• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh liệu có bất ngờ vào lượt trận euro 23h đêm nay ? LUKAKU có đá bay sổ đỏ

Qvt2024

Yếu sinh lý
Có thằng nào chơi góc ko, ae bàn luận cho vui, t thích đánh góc vl mỗi tội toàn thua, nhiều trận tiền về tay đến nơi rồi mà đùng cái mất :))) cảm xúc vđ

Hue741997

Yếu sinh lý
Trận Đức - Tây Ban Nha chúng mày đợi tài 1,75 thì vào, tao nhận định khó có bàn thắng sớm.
Như hiện tại tài 2,25 rất khó chơi, nếu tự tin thì cũng chỉ nên đánh 30% tài 2,25, 70% để đợi 1,75 rồi vào nốt.
Cờ bạc ko biết nhịn là toang sớm, nên bọn mày chơi từ 1tr mỗi kèo đổ lên thì hãy chơi bằng cái đầu, đừng chơi bằng cảm xúc.
Thanks all!

Hue741997

Yếu sinh lý
Tối nay t định đi xỉu góc ht và ft luôn, 2 thằng mạnh như nhau thì khó cày góc lắm
Nếu mày thích đánh góc tao khuyên mày nên bỏ hoặc chỉ đánh live tầm 10-15' cuối mỗi hiệp, căn cứ vào tình hình cụ thể trận đấu lúc đó mà đánh, chứ kèo góc mày đánh từ đầu thì xác định là toang sớm hay muộn thôi.

Qvt2024

Yếu sinh lý
Trận Đức - Tây Ban Nha chúng mày đợi tài 1,75 thì vào, tao nhận định khó có bàn thắng sớm.
Như hiện tại tài 2,25 rất khó chơi, nếu tự tin thì cũng chỉ nên đánh 30% tài 2,25, 70% để đợi 1,75 rồi vào nốt.
Cờ bạc ko biết nhịn là toang sớm, nên bọn mày chơi từ 1tr mỗi kèo đổ lên thì hãy chơi bằng cái đầu, đừng chơi bằng cảm xúc.
Thanks all!
Yep madam !!!! Lên tàu thôi nào các ae

Akino

Tao là gay
Thanks all!
Khả năng h1 nổ tài h1 với tỷ số 1-1. Rồi qua h2 thì 2 thèn cù nhây để qua đá hiệp phụ. Trận này có pen cao {boss}

TruongKhanhdeptraiso1

Yếu sinh lý
5/7
Đức - Tây Ban Nha
Cược chấp thẻ phạt
Tây Ban Nha chấp +0.25 thẻ FT
Tài xỉu thẻ phạt
Xỉu 1.5 thẻ H1 ( anh em có thể đợi ra 1 thẻ rồi nhồi vào thêm xỉu 1.75 hoặc 2 nha )
Xỉu 3.5 thẻ FT
kèo này tui up anh em thích có thể tham khảo đánh vui vui nhỏ nhỏ kiếm tí rau tí bún, đừng nghiện đánh bám vố all in

Akino

Tao là gay
5/7
Đức - Tây Ban Nha
Cược chấp thẻ phạt
Tây Ban Nha chấp +0.25 thẻ FT
Tài xỉu thẻ phạt
Xỉu 1.5 thẻ H1 ( anh em có thể đợi ra 1 thẻ rồi nhồi vào thêm xỉu 1.75 hoặc 2 nha )
Xỉu 3.5 thẻ FT
kèo này tui up anh em thích có thể tham khảo đánh vui vui nhỏ nhỏ kiếm tí rau tí bún, đừng nghiện đánh bám vố all in
Xem nội dung: 208650Xem nội dung: 208651Xem nội dung: 208652
Cho xin cái kèo trận với h1 man {confident}

Bú Âm Đạo Nhân

Yếu sinh lý
Nếu mày thích đánh góc tao khuyên mày nên bỏ hoặc chỉ đánh live tầm 10-15' cuối mỗi hiệp, căn cứ vào tình hình cụ thể trận đấu lúc đó mà đánh, chứ kèo góc mày đánh từ đầu thì xác định là toang sớm hay muộn thôi.
T cx hay đánh như vậy, 15p cuối canh chênh 2 quả.Nếu nó nổ nhiều giữa hiệp thì thôi bỏ

Bên trên