• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự KỂ MỘT CÂU CHUYỆN BIẾN THÁI NHẤT MÀ MÀY TỪNG LÀM!

pow

Yếu sinh lý
Con dâu bác chủ trọ xinh, loli, hay mặc quần legging mấy lần t nhìn khe bím là muốn phun rồi. Hôm t tắm nhờ bên ngoài mất nước thì dm nó để chậu quần áo vừa tắm trong đó. Quá ngon, quần lót trắng sữa mềm mịn vl. Cộng với chai dạ hương trên giá. Thế nào t vừa ngửi chai dạ hương vừa lấy quần lot sục. Đù má phê ngất luôn
1 lần khác là t nhìn cô con dâu chổng mông hái rau, dm nhìn khe mông t ở trong nhà sục cặc. Phê tê tái

Noanngana

Yếu sinh lý
Mình đây tự thừa nhận mình có máu dâm, cũng có thể gọi là biến thái, bây giờ thì chỉ có dâm thôi, chứ hết biến thái rồi, hồi sinh viên, ở dãy trọ có 9 phòng, mình ở phòng 2, phòng 3,4,5, có con gái, phòng 7 thì một đôi nam nữ thuê, phòng 8 thì một thằng sinh viên nhưng hay đi làm thêm buổi tối, phòng 9 thì một cậu sinh viên hay ở trong phòng chơi game, dãy trọ phơi quần áo ở trước phòng, thế là cứ rình rình đêm đến, khi mọi phòng đều đóng cửa, mình lại đi tới phòng 4,5 lấy quần xì líp của mấy em này, còn phòng 3 là cạnh mình nên mình không lấy.
Nói chung vài đêm lại xuất một lần xong trả lại về chỗ cũ cho người ta, haha.
Quan trọng là tia thấy phòng 5 có em mình thấy xinh nhất, thì cố soi xem em ấy lúc tắm xong giặt quần gì, thì xuất tinh lên quần xì líp em ấy nhiều nhất.
Có lần phòng 6 có cặp đôi, hơi tộc tộc tý, thấy nó ko chào hỏi, tối đêm đến đúng hôm mưa nhiều, quần áo không khô, dồn 3 ngày, thế là vơ luôn 3 cái của con bé phòng đấy vứt đi.
Đấy là một thời để nhớ, giờ tôi làm một người lương thiện rồi, nên các bác đừng chửi tôi nhé,kkk
Giống nhau

Noanngana

Yếu sinh lý
tao trôm quần xì của vợ th bạn ( vợ nó cũng là bạn chơi chung vs t) về để ngửu và sục. sau vụ đó t đen vcl gặp đủ chuyện, t đem đốt luôn :))
Đúng đó tml, sướng chốc lát mà xui thôi, nhứt là khi đối mặt với vợ bạn hay chị và cô mình đã trồm quần

nguyenluongthang

Tao là gay
Con dâu bác chủ trọ xinh, loli, hay mặc quần legging mấy lần t nhìn khe bím là muốn phun rồi. Hôm t tắm nhờ bên ngoài mất nước thì dm nó để chậu quần áo vừa tắm trong đó. Quá ngon, quần lót trắng sữa mềm mịn vl. Cộng với chai dạ hương trên giá. Thế nào t vừa ngửi chai dạ hương vừa lấy quần lot sục. Đù má phê ngất luôn
1 lần khác là t nhìn cô con dâu chổng mông hái rau, dm nhìn khe mông t ở trong nhà sục cặc. Phê tê tái
Gần bắn tinh thì chạy ra xuất lên mông nó à

xTbagx

Yếu sinh lý
T nhiều lần đến nhà cô giáo chủ nhiệm lúc đó mới 23-24t lấy quần lót của cô rồi sục cặc bắn vào rồi để đấy luôn. Cô lúc đó là giáo viên trẻ đẹp nhất trường. Sướng. Giờ vẫn thèm được địt cô
Bác kể lại lần đó lấy trong hoàn cảnh nào

Hades1994

Yếu sinh lý
Bác kể lại lần đó lấy trong hoàn cảnh nào
Trộm đồ lót của cô đang phơi rồi đứng sục tại chỗ luôn, nhanh ra vcl, sục xong móc vào chỗ cũ, nghĩ đến cảnh lồn của cô dính tinh trùng của mình cũng sướng cặc vcl. Cô trẻ đẹp chưa chồng con gì

nguyenluongthang

Tao là gay
T đã lén nhìn đít em phòng bên lúc em nó leo cầu thang từ tầng 1 lên tầng 6. T đi sau nhìn chằm chằm vào khe đít em nó nhai qua nhai lại sau mỗi bước chân. Mặt t với mông em nó lúc đó chỉ cách nhau 1 khoảng rất ngắn. Em nó mặc quần bó kiểu như quần tập yoga nên hằn lòi cả múi lồn. T suýt nữa đã không kiềm chế được mà lao vào úp mặt vào đít em nó. Bú liếm cái lồn dâm dục đầy nước của em nó, xoắn sâu lưỡi vào lỗ đít em nó.
Bữa đó không kiềm chế được, t đã lén lấy quần lót em nó treo ngoài cửa, rồi thủ dâm, tưởng tượng đang nhấp vào cặp mông đẫy đà của em nó. Xuất tinh ướt đẫm quần lót em nó. Sau đó t treo lại. K biết e nó có biết k

xTbagx

Yếu sinh lý
https://sieudamtv .site/videos/full-3-chi-em-live-chich-nhau-cuc-dam-sex-viet-nam-loan-luan-gia-dinh-21433/ bác nào làm ơn tải giúp vid này rồi up tôi xin link với,xin cảm ơn các bác

haiautrang

Yếu sinh lý
trước có 2 con hàng xóm 1 xinh 1 xấu. lấy trộm quần lót rồi mà nghĩ lại ko biết của đứa nào sợ phải của con xấu thì kinh vãi nên thôi ko lấy nữa

Noanngana

Yếu sinh lý
Lấy trộm quần lót của chị dâu về mặc rồi thủ dâm, có khi đến nhà bạn chơi trộm quần lót của bồ hay vợ bạn có khi là của mẹ bạn

Êu Tat

Yếu sinh lý
Tao thì hay rình con bạn cùng phòng bồ t tắm, kiểu ở trọ chung với bồ t nhưng có gác, bồ t hay ở trên gác con đấy thì tắm ở dưới t xuống rình, có mấy lúc bồ t đi học t diện cớ qua, hỏi han bắt chuyện với em này, kiểu mưa dầm thấm lâu chắc cũng ưng t nên t có gạ thử thì 2 đứa cũng đá lưỡi với sờ mó, chưa xơi được múi nào. Hóng gạ em ny t some ffm với ẻm luôn.

Bên trên