• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh liệu có bất ngờ vào lượt trận euro 23h đêm nay ? LUKAKU có đá bay sổ đỏ

Hue741997

Yếu sinh lý
Sau 16 kèo ăn liền, tới kèo thứ 17 tao đã nhận định sai, may còn khuyên bọn mày nếu đi thì chỉ nên vào nửa tiền.
Thua kèo tài H2 cũng là 1 khoảng dừng để anh em bớt hưng phấn quá.
Euro còn dài, anh cẩn trọng chiến đấu, vui mà lại kiếm đc thêm xèng nữa thì còn gì bằng nhỉ

Qvt2024

Yếu sinh lý
Sư phụ ăn gì em cúng
Sau 16 kèo ăn liền, tới kèo thứ 17 tao đã nhận định sai, may còn khuyên bọn mày nếu đi thì chỉ nên vào nửa tiền.
Thua kèo tài H2 cũng là 1 khoảng dừng để anh em bớt hưng phấn quá.
Euro còn dài, anh cẩn trọng chiến đấu, vui mà lại kiếm đc thêm xèng nữa thì còn gì bằng nhỉ
e vẫn ăn đc sư phụ ơi, sp ăn gì em cúng

Đính kèm

189.3 KB · Xem: 18

Hue741997

Yếu sinh lý
Cứu cứu nhồi 1 đống vị canh tài lun ko ra cứu hiệp phụ m ơi
Thôi mày, kèo nào cũng nhảy vào làm gì.
Hnay đến vậy thôi, dù đc hay thua cũng tạm nghỉ đi, thử xem.chay nốt hiệp phụ xem.sao. Mai rồi tiếp mày ơi. Giờ nhận định ko chuẩn đâu, đầu óc mệt rồi, tao lại mới nốc 1 đống rượu nữa.

Qvt2024

Yếu sinh lý
Hnay đến vậy thôi, dù đc hay thua cũng tạm nghỉ đi, thử xem.chay nốt hiệp phụ xem.sao. Mai rồi tiếp mày ơi. Giờ nhận định ko chuẩn đâu, đầu óc mệt rồi, tao lại mới nốc 1 đống rượu nữa.
Thằng củ kẹc khách nào nhồi sp t rượu vào cái thời điểm nhạy cảm này vậy

taitk111

Yếu sinh lý
Oki m ơi t nói vậy thôi chứ t cũng hoà trận này do theo m cái -1.5 Slo. Nghỉ ngơi mai lại nhận định nhé

Bên trên