• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thớt kể chuyện địt gái có chồng. Địt rau cỏ máy bay, Ons, fwb. Để thấy được sự dâm loàn của đàn bà

Anh Sang

Yếu sinh lý
Vài tháng trước có con bạn vietkieu Mỹ về Vn để làm đám hỏi với chồng sắp cưới, mà trước đây tao với nó có thích nhau trước nhưng không yêu nhau.
Đợt này về gặp nguyên đám bạn, hôm đó có tao đi cùng, đi ăn sau đó đi club ở Q1, trong lúc say tao với nó có nhắc lại chuyện cũ ( hôm đó chồng sắp cưới nó đi HN ), nói chuyện blabla xong lát về nó ôm tao, rồi tao chở nó vô ks chill suite rồi đụ 2 nháy tới sáng đi về, chắc sống ở Mỹ nên thoáng, bú cặc giỏi, lúc tao đụ rên muốn bể phòng, lồn thì wax sạch đúng gu tao, đặc biệt mặt rất xinh, thơm + body ngon 🤤.
Sáng phải về sớm, sợ bị ck sắp cưới nghi ngờ, rồi 2 ngày sau đi làm đám hỏi luôn.

Ảnh không face lúc em đi nghĩ dưỡng với ck sap cưới vài tuần sau đó
Hình con nhỏ này trên mấy trang quảng cáo voucher resort khách sạn.Bớt xạo đi

duck123

Yếu sinh lý
năm 2019 lúc ý đang là lính năm 2 ở 1 đơn vị trên hà nội em mới vào bán căng teen t thì ở bếp nấu cơm xong hay ra đó ngồi được 1 thời gian em ctay ny cũng kể lể tâm sự t cũng an ủi nọ kia được vài hôm thấy mặc áo trễ cổ t cũng trêu ngực đẹp thế cho sờ cái n cũng gật đầu thật sau đấy n BJ cho t trớ luôn bẵng đi 1 tháng sau mình mới biết em nó quay lại cả ny r

Bình Chứa Tôn

Tao là gay
năm 2019 lúc ý đang là lính năm 2 ở 1 đơn vị trên hà nội em mới vào bán căng teen t thì ở bếp nấu cơm xong hay ra đó ngồi được 1 thời gian em ctay ny cũng kể lể tâm sự t cũng an ủi nọ kia được vài hôm thấy mặc áo trễ cổ t cũng trêu ngực đẹp thế cho sờ cái n cũng gật đầu thật sau đấy n BJ cho t trớ luôn bẵng đi 1 tháng sau mình mới biết em nó quay lại cả ny r
Đi lính mà đc như thế thì nhất mày rồi

Ntp99

Yếu sinh lý
Quen 1 em múi mít chủ spa phải nói là ngon nhất trong các con từng quen đúng chất hot girl trong 1 lần cùng đoàn đi du lịch ở TQ. Đẹp kiểu không độ điếc gì. Em kêu trước đi học c3 là hot girl của trường - cũng đúng thôi. Chén được thời gian thấy chán chán vì e nc hơi nhạt. Rồi 1 hôm con bé đấy nói ck hỏi hôm nay đi đâu khu xxx có cái ks ở đó lâu thế. Nó nt kể rồi nói đi xem mặt bằng để thuê thêm địa điểm mới ở đó. Mình nghi nghi bảo mang xe đi check y như rằng bị gắn định vị. Sợ teo dái bảo giải tán luôn con giời khóc như mưa. Đéo hiểu kiểu gì.

dumatuimay123

Yếu sinh lý
Đang có 1 chị nứng lồn ở tp Bắc Ninh. Hồi trước tao đi công tác ngồi cạnh chị trên máy bay, nhìn mặt dâm mà lại đi 1 mình nên bắt quen phát được luôn. Chuyến đó chị bay đi Sing thăm chồng. Về VN xong nhắn tin đẩy đưa gãi đúng vào chỗ nứng. Chị rủ lên tp BN ăn lồn, tao vẫn đang suy nghĩ
M có gì liên lạc ko, cho tao nc vs

Bên trên