• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự KỂ MỘT CÂU CHUYỆN BIẾN THÁI NHẤT MÀ MÀY TỪNG LÀM!

xTbagx

Yếu sinh lý
Xóm trọ ấy có 2 phòng có phòng vệ sinh ở ngoài ý. Tối cơm cháo về là chờ các em đi tắm xong là mình vào việc thôi kkk
Nhà tắm chung sao nó tắm xong ko giặt luôn mang vào nhà phơi,vậy nó để ở nhà tắm qua đêm mới lấy giặt à

xTbagx

Yếu sinh lý
Kiểu nhà cải tạo lại ấy m, các phòng khác khép kín nhưng có 2 phòng họ làm vs ở ngoài
Tôi hiểu nhà vệ sinh bên ngoài rồi nhưng ko hiểu ở chỗ nó tắm xong ko lấy giặt luôn mà để ở đó qua đêm hay sao,vì nhà vệ sinh chung nên rất đông người dùng,bác hiểu ý tôi nói chứ

xTbagx

Yếu sinh lý
Không biết các bác sao chứ tôi rất thích quần lót của tụi con gái các bác à,bởi vì chúng đẹp,dễ thương

hihi20

Yếu sinh lý
Tao có sở thích sưu tầm đồ lót nữ. Không phải là sục bthg mà tao muốn sở hữu luôn ý.
T ở ktx. Kết quả là giờ t có full bộ đồ lót của bạn cùng lớp đại học. Lúc nào t cũng sục bằng đống đó xong tưởng tượng đang được địt cno vậy.
Mày sưu tầm bao nhiêu bộ rồi thằng lồn :))

seead666888

Yếu sinh lý
Ngày xưa làm quản lý căn CCMN. Có em TVHK thuê nhà nhưng hay đi bay nên hay nhờ t vào phòng lấy hộ đồ với sửa đồ lặt vặt. Chuyên vào phòng em nó lấy đồng phục + quần lót sục cẹc. Chắc em nó có bao nhiêu cái quần thì từng đấy cái dính đầy mùi cặc t
cái này được vô fòng công khai sướng vãi cc

seead666888

Yếu sinh lý
T chưa làm nhưng có nghĩ. T tưởng tượng t cưới 1 con vk dâm loàn về, t yêu thương nó hết mực những nó vẫn ngoại tình. T cho nó ngoại tình luôn, về nằm trên giường với đống tinh của th khác trong lồn r kêu t móc ra mới cho djt. T muốn cưới phò làm vk có con với nó, r nó ra đường tiếp khách, djt bú cu trai lạ r về hôn t. T muốn lo hết việc nhà, đưa tiền cho con vợ phò phạch đó mỗi ngày, để nó ra đường đụ trai, some các thứ. Ở nhà t chăm con đi làm. Nghĩ tới mà t nứng đ chịu dc, 1 phần trong t mong cuộc sống đó thành sự thật. T yêu con vợ phò dâm loàn lắm 😀😀
móa đỉnh vkl 👍

Hades1994

Yếu sinh lý
T nhiều lần đến nhà cô giáo chủ nhiệm lúc đó mới 23-24t lấy quần lót của cô rồi sục cặc bắn vào rồi để đấy luôn. Cô lúc đó là giáo viên trẻ đẹp nhất trường. Sướng. Giờ vẫn thèm được địt cô

NhonBN

Yếu sinh lý
T nhiều lần đến nhà cô giáo chủ nhiệm lúc đó mới 23-24t lấy quần lót của cô rồi sục cặc bắn vào rồi để đấy luôn. Cô lúc đó là giáo viên trẻ đẹp nhất trường. Sướng. Giờ vẫn thèm được địt cô
Chưa giặt mới ngon

Zealous

Yếu sinh lý
Tao chơi phò từ hồi chưa có iphone, toàn đt mở bàn phím bằng tổ hợp phím. Bọn nó hay để đt gần gối. Tao úp mặt xuống cho mặt nó bên kia ko nhìn thấy rồi mở đt kéo xuống xem cuộc gọi gần đây. Thế nào cũng có người yêu hay bạn trai nó. Bấm gọi. Vẫn dập như máy để nó tập trung vào rên rỉ. Đầu kia nghe máy là được nghe live luôn. Có con xong xuôi, lúc nhìn đt thấy đang có cuộc gọi, hốt hoảng kêu thôi chết. Tao bảo anh ko biết, chắc em đè phải. Có con thần mặt ra như mất hồn. Có con vội gọi lại giải thích....

Việc nữa là tao hay rình lúc xong bọn nó đi tắm là tao thắt nút cái bcs đầy sữa lại bỏ vào túi xách của bọn nó. Có con kể sau đây đi dự sn, đi ăn với ny,... hình dung em đang ngồi chỗ đông người mà thò tay vào túi lấy gì, cầm phải cái bcs đầy sữa thú vị phết.

Xem ra tao vẫn bệnh nhẹ chán so với bọn mày.

Bên trên