• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh liệu có bất ngờ vào lượt trận euro 23h đêm nay ? LUKAKU có đá bay sổ đỏ

Hue741997

Yếu sinh lý
Tao hnay mệt thật sự mà ngủ cứ giật mình liên tục, nãy cũng nằm xem bóng đá.
Nay Thổ nó ăn bàn sớm quá, đâm lỡ kế hoạch
H2 này bọn mày đợi tài 0,75 thì vào tiền, ko thì bỏ trận này đi. Nó mà ghi bàn sớm đầu H2 giống H1 thì đừng đánh đuổi, bỏ qua luôn mai làm trận khác

Qvt2024

Yếu sinh lý
Tao hnay mệt thật sự mà ngủ cứ giật mình liên tục, nãy cũng nằm xem bóng đá.
Nay Thổ nó ăn bàn sớm quá, đâm lỡ kế hoạch
H2 này bọn mày đợi tài 0,75 thì vào tiền, ko thì bỏ trận này đi. Nó mà ghi bàn sớm đầu H2 giống H1 thì đừng đánh đuổi, bỏ qua luôn mai làm trận khác
Đệ vẫn còn dây may mắn vs sp :))) vừa húp đc kèo tỉ số h1 =)))) vẫn chưa bỏ đc tính rải tiền linh tinh

Hue741997

Yếu sinh lý
Vậy là vòng 1/16 đã kết thúc. Với tỷ lệ dự đoán ăn kèo 18/1 ( 18 kèo thắng, 1 kèo thua). Một tỷ lệ đến chính tao cũng ko tin nổi mình có thể làm vậy.
Dự đến vòng 1/8 tao sẽ ko thể dự đoán chính xác đc như vậy nữa nên có lẽ tao sẽ ko lên kèo nữa.
Bởi lẽ tao sợ bọn mày tin kèo tao lên quá, lỡ thua lại tội chúng mày ( vì tao cũng ko đánh, chỉ lên kèo dự đoán).
Mong bọn mày biết đủ, chơi vui vẻ vì sau mùa Euro còn quá nhiều thứ phải lo, phải làm, vui thôi, nhưng đừng vui quá!
Thanks all!

Akino

Tao là gay
Vậy là vòng 1/16 đã kết thúc. Với tỷ lệ dự đoán ăn kèo 18/1 ( 18 kèo thắng, 1 kèo thua). Một tỷ lệ đến chính tao cũng ko tin nổi mình có thể làm vậy.
Dự đến vòng 1/8 tao sẽ ko thể dự đoán chính xác đc như vậy nữa nên có lẽ tao sẽ ko lên kèo nữa.
Bởi lẽ tao sợ bọn mày tin kèo tao lên quá, lỡ thua lại tội chúng mày ( vì tao cũng ko đánh, chỉ lên kèo dự đoán).
Mong bọn mày biết đủ, chơi vui vẻ vì sau mùa Euro còn quá nhiều thứ phải lo, phải làm, vui thôi, nhưng đừng vui quá!
Thanks all!
Thánh cô sợ nghiệp rồi … toàn thể các anh em đồng râm cúi đầu cung tiễn Thánh coco Lee {boss}

Phangphap83

Yếu sinh lý
Thanks all!
Mặc dù t chưa theo đc m trận nào. Nhưng nếu vòng sau có kèo nào m soi cảm thấy ok thì cứ lên tại đây cho ae đồng râm kiếm con cá khô củ lạc nha.

Hellomonday

Yếu sinh lý
Tao sợ lên kèo sai khổ chúng mày, chứ tao sợ lồn gì, trời ko sợ, đất ko sợ tao còn sợ gì?
Tao thấy lên kèo mà 50_50, bọn mày ăn ko sao, thua tao lại áy náy. Kaka
Sư huynh cứ lên nhận định đi cho anh em có nguồn tham khảo, có thắng có thua, ko ai trách đâu mà. Mấy anh em đợi tin sư huynh trận đức - tbn nhé <3

TruongKhanhdeptraiso1

Yếu sinh lý
Thanks all!
cứ lên kèo đi thánh cô

taitk111

Yếu sinh lý
Tao sợ lên kèo sai khổ chúng mày, chứ tao sợ lồn gì, trời ko sợ, đất ko sợ tao còn sợ gì?
Tao thấy lên kèo mà 50_50, bọn mày ăn ko sao, thua tao lại áy náy. Kaka
Cứ lên đi m tụi t tự cân đối, ít nhiều gì m cũng có kinh nghiệm nhận định chứ tụi t toàn đánh theo cảm tính dễ đi lắm

Hue741997

Yếu sinh lý
Cứ lên đi m tụi t tự cân đối, ít nhiều gì m cũng có kinh nghiệm nhận định chứ tụi t toàn đánh theo cảm tính dễ đi lắm
Vậy tao sẽ nghiên cứu lên kèo cho bọn mày tham khảo.
Nên nhớ vòng 1.8 sẽ rất khó dự đoán, nên bọn mày cân nhắc nhé.
Tới hôm đá trận Đức - TBN tao sẽ lên kèo

Qvt2024

Yếu sinh lý
Thanks all!
Mạng xã hội là nơi ae giải trí, trao đổi trải nghiệm của mọi người vs nhau. Nhận định của m hay ai đi nữa thì cũng mang tính tham khảo, quyết định thế nào là do bản thân mỗi người, tiền trong túi bản thân mỗi người. T thèo m từ kèo 1 cho đến kèo này, t thấy m rất là lo lắng cho mọi người, m luôn áy náy nếu vì m mà mọi người thêm khoản nợ. M ko cần phải áy náy vì điều đó làm gì, m ko ép ai, ko lấy tiền của ai, chỗ này là chỗ giải trí, xả stress, chửi nhau hay share kinh nghiệm, trải nghiệm cũng là 1 kiểu xả stress. M cứ vui vẻ thoải mái mà đưa ra nhận định. Dù m có dự đoán ko chuẩn thì m đem may mắn đến cho mọi người, điển hình là t, 19 kèo thắng :)))) t mà đánh to có khi giờ này có nhà có xe rồi. Tóm lại là ko phải áy náy hay lo lắng j cả, cứ chơi như hồi chỉ có mỗi m nhận định và chỉ có t đánh theo

Bên trên