• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thớt kể chuyện địt gái có chồng. Địt rau cỏ máy bay, Ons, fwb. Để thấy được sự dâm loàn của đàn bà

Xàm xí xọn

Yếu sinh lý
Kể chuyện 1 em SM mà tao chịch cho chúng mày nghe. Hồi tao bỏ vợ, chuyển đến căn chung cư ở, có em làm ở BQL khu chung cư. Vào ở thì làm các thủ tục trong đó có thủ tục đăng ký tạm trú do hộ khẩu tao vẫn ở nhà cũ nên phải nhờ em chuyển giấy tờ cho Conan khu vực. Cung xin số em nói để cập nhật tình hình công việc em nó giúp thế nào, mấy hôm sau nhắn tin thì thấy em này hỏi han chuyện ngoài lề trên mức bình thường cộng thêm tự kể về mình những chuyện như: em bỏ chồng vài năm nay, em gửi con ở bà ngoại, trọ ở gần đây đi làm cuối tuần mới về. Biết có tín hiệu khả quan, tao bắt sóng ngay và chỉ cần 2 buổi nhắn tin, tao đã mời em lên phòng tao ăn cơm do tao đích thân nấu. Rồi chúng mày biết chuyện gì sẽ xảy ra đúng không?
Đéo phải vậy đâu, hôm đó em đến ngày, chỉ sờ mó mút mát thôi và em nó thương tao ấm ức trong người nên mút cho tao xuất trong miệng luôn. Lần đầu đó, vãi cả em. Sáng ra em còn mượn cái mũ để đội rồi mới ra khỏi nhà, sợ mọi người trong khu chung cư biết em đi ngủ lang ở nhà tao.
Lần sau thì tao chịch tưng bừng khói lửa, em tập Yoga nên người rất chắc, mỗi tội da đen nên nhìn cứ bẩn bẩn cộng thêm nói chuyện như con ngã cây. Gu tao thích gái trắng và múp nhưng phải có chút đầu óc. Và tao cho em next khi nhận thấy tiếp xúc đầu óc em rỗng tếch, lại hay văn vở đong trai. Và cũng chỉ sau 6 tháng sau tao gặp em ở thang máy cùng một thằng khác, em giới thiệu đây là chồng em, bọn em mới cưới được 2 tháng, tao chỉ cười thầm trong bụng rằng ở đời không tỉnh táo và có chút thông minh thì sẽ rước phải cái "điếu cày ủy ban" ngay.
Trước tao có chụp hình lúc chịnh em ấy nhưng sau đéo có ấn tượng gì thì xóa, tư liệu không có nên chúng mày bảo mõm cũng được :ROFLMAO: :ROFLMAO: :ROFLMAO:

Đính kèm

• Trang 1.jpg
    Trang 1.jpg
    232.8 KB · Xem: 1,214

dongthap95

Tao là gay
Kể chuyện 1 em SM mà tao chịch cho chúng mày nghe. Hồi tao bỏ vợ, chuyển đến căn chung cư ở, có em làm ở BQL khu chung cư. Vào ở thì làm các thủ tục trong đó có thủ tục đăng ký tạm trú do hộ khẩu tao vẫn ở nhà cũ nên phải nhờ em chuyển giấy tờ cho Conan khu vực. Cung xin số em nói để cập nhật tình hình công việc em nó giúp thế nào, mấy hôm sau nhắn tin thì thấy em này hỏi han chuyện ngoài lề trên mức bình thường cộng thêm tự kể về mình những chuyện như: em bỏ chồng vài năm nay, em gửi con ở bà ngoại, trọ ở gần đây đi làm cuối tuần mới về. Biết có tín hiệu khả quan, tao bắt sóng ngay và chỉ cần 2 buổi nhắn tin, tao đã mời em lên phòng tao ăn cơm do tao đích thân nấu. Rồi chúng mày biết chuyện gì sẽ xảy ra đúng không?
Đéo phải vậy đâu, hôm đó em đến ngày, chỉ sờ mó mút mát thôi và em nó thương tao ấm ức trong người nên mút cho tao xuất trong miệng luôn. Lần đầu đó, vãi cả em. Sáng ra em còn mượn cái mũ để đội rồi mới ra khỏi nhà, sợ mọi người trong khu chung cư biết em đi ngủ lang ở nhà tao.
Lần sau thì tao chịch tưng bừng khói lửa, em tập Yoga nên người rất chắc, mỗi tội da đen nên nhìn cứ bẩn bẩn cộng thêm nói chuyện như con ngã cây. Gu tao thích gái trắng và múp nhưng phải có chút đầu óc. Và tao cho em next khi nhận thấy tiếp xúc đầu óc em rỗng tếch, lại hay văn vở đong trai. Và cũng chỉ sau 6 tháng sau tao gặp em ở thang máy cùng một thằng khác, em giới thiệu đây là chồng em, bọn em mới cưới được 2 tháng, tao chỉ cười thầm trong bụng rằng ở đời không tỉnh táo và có chút thông minh thì sẽ rước phải cái "điếu cày ủy ban" ngay.
Trước tao có chụp hình lúc chịnh em ấy nhưng sau đéo có ấn tượng gì thì xóa, tư liệu không có nên chúng mày bảo mõm cũng được :ROFLMAO: :ROFLMAO: :ROFLMAO:
Hay m

cuocsonghuongthu

Yếu sinh lý
Điếu cày ủy ban =))

Traitb96

Yếu sinh lý
Đọc chùa nhiều hôm nay tao góp vui chuyện của tao
Em hơn tao 3 tuổi. Là du học sinh bên Nhật. Đợt tao quen em là em mới từ Nhật về và mới chia tay người yêu do ny vẫn ở lại Nhật. Quen từ đợt zalo cho nói chuyện cùng người lạ. Lúc đầu chat mà không biết thông tin của nhau. Chỉ nói chuyện xong rồi chat sex. Dần dần thấy hợp nên em cho t sdt để add zalo. Lâu dần ms biết em ở gần chỗ tao. Cách đâu cỡ 500m. Lần đầu hẹn gặp em đã cho tao sờ lồn ngoài đường rồi vào nhà nghỉ. Lồn em wax sạch sẽ, bot kinh khủng. Em bảo tao là người thứ hai. Sau hôm đó thì cứ thi thoảng lại đi địt nhau với em (đợt này tao đang có ny nên cũng chỉ đi lén lút) tầm 1 năm thì thằng ny em về nước. Đợt tết em bảo em quay lại vs nyc và sẽ cưới. Bảo tao quên em đi, thực ra lúc này tao cũng chán chán rồi nên cũng ok luôn nhưng vẫn giữ liên lạc, em lấy ck xong thì ck em phải đi ctac ở Sài Gòn, tao vs em hay tâm sự, có hôm tao kêu đau đầu, e nói mang thuốc qua cho tao, lúc này tầm 9-10h tối rồi. Tao rủ em ra hồ Đầm hồng gần nhà, cái chỗ này có đoạn tối vl, xong ôm em. Em vẫn để yên cho t ôm, rồi tao sờ vú, móc xuống lồn, em chống cự cứ em có ck rồi a đừng làm thế. Đm nhưng mồm vẫn rên. Tao càng móc càng rên to, cứ anh ơi em sướng quá, a móc giỏi quá, nước lồn ướt hết cmn tay tao, e mặc váy, t bắt đứng quay đít lại để nhét buồi vào, nhưng thi thoảng có xe đi lại nên cũng đéo dám, rủ em đi nhà nghỉ nhưng e đéo chịu bảo có lỗi với ck, dm nhưng vẫn để tao móc vs bóp vú, rồi tao dí đầu e xuống bú cu tao, cảm giác lén lút và sợ người khác nhìn thấy, chỉ 1 tí là tao out trong mồm em, e nuốt sạch xong còn vuốt vuốt cái dái tao. Nhưng đó cũng là lần cuối cùng. Vì em sợ tao làm ảnh hưởng đến vợ chồng em í. Nên em đã đề nghị cắt đứt liên lạc. T cũng trong lúc tức mà xóa mẹ cả sdt. Giờ tiếc vì k tìm lại đc. K biết em giờ thế nào.

Thang ke

Yếu sinh lý
Trước quen 1 bà chị do 1 bro trên nhóm zalo cho, bà chị ở hà nam, hình như làm nhà nước nên khá kín đáo sợ bị phát hiện. Bà chị dâm vkl có tuyệt chiêu squirt và uống tt. Chơi 1 thời gian thì thôi, xong đợt này nhớ định gọi đi chén lại thì thấy bỏ số zalo đấy rồi. Không biết ae nào ở đây var chưa. Zalo chị hồi đấy tên là vân hương

namtuliem91

Yếu sinh lý
Em trong ảnh và câu chuyện chắc ko liên quan đến nhau đúng ko? E trong ảnh nhìn trắng, ngon đúng gu của tao :)

vitamin 1985

Yếu sinh lý
Mày kể làm t mới nhớ. T kể lại quả bắt quả tang như sau. Cỡ tầm 2015-2016 quen 1 em, nó ở cùng đứa em ruột ở gần đường Giải Phóng. Em nay lm điều dưỡng. Gái ngành y mà kiểu thơm sạch. Bướm đẹp vãi đái. Đến phòng trọ 4-5 lần toàn mặc kiểu khiêu dâm nhưng đéo cho đỵt. Nhất quyết là k cho địt. Chỉ toàn bú chym mà bú đỉnh vãi đái. Đúng hôm ấy t đến chơi. Như mọi khi vẫn bú nhưng lần này là t đứng em ấy ngồi ghế sofa. Đang bú phê ngon lành. Con em mở cửa oạch phát vào mà giật mình. T quay ngoắt phát dái còn đập mẹ vào bàn trang điểm đau vkl. Con em tỉnh bơ như k có ch gì. Cũng đéo nói năng gi. Vào còn thay đồ xong lại đi. Mà nhanh như 1 con gió. Xong lại đi ra như k có ch gì. Sau đó lại tụt quần tao bú tiếp. Mãi sau 2-3 lần bus nữa mới địt đc con chị.
Ko gãy buồi à con chó...hài vll

johnnyola

Yếu sinh lý
Tao có địt bà kia ftu 93, bả đón tao bằng xe du lịch r chở qua q7 địt. Địt xong kêu tao chở đi rướt con, còn giới thiệu chú là bạn mẹ.

khovaidai

Yếu sinh lý
Quét badoo, thấy có con bé nhìn non và xanh, nhảy vào nhắn tin, hoá ra lại là con mẹ, dùng ảnh của con gái (học lớp 11), t nói thẳng toẹt là tìm mqh tình tiền, máy bay ok ngay, gửi cho sdt kết bạn zalo, vào zalo thì nhìn ảnh lộ ra fb chả máy bay, vào nhìn hàng ngon, xinh. Hỏi ra thì máy bay ly dị chồng, đang trầm cảm nhẹ, muốn thử cảm giác tình tiền 1 lần rồi thôi, đang hẹn thứ 7 này thuê homestay để phệt, 1tr/bao nhiêu shot tuỳ thích. Xem ra máy bay cũng đang bấn, có điều bảo em chỉ đi 1 lần thôi, xoá badoo, chỉ là bạn. Hoá ra mình lại là hạt đậu xanh, địt mẹ nó!
Report đi mày

Bên trên