của t thì mất bà con sh.
M quen qua app nào đấy tml

Cặcto18cm

Yếu sinh lý
Đợt tháng 10/2022 t nhắn tin vs 1 con trông cũng ngon trên tinder ở Ninh bình, rủ đi địt
Xong gọi điện cho nó, nó oke còn bảo t nhớ mang bcs. Nó cho t định vị ở tp NB. T cũng sợ sang bị úp sọt nhưng nghĩ ở phố chắc ko sao nên liều phi sang luôn
Lúc ấy hơn 11h đêm, t đi từ Nam định qua ninh bình hơn 30km, gọi nó cũng ra
Nó lên xe xong t sờ đùi thoải mái, rồi đi kiếm nhà nghỉ qua đêm
Vào đến phòng đã ôm bóp vú đít rồi t bảo nó đợi t đi tắm. Thế lồn nào nó bảo có việc xong chạy về
Cay vkl, tốn tiền xăng tiền nhà nghỉ mà đéo đc địt
Nghĩ cay vl, con bé ngon cao phải m65 vú to, môi mặt có sửa
Vào nhà nghỉ rồi mà đéo địt đc {ah}
Có thằng nào gần tp Ninh Bình chơi đc nó chưa, hay cũng bị nó bịpXem nội dung: 206306Xem nội dung: 206307Xem nội dung: 206308
Cái ảnh ảo vl nhận ra sao

cubunadi17

Yếu sinh lý
Đợt tháng 10/2022 t nhắn tin vs 1 con trông cũng ngon trên tinder ở Ninh bình, rủ đi địt
Xong gọi điện cho nó, nó oke còn bảo t nhớ mang bcs. Nó cho t định vị ở tp NB. T cũng sợ sang bị úp sọt nhưng nghĩ ở phố chắc ko sao nên liều phi sang luôn
Lúc ấy hơn 11h đêm, t đi từ Nam định qua ninh bình hơn 30km, gọi nó cũng ra
Nó lên xe xong t sờ đùi thoải mái, rồi đi kiếm nhà nghỉ qua đêm
Vào đến phòng đã ôm bóp vú đít rồi t bảo nó đợi t đi tắm. Thế lồn nào nó bảo có việc xong chạy về
Cay vkl, tốn tiền xăng tiền nhà nghỉ mà đéo đc địt
Nghĩ cay vl, con bé ngon cao phải m65 vú to, môi mặt có sửa
Vào nhà nghỉ rồi mà đéo địt đc {ah}
Có thằng nào gần tp Ninh Bình chơi đc nó chưa, hay cũng bị nó bịpXem nội dung: 206306Xem nội dung: 206307Xem nội dung: 206308
Xin info nhé sếp

Bên trên