• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ai Nứng khi nghe vk kể chuyện địt bồ cũ.

xamvkldam

Tao là gay
Chủ thớt
Mỗi lần Tao địt Vợ, hỏi nó có muốn vừa được chơi vừa được búcac không? Nó nói thích.. Má lúc đó nứng vl, mà không biết nói sao để nó dâm dục hơn nữa. M có kinh nghiệm chỉ T xem phải nói sao để Vợ nó nứng hơn được không?
Mày thủ thỉ nhiều vào, rồi bảo nó kể thêm

Phucsociu69

Yếu sinh lý
Mỗi lần Tao địt Vợ, hỏi nó có muốn vừa được chơi vừa được búcac không? Nó nói thích.. Má lúc đó nứng vl, mà không biết nói sao để nó dâm dục hơn nữa. M có kinh nghiệm chỉ T xem phải nói sao để Vợ nó nứng hơn được không?
M thủ thỉ vài tai nó hỏi bx m nyc nó lúc trước có bú cặc hay lổ nhị ra vào vào miệng bx m k để nó tl rồi hỏi em có muốn ann hẹn nyc e chịch chung với vk ck mình k ???? Đến lúc thấy bx m sướng rồi thdi kêu bx m kêu tên thằng nyc nó ra đại loại anh đụ em sướng qá anh gì ơi ….. bao sướng nha

l0ngnjnh3

Yếu sinh lý
Đkm giống tao, muốn vk đi đis với thằng khác rồi kể cho mình nghe vl, lúc đấy cảm xúc cao trào, nứng vl.

Atula83

Yếu sinh lý
Có t nhé, lúc địt kể chuyện địt nhau vs nyc rất nứng nhé, bịt mắt vào bảo a là thằng nyc đây xong dập tung lồn, trơn tuột nhé, ib t đi tml trùng máu đấy. Khẩu dâm lúc địt toàn tưởng tượng các kiểu =]]

Bên trên