• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thớt kể chuyện địt gái có chồng. Địt rau cỏ máy bay, Ons, fwb. Để thấy được sự dâm loàn của đàn bà

goalcom

Yếu sinh lý
Haizz bạn t, lấy ck rồi, bị ck đánh mà đánh có 1 lần vì nó bướng quá, nó tức bỏ nhà đi mà đéo có 1 xu vkl khúc này éo hỉu. Nó đi lang thang ngoài bờ kè, Nửa đêm gọi t ra giúp nó. T thì nằm ngủ 1 mình, nó gọi xong kiếm cớ thoái thoát, gửi cái ảnh con ny ngủ chụp đã lâu bên ny, bảo : ' Đang chăn ấm nệm êm, t đi trong đêm con ghệ nó nghi lắm" rồi hỏi nó bla bla, rồi t cũng chềm vào, haizz giờ đang ấm, ra với m lạnh lẽo, thế cho t ôm ngủ đi rồi t chạy ra. Nó ok lun kk. 😂😂
Hành văn thật vãi chưởng

Kingofruoi

Yếu sinh lý
Tao nó và 1 con em nằm trên giường bấm dt . Mà nó dám móc cu t dúi vào lỗ .. mà mình cũng dám đẩy :))) con em chắc cũng biết nhưng ko nói gì hay sao ý 😂😂😂

Shin1990

Yếu sinh lý
Địt em gái của nyc
Đọc chùa của ae nhiều quá rồi cũng chia sẻ ít kỷ niệm với em gái nyc.Hồi còn làm ở HN t có yêu em sv học ngân hàng đc 2 năm,đến khi nó học năm thứ 4 thì e gái nó ra học năm thứ 1 ,hai chị em thuê cc mini ở cùng nhau .Mỗi khi qua nhà chơi t toàn mua trà sữa,bánh trái cho cả em gái nyc nên nó cũng quý t .Vừa tốt nghiệp xong thì bố mẹ nyc chạy cho nó về làm ngân hàng VCB ở tỉnh mất 1 tỷ nên bắt nó về. Trước khi về quê 1 tuần ngày nào 2 đứa cũng địt nhau mấy cái , lần nào địt nó cũng khóc ,nó bảo k muốn xa t,chắc do t địt dai với khởe ,kk. Sau khi NYC về quê được mấy tháng thì 1 hôm t thấy fb em gái nyc hiện ngày mai là sn, t vô pm chúc mừng sn các kiểu ,hỏi đùa mai tổ chức k cho a tham gia với bla..bla.Nó kêu ko ai tổ chức cho vì ngoài này cũng ít bạn , t được thể trêu thế để a tổ chức sn cho em nhé , sau 1 hồi thì nó cũng đồng ý .Trước đó thì t cũng k có ý định chén e gái nyc vì nyc lúc nào cũng kè kè đó ,nhưng sau khi nyc về quê r t cũng k có con bím nào để ăn nên thằng em cũng suốt ngày biểu tình , mà e gái nyc với nyc mặt mũi cũng giống nhau đến 70 80% .Hôm đó đưa em đi ăn đồ Tây hai đứa uống hết một chai rượu vang, nhìn mặt e đỏ bừng mắt lim dim là t biết khả năng đêm nay cho em thổi cây nến thịt 🕯của t được rồi .Ăn uống xong t chở em về căn chung cư rồi vật em xuống ngay chiếc giường mà t và chị gái em thường xuyên địt nhau những lúc buổi trưa em đi học không về. Sau màn đá lưỡi vê đầu ti thì em đã mềm nhũn cả người,Em chống cự cho có lệ vì t biết em cũng có tình cảm với t.Chỉ vài phút thì cơ thể em đã trần truồng như nhộng , t bú luôn vào con bím non và hồng hào của em làm em rên ư ử ,hai tay giật mạnh tóc trên đầu t.Sau t bắt e quỳ xuống BJ thì em chỉ làm qua loa vì em bảo em chưa làm lần nào.Đêm đó t với em địt nhau 3 nhát ,cảm giác được địt em gái của nyc nó phê vcl,đêm đó t xuất trong 3 phát luôn .Từ đó tuần nào t và em cũng cuốn lấy nhau ,mỗi tuần 3 lần ,mỗi lần 2 3 nhát Xem nội dung: 202345Sau này nyc cũng phát hiện ra chuyện t địt em gái nó 🤣
20240705_172932.jpgnghe tin em nó sắp lấy ck rồi .T có nên gạ kèo địt trc khi em nó lấy ck ko 🤪🤪🤪

alo51

Chim TO
Sau khi chiến đấu xong chị mb vú to ở mấy trang trước, tao lại kết nối dc chị này, vẫn trung tâm thương mại, nhìn ngoài dáng dây, tao mạnh dạn chủ động nói chuyện, biết chị đã có ck, càng làm tao ham muốn hơn, và vào bài vẫn như mọi mb khác, đầu tuần sau địt, ck chị già hơn chục hơn 1 giáp, mặt dâm. dáng dây, nói chuyện khéo, thơm, nhất là khoản mặt dâm đĩ nhìn cửng cặc

Gripen

Yếu sinh lý
vk bạn t 1 con gái 1 tuần tao sang nhà nhậu suốt.
có 1 buổi say vcl, nằm ngủ sofa nhà nó luôn, lúc đó nhìn là 2h sáng. mình đi wc nhưng lại thói quen mặc quần sịp ở nhà quen r nên sang nhà ng khác lại ko bỏ đc, tìm mãi chỗ bật điện ko có đành đi kiểu ng mù. đang đái thì con vk nó bật điện làm giật mình lúc đó buồi lại cương nữa chứ. tao vội mặc quần lót lên, con vk nó nhìn chằm chằm ko nói gì. tao nói: say quá trời tối ko biết bật đèn ở đâu ngại quá, nó cười mỉm ko nói gì . mình chạy ra sofa lấy quần thì nó sờ buồi mình, xoa lấy xoa để và nói: cương to thế chắc khó ngủ lắm, cần giúp ko ? may mình cũng hơi hết cơn say r nói: thôi, bạn bè lâu năm ko nên làm thế đâu. nó nói: em cũng nứng lắm, thấy buồi là em khó ngủ lắm. mình bảo: thôi thì em sóc lọ r a vét máng cho. uh thì 2 đứa ra ban công rồi làm , đang sóc tự nhiên nó cúi xuống thổi kèn luôn, mình đc đà liếm lồn luôn. đm đúng gái 1 con đẻ mổ lồn ko ảnh hưởng lắm mỗi tội ko như múi mít, nó làm đủ kiểu combo luôn, rồi nó vừa sóc vừa nói: mình địt nhau đi, may lúc đó mình nghĩ nhiều cái lại hậu quả rồi nói: thôi mình làm thế thôi, con đó bóp dái mình đau vl rồi sục vl , sục xong rồi uống tinh luôn còn nói: đã đặc lại nhiều thế, vào lồn chắc phê lắm. mình cười cười rồi mặc quần vào, 2 đứa lại lấy lon bia ra ngồi kể lể tâm sự tý, mình nói thì nó cứ sục cu mình. ngồi tầm 30p thì t kêu mệt bảo vào ngủ, nó lại xoa ku liên tục r nói: cho em thổi tiếp đi, t bảo: sức trâu đéo đâu, mệt lắm thôi để lúc khác. thế nó mới tha cho. sáng dậy bạn t gọi dậy đi ăn sáng, gọi nó đi ăn cùng thì nó nói : đêm qua em dậy ăn chuối với uống cốc sữa chua rồi h vẫn cò no, 2 anh đi trc đi . đm cọn này kinh thật, may ko địt ko thì bỏ mẹ lại có án mạng xảy ra
M xem sex nhật nhiều quá à

alo51

Chim TO
M xem sex nhật nhiều quá à
Mày để cho nó múa tí cho thớt nó xôm, tao đọc cười vl mà đéo dám ho he gì sợ lại bảo tao sân si kkkk
Nhất là đoạn này, cười vl cười =)) :))

nó nói: em cũng nứng lắm, thấy buồi là em khó ngủ lắm. mình bảo: thôi thì em sóc lọ r a vét máng cho. uh thì 2 đứa ra ban công rồi làm , đang sóc tự nhiên nó cúi xuống thổi kèn luôn, mình đc đà liếm lồn luôn. đm đúng gái 1 con đẻ mổ lồn ko ảnh hưởng lắm mỗi tội ko như múi mít, nó làm đủ kiểu combo luôn, rồi nó vừa sóc vừa nói: mình địt nhau đi,

Bên trên