• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự KỂ MỘT CÂU CHUYỆN BIẾN THÁI NHẤT MÀ MÀY TỪNG LÀM!

Predator060

Yếu sinh lý
Chúng mày móc gái trinh baoh chưa, hồi đấy tao còn chưa địt gái trinh bao giờ nên đéo biết. Đi chơi với hội clb sinh viên uống rượu cả lũ say khướt rồi nằm nhà sàn lẫn lộn ôm nhau ngủ, tao nằm cạnh con bé say mềm rồi (tạm gọi là bé A), nửa đêm rượu nó vật đéo ngủ được tà dâm trỗi dậy, bèn thò tay bóp vú, đéo thấy phản ứng gì tao vén mẹ váy lên tụt quần lót em nó xuống gối rồi sờ luôn.
Lúc móc hết ngón vào sờ đc cái gì đó vừa mềm vừa trơn thích vãi (sau mới biết là sờ tới màng trinh), móc chán thì tao mò sang giường bên cạnh con bé B, nó mặc quần short jean nên vén mãi mới đút ngón tay vào được. Chán chê thì quay lại banh chân bé A ra định địt luôn thì chim nó xìu, lồn mịa biết thế nãy uống ít đi tý 🙄 thôi lại bóp vú sờ lồn chay
Mãi sau này địt ny còn zin lúc móc mới biết là đút hết ngón giữa là chạm màng zin
Những lần sau đi phượt phọt cùng clb đều canh nằm cạnh bé A kia bóp vú mò cua, tất nhiên là nó biết nhưng ko cản tao, trừ địt ra thì người nó có gì hay tao sờ hết rồi, máng mủng cũng banh ra vét rồi, còn móc cả lỗ nhị 😂
Tml bảo sao chưa chịch thì hồi đấy tao sinh viên vẫn còn hèn, với lại đang có ghệ nên ko dám làm bậy quá. Mối quan hệ mập mờ đấy chỉ kết thúc sau khi tao ra trường
Tổng kết hồi sinh viên chắc phải bóp vú sờ lồn hơn chục đứa trong cái clb đấy, cảm giác sờ lồn trộm nó phê khó tả lắm. Riêng em A là cho bú nhiều nhất 🤤

Lemonade

Yếu sinh lý
Bọn lồn này biến thái vc,ny bạn t đi chơi chung hội đi lên cầu thang trước t còn biết ý đi vượt lên trước haizz phải lũ chúng m cứ chăm chăm nhìn vú với mông rồi

trinhtriinh99

Yếu sinh lý
T chịch con người yêu cũ bên công viên ven song quận 9, sau đó không cho nó mặc quần lót, leo lên xe máy chạy khắp sg. Dừng đèn đỏ là t thò tay vào lồn nó. Chịch nó trong toilet quán cafe highland bên thủ đức. Cho tới giờ vẫn chưa em nào làm t sướng hơn em nó.
Chịch thêm 1 em khi em nó nằm trên gác, nói chung lén lút là kiểm cảm giác thích thú nhất

Cà Chớn

中国
Phòng ngủ của t đối diện ban công nhà hàng xóm,.. cũng k có gì đặc sắc cho đến khi nhà đấy có con dâu, nhìn ngon vcl,..
Mỗi đêm cứ đúng 9h30 nó lại tắm rửa mặc áo 2 dây lòi núm vú phơi quần lót ren, lọt khe, t cứ trong phòng tắt đèn vừa ngắm vừa sóc lọ, sướng không tả nổi 😂😂😂

Vậy là mày chưa thấy mẹ lũ này rửa lồn à? @BangBangQQ @daitonhatnuoc @Kim xà lang quân @con lợn đất @boyhoangdai07 @Kẻ Hiếp Dâm Mập Hôi Thối @nga_vang_an_kit @naphaluan @Historier @lephim

Hickey

Yếu sinh lý
Có lần t xin quần lót của MB có chồng, đi làm về 2 đứa đứng ở góc tối gần nhà tụt ra đưa t, về quay tay phê vlon

namchelsea16

Yếu sinh lý
Nếu lấy thì phải biết đối tượng là ai,như thế nào mới lấy vậy mới có cảm giác bác nhỉ,mà bọn con gái giờ nó cảnh giác cao nên bọn nó không phơi quần lót hớ hênh như trước nữa
Hồi t còn ở trọ. Bên cạnh có 2 em thầm dâm. Si lít thì toàn ren nhìn nứng vl . Có hôm đi làm thaays giá treo silip của các em ngay trước của phòng. Tại vì cam nó ở đầu cầu thang nên chịu k lấy dc chứ k t cũng làm cái về sục 😂 ở đó thời đó có mỗi phòng t là ctrai. Toàn gái lắm silit vl.

Đính kèm

430.4 KB · Xem: 213

Lelinh

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Hồi t còn ở trọ. Bên cạnh có 2 em thầm dâm. Si lít thì toàn ren nhìn nứng vl . Có hôm đi làm thaays giá treo silip của các em ngay trước của phòng. Tại vì cam nó ở đầu cầu thang nên chịu k lấy dc chứ k t cũng làm cái về sục 😂 ở đó thời đó có mỗi phòng t là ctrai. Toàn gái lắm silit vl.
t cũng vậy , nhìn quần lót gái rồi phán sét người ta,.. xinh mới có hứng 😂😂

Thitgarangxa

Yếu sinh lý
Tao thường vào xem những con tao thích hoặc tao tán ngày xưa mà ko địt đc. Thấy chúng nó có ck rồi
Thì t có sim phụ chỉ dùng chăn rau đợi đến tầm 9-10h tối lúc chúng nó đang ở bên gia đình hoặc ở bên ck tao tn là ck em có ở đấy ko. Nếu chúng nó hỏi ai vậy thì tao nt là anh đây. Em mua uống thuốc chưa đấy. Ko sớm là dính đấy
Thế là có mấy thag ck gọi lại cho t. T bắt máy xác nhận giọng đàn ông là t biết ck nó đọc đc rồi là t cúp máy luôn. Kệ vc chúng nó tự xử lý :)) A đi đà lạt
Chúa tể khốn nạn -))

MrHutech

Yếu sinh lý
Năm 2014, quen bé miền trung, dắt về ở riêng, sau đó bạn thân em từ m trung vào sài gòn chơi 3 ngày, em dắt bạn thân em về nhà, hot girl fb thời đó, dc lên cả tivi. Tối tổ chức ăn uống. Sáng ra t giả bộ đi học trước, rồi 2 đứa nó đi chơi, đợi 1 tiếng sau t quay lại, mở cửa, mở vali nó ra lấy quân silip trắng mịn, thật sự hàng xịn đẹp lắm, sục vl ra, sau đó đi ra sào sau nhà, lấy tiếp cái silip trắng nó đang phơi sục típ. T sợ tụi nó về nên cũng đi nhanh.
Sau đó 2014 chưa hiện đại nên có mua con camera ngụy trang bóng đèn ấy, trần nhà lúc ấy cao lắm, trưa t về t lắp vào cái toalet 😂, lắp bên bóng đen hư sau cửa, vò có 2 cái, 1 cái sáng, 1 cái bị hư lâu rồi, toalet rộng lắm cỡ 2 phòng toalet hợp lại nha. Vì năm 2014 nên cam ko nét, nhưng vẫn thấy dc mờ đen, vú mờ lông lol mờ là dc kk, ko mờ đục lắm, kiểu coi youtube 360 ấy. Nói thật, giữ clip đó sục đến tận 2016, ctay bồ, bùn quá 😞 xóa hết, thay đổi thành con người mới, chăm vận động, lên đồ, quen cgai mỗi năm 1 cô, cũng nhờ có cái nhà hehe

thanh51

Yếu sinh lý
Ở đây có bác nào như em ko
Năm lớp 11 tới nhà thằng lớp trưởng để nó kèm học rồi chịch đc bà mẹ kế của nó. Bà đó là vk 2 của ba nó lớn hơn nó 10 tuổi . Ôg gì nó hay đi làm xa e kéo dài mối chịch đó tới hết năm 12 ra cao đẳng mới chấm dứt

Bossie

Tao là gay
Ở đây có bác nào như em ko
Năm lớp 11 tới nhà thằng lớp trưởng để nó kèm học rồi chịch đc bà mẹ kế của nó. Bà đó là vk 2 của ba nó lớn hơn nó 10 tuổi . Ôg gì nó hay đi làm xa e kéo dài mối chịch đó tới hết năm 12 ra cao đẳng mới chấm dứt
Quá đã luôn.

MrHutech

Yếu sinh lý
Tổng hợp lại tao thấy đa phần là xóc lọ silít. Không có gì đặc sắc cả.
Do thớt là biến thái nhất nên t kể cái t nghĩ là nhất ở trên, chứ t có nhìu cái hay lắm.
- Quay lén toalet phòng kinh doanh cty, toàn hot girl cty, sau này có em cặp với trưởng phòng, có em làm đám cưới. Dm mở hình cưới mấy em nó rồi mở clip lên sục.
- Địt 2 đứa bạn thân, quay phim đầy đủ, cũng ngày cưới, cũng mở video ra xem 😂 xinh lắm nha.
- địt lại nyc sau 2 năm ko gặp, lén quay phim lại, ngày cưới cũng mở ra sục.
- một nyc khác, giận ck sắp cưới, t mua vé máy bay khứ hồi vào sài gòn chơi 3 ngày 2 đêm t lo từ a đến z. Sướng nhất lúc vừa bú cu vừa trả lời điện thoại thằng ck sắp cưới của em.

chusquyeefn

Yếu sinh lý
Do thớt là biến thái nhất nên t kể cái t nghĩ là nhất ở trên, chứ t có nhìu cái hay lắm.
- Quay lén toalet phòng kinh doanh cty, toàn hot girl cty, sau này có em cặp với trưởng phòng, có em làm đám cưới. Dm mở hình cưới mấy em nó rồi mở clip lên sục.
- Địt 2 đứa bạn thân, quay phim đầy đủ, cũng ngày cưới, cũng mở video ra xem 😂 xinh lắm nha.
- địt lại nyc sau 2 năm ko gặp, lén quay phim lại, ngày cưới cũng mở ra sục.
- một nyc khác, giận ck sắp cưới, t mua vé máy bay khứ hồi vào sài gòn chơi 3 ngày 2 đêm t lo từ a đến z. Sướng nhất lúc vừa bú cu vừa trả lời điện thoại thằng ck sắp cưới của em.
Cảm giác nhìn mặt ở ngoài mà đc xem lol của mấy em sục thì bao phê rồi. T cũng quay lén nhỏ bạn thân tắm rồi hằng ngày gặp nó xong về mở clip sục :))

Bên trên