• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh liệu có bất ngờ vào lượt trận euro 23h đêm nay ? LUKAKU có đá bay sổ đỏ

Toilatuan100

Yếu sinh lý
Mày bớt đánh các kèo phụ và vị đi, khó ăn lắm. Mày chơi đc kèo chính mà mất kèo phụ còn đc bao nhiêu đâu, hôm đen đi cả kèo chính lẫn kèo phụ là vỡ alo, rồi lại khát nước laj ăm lòn đay
Thánh cô ơi kèo tối nay sao thế. Đang chuỗi win thì gãy có chút đáng tiếc. Nhưng mà sẽ win thông tiếp thoai

Akino

Tao là gay
Thánh cô ơi kèo tối nay sao thế. Đang chuỗi win thì gãy có chút đáng tiếc. Nhưng mà sẽ win thông tiếp thoai
Từ từ ... thánh cô ly đang ăn tối , rồi makeup đi làm , chờ thánh lên nhạc nhai kẹo xong mới có linh cảm được. Tụi bây cứ sồn sồn lên , thằng lover88 hay love88hoang bên kia rung còn rất bình tĩnh mà {confident}

cris273

Yếu sinh lý
Mày bớt đánh các kèo phụ và vị đi, khó ăn lắm. Mày chơi đc kèo chính mà mất kèo phụ còn đc bao nhiêu đâu, hôm đen đi cả kèo chính lẫn kèo phụ là vỡ alo, rồi lại khát nước laj ăm lòn đay
Tại hạ theo đc mỗi đêm qua, còn mấy hôm trc từ hôm kèo Bỉ đã vào đây đọc bình luận, qua mới thật sự ăn tiền 3 kèo xỉu pháp, rung 0.5 Pháp với kèo Sovania +1.5, xin bái phục luôn, phải tạo tk để cám mơn nè, cũng là cái duyên, lên xamvn cả năm nay rồi nhưng nay mới tạo tk để cám mơn bà

Akino

Tao là gay
Cho tao cái kèo 2 trận tối nay đi , trận và tài xỉu. Tao ko chơi thẻ với góc ... thèn em nó ôm tao nhiều quá nên banh trang rồi, tao nằm trên thì nó ôm rồi gãy. Tao tuyên bố trận nào có vị dưới thì a ko chơi mà tư vấn cho mày, nó thắng suốt mà éo hiểu sao banh xác {confident}

Akino

Tao là gay
Có kèo Cam chấp 11/4 nằm dưới, Áo chấp 0.5 dưới luôn . Bỏ tài xỉu - vị cam 2-1 , 2-2 . Vị áo 1-1 , 2-1 Thổ win {boss}

Hue741997

Yếu sinh lý
Từ từ ... thánh cô ly đang ăn tối , rồi makeup đi làm , chờ thánh lên nhạc nhai kẹo xong mới có linh cảm được. Tụi bây cứ sồn sồn lên , thằng lover88 hay love88hoang bên kia rung còn rất bình tĩnh mà {confident}
Đcm, tối qua lúc tao say chắc chắn bị tml khách nó bỏ kẹo vào rượu, mọi khi rượu vào ngủ giấc là tao tỉnh mà hnay tới giờ đầu vẫn ong ong, đcm nhà nó, may qua mệt ko đi chơi với nó ko hnay nát lồn rồi.

Qvt2024

Yếu sinh lý
Hnay anh em vào tài trận Hà Lan nhé, nếu ko xem đc thì múc luôn tài từ sớm.
Nếu xem đc trực tiếp thì đợi 15-20' kèo tài về 2 hòa hoặc 1,75 rồi nện cho yên tâm.
Giờ sự phụ nổi tiếng chắc đi làm bị hắt xì liên tục nhỉ :))))) ae chơi vui vẻ, ko cay cú tiếc nuối, tiền trong túi mình, mọi thứ đều là tham khảo nha. Goodluck ae

Qvt2024

Yếu sinh lý
Đcm, tối qua lúc tao say chắc chắn bị tml khách nó bỏ kẹo vào rượu, mọi khi rượu vào ngủ giấc là tao tỉnh mà hnay tới giờ đầu vẫn ong ong, đcm nhà nó, may qua mệt ko đi chơi với nó ko hnay nát lồn rồi.
Lại nhớ vụ ầm ĩ bên xứ kim chi, khách nam thích em nào kể cả các e là khách của qán thì quán vẫn có cách bỏ thuốc để mấy thằng khách nam đưa lên phòng

Bên trên