• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ai Nứng khi nghe vk kể chuyện địt bồ cũ.

xamvkldam

Tao là gay
Chủ thớt
không, hồi đó vợ tao ngoan vl ra, địt truyền thống thôi. tao là thằng thứ hai thì đòi xuất lên mặt mới chịu. Giờ thì dâm hơn xưa. cơ mà vợ tao dáng đẹp vcl , như người mẫu luôn
Chứ vk m ngon mày địt mình thế phí ra, để ý mấy th bạn m cũng muốn địt vợ m nha kkk

Levizabc

Yếu sinh lý
Đm em ny t là lần đầu vs t nhưng t train cho làm slave nuốt tinh bú đít liếm chân trói bdsm đủ kiểu.

Henry888888

Tao là gay
Chứ vk m ngon mày địt mình thế phí ra, để ý mấy th bạn m cũng muốn địt vợ m nha kkk
thằng lol bạn thân tao chứ ai, tao với nó cho xem hình vợ của nhau mà. Nó cho tao xem ảnh lồn vợ nó và kể nó địt nhau với vợ thế nào, cho cả bánh kem vào chym rồi con vợ nó liếm . hài vcl ra ý
tao thì cho nó xem ảnh vợ tao mặc đồ lót sexy thôi haha .

Henry888888

Tao là gay
còn mấy em fwb thì liếm đít, nuốt tinh tao đủ cả rồi :)) mà mấy em mình dây loli xinh vcl lun, tao mà post mày nứng nổ cặc là cái chắc. chỉ sợ bị xiên và ảnh hưởng tới em nó

xamvkldam

Tao là gay
Chủ thớt
thằng lol bạn thân tao chứ ai, tao với nó cho xem hình vợ của nhau mà. Nó cho tao xem ảnh lồn vợ nó và kể nó địt nhau với vợ thế nào, cho cả bánh kem vào chym rồi con vợ nó liếm . hài vcl ra ý
tao thì cho nó xem ảnh vợ tao mặc đồ lót sexy thôi haha .
Kkk, m gạ nó địt vợ m đi, cho nó bắn lên mồm vợ m, rồi m địt vợ nó

Henry888888

Tao là gay
Kkk, m gạ nó địt vợ m đi, cho nó bắn lên mồm vợ m, rồi m địt vợ nó
vợ nó hơi béo, kp gu tao lắm :))) xem lol vợ nó rồi mà giờ k nhớ rõ như nào nữa :)) hài vl hôm đó ngồi cafe 2 thằng lôi ra cho nhau xem .
xong cả 1 thằng bạn khác đi đụ nhau với con ny nó cũng cho tao xem, phê vc cái cảm giác gặp nhau mấy người ngồi cafe xong biết lồn vú nó ra sao hay phết

xamvkldam

Tao là gay
Chủ thớt
vợ nó hơi béo, kp gu tao lắm :))) xem lol vợ nó rồi mà giờ k nhớ rõ như nào nữa :)) hài vl hôm đó ngồi cafe 2 thằng lôi ra cho nhau xem .
xong cả 1 thằng bạn khác đi đụ nhau với con ny nó cũng cho tao xem, phê vc cái cảm giác gặp nhau mấy người ngồi cafe xong biết lồn vú nó ra sao hay phết
Uh, phê lắm, t có mấy con bạn kiểu đó

xamvkldam

Tao là gay
Chủ thớt
M có bạn tốt vkl

Bên trên