• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ai Nứng khi nghe vk kể chuyện địt bồ cũ.

boyvippro123

Yếu sinh lý
Như tít. T rất Nứng khi nghe vk kể chuyện địt bồ cũ khi t và vk địt nhau.
Lúc ấy dễ lên đỉnh vkl, lồn vk cũng nhoe nhoét nc và co giật.
Có tml nào như t k?
t hay bảo ny sharre lại clip với chuyện địt nhau vz mấy thằng bồ cũ, dhs xem clip ny minh dit nhau với nyc nó ngày xưa xem nứng vkl

Henry888888

Tao là gay
M cho t và ae xin ảnh vợ m để xem và bắn nhé kkk
để tao địt nhau với vợ lại rồi hỏi thử nhé, trc có lần trêu a đăng ảnh em lên diễn đàn nhé nó kêu để làm gì :)) tao bảo để mấy ae trên đó thèm địt :)))) nó cũng thích, xong nó cũng thích thằng khác nhìn nó mà thèm địt mà :))))) hồi đi biển mặc cái bikini mỏng tang, mấy tml ở đó cứ nhìn suốt thôi :))))))

xamvkldam

Tao là gay
Chủ thớt
để tao địt nhau với vợ lại rồi hỏi thử nhé, trc có lần trêu a đăng ảnh em lên diễn đàn nhé nó kêu để làm gì :)) tao bảo để mấy ae trên đó thèm địt :)))) nó cũng thích, xong nó cũng thích thằng khác nhìn nó mà thèm địt mà :))))) hồi đi biển mặc cái bikini mỏng tang, mấy tml ở đó cứ nhìn suốt thôi :))))))
Dmm , t nhìn đấy. Kkk
M nhớ cho ae xem nhé. T có đăng ảnh lol vk t cho ae xem r đó

boyvippro123

Yếu sinh lý
Vậy à, t thì k có, tiếc thật, nhìn ny mình địt thằng khác nó nứng lổ cặc. M cho ae xem đi
cho xem cc, nhưng mà nhìn cặc bồ cũ nó to gấp rưỡi t nhìn cũng buồn vl nên phải nhấp trâu hơn. có khi lúc t đang chat ntn nó đang đi địt trộm với thằng kia cũng nên...

xamvkldam

Tao là gay
Chủ thớt
cho xem cc, nhưng mà nhìn cặc bồ cũ nó to gấp rưỡi t nhìn cũng buồn vl nên phải nhấp trâu hơn. có khi lúc t đang chat ntn nó đang đi địt trộm với thằng kia cũng nên...
Uh, cặc m bé thì chấp nhận đi, nhớ ktra xem tinh trùng còn trong mồm và lol con đĩ ấy k nhé

Levizabc

Yếu sinh lý
Nhớ ngày xưa đi biển vs em nyc lúc xuống biển đoạn qua bụng nó thò tay vào sục cho t, t cũng bóp mông nó con đấy bạo vkl mà hồi đấy chưa biết nhiều trò như bây giờ. Trước khi đi Nó bảo thuê phòng nào có view biển ra nó bú cu ở cửa cho mà đ thue đc phòng nt

Henry888888

Tao là gay
Rồi mấy đợt liên hoan lớp nữa, cứ party là zdo zdo xong vợ m bị mấy đứa bạn móc lol bóp vú. Có đợt còn đi ngủ lang với đứa bạn học nữa.

Đợt team nó làm đồ án xong ăn mừng bằng tour đi chơi, hẹn hò 2x đứa xong đến lúc đi thì rơi rụng còn hơn 10 đứa. Đi 3 ngày 2 đêm xong về vợ kể 2 bữa tối đều chơi đồ, rồi cởi truồng tắm chung nữa, trừ mấy cặp đi chung thì còn lại ngủ tập thể, chịch nhau bấy bá hết, nghe hứng vãi lol
Thật là hay quá :))

xamvkldam

Tao là gay
Chủ thớt
Nhớ ngày xưa đi biển vs em nyc lúc xuống biển đoạn qua bụng nó thò tay vào sục cho t, t cũng bóp mông nó con đấy bạo vkl mà hồi đấy chưa biết nhiều trò như bây giờ. Trước khi đi Nó bảo thuê phòng nào có view biển ra nó bú cu ở cửa cho mà đ thue đc phòng nt
Uh dâm đấy, t đi biển cứ ra chỗ nước sâu ngang ngực, rồi bơi đến cạnh gái xinh nhìn mặt nó và sục cặc

xamvkldam

Tao là gay
Chủ thớt
Tao trêu là đi biển e cứ mặc bikini sexy vào, có ai ra gạ thì a cho địt luôn :)))) cứ cười mà hahaaha t thích bọn nó thèm đụ vợ mình vcl
T cũng bảo vợ t như m nói, nó bảo thế e sướng lồn lắm đấy, xong về e sẽ bú cu a nhé cho a sướng.
T thích vợ t mặc đồ sexy ra đường, k mặc áo ngực và quần lót cho ngta nhìn kkk

Bên trên