• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thớt kể chuyện địt gái có chồng. Địt rau cỏ máy bay, Ons, fwb. Để thấy được sự dâm loàn của đàn bà

Bình Chứa Tôn

Tao là gay
Mày kể làm t mới nhớ. T kể lại quả bắt quả tang như sau. Cỡ tầm 2015-2016 quen 1 em, nó ở cùng đứa em ruột ở gần đường Giải Phóng. Em nay lm điều dưỡng. Gái ngành y mà kiểu thơm sạch. Bướm đẹp vãi đái. Đến phòng trọ 4-5 lần toàn mặc kiểu khiêu dâm nhưng đéo cho đỵt. Nhất quyết là k cho địt. Chỉ toàn bú chym mà bú đỉnh vãi đái. Đúng hôm ấy t đến chơi. Như mọi khi vẫn bú nhưng lần này là t đứng em ấy ngồi ghế sofa. Đang bú phê ngon lành. Con em mở cửa oạch phát vào mà giật mình. T quay ngoắt phát dái còn đập mẹ vào bàn trang điểm đau vkl. Con em tỉnh bơ như k có ch gì. Cũng đéo nói năng gi. Vào còn thay đồ xong lại đi. Mà nhanh như 1 con gió. Xong lại đi ra như k có ch gì. Sau đó lại tụt quần tao bú tiếp. Mãi sau 2-3 lần bus nữa mới địt đc con chị.
Sao mày ko gọi con e vào bú cùng chị nó luôn?

Toamvn

Yếu sinh lý
Tao đã đọc hết 132 trang trong 5 ngày! Vcl ko :)))
Tao định làm một thớt riêng về những con tao đã phệt! Nhưng thớt này đang hay nên tao sẽ kể từ từ, chuyện hơi dài nhé!
Em này là crush đầu đời của tao, học chung cấp 2, xong cùng vào đội tuyển thi hsg nên tao mới để ý e ấy nhiều, Sau lên cấp 3 thì tao và e khác trường và mất liên lạc luôn. Mãi đến 2008 thì hồi đó tao gặp lại e trên forum của tỉnh, tao vào xin yahoo nói chuyện các kiểu thì mới biết e đi du học ở nước ngoài, thế rồi bọn tao yêu xa chúng mày ạh!chưa nắm tay nhưng hồi đó chat video nên có chat sex các thứ mới biết e dâm ngầm. Maix đến 2010, em ấy về nước, năm đấy từ Nghệ An đến Hà Tĩnh Quảng Bình lụt to, tao xông xáo về đi tình nguyện, rủ e đi cùng, đêm 19/10 tao cầm đt 110i dc 300k để đi mua quà, đợt đấy vào tặng cho cả mẹ và em, mẹ e cứ khen mãi, đêm ấy mẹ e cứ giao xe máy cho tao chở e đi chơi. Tao phi lên đường tránh ôm ấp rồi móc luôn vào bím. Xong tao chở về đi lượn một vòng thành phố cho em biết đường, xong trả e về nhà lúc 9h tối.
Về nt cho e thì hẹn e sáng hôm sau (20/10/2010) vào nhà e chơi, 8h30 tao mới dám mò vào vì đợi bố mẹ e đi làm đã! E mặc váy trắng, thằng e trai ngồi dưới bếp chơi game, tao với e ngoài phòng khách nói chuyện, tao kích dục e và sờ bím thì nước nôi như lũ, đưa e lên phòng e và tao phá trinh e lần đầu. Lúc nhét thì e kêu đau, tao đọc cô giáo thảo nhiều nên có chút kinh nghiệm, để tên một lúc rồi nhấp từ từ, em khóc nhưng chân kẹp cứng ko cho tao rút ra, bắn hết vào trong em. đó là lần đầu tiên của em. Xong xuôi lau chùi các thứ thì nói chuyện một lúc e bảo chở e đi mua thuốc ttkc, mà hôm đó e đến ngày lần đầu nên cả hai ko biết vẫn uống thuốc 🤣🤣🤣cho chắc ăn!
Em là người hơi thấp, trắng,lol múp tiểu thư nên chăm sóc lol kỹ lắm, e kể mẹ bày cho e cách tỉa lông sao cho sạch, nhổ bên dưới và bên trên để nhums lông thôi,
Sau 2-3 tháng thì e lị sang nước ngòai học tiếp, tao đang sinh viên nên đi làm thêm, đến 2011 thì bố mẹ e ngăn cản, nói tao với e ko hợp rồi đẩy e xa tao, 2012 thì e lấy ck, hơn e 2 tuổi và gia trưởng, nhà nghèo và đi nghĩa vụ, ( sau này gia đình vợ có điều kiện nên xin cho vào làm csgt )
Một đêm cuoois tháng 6-2015 ( tao sang nhật dc 2 năm), e chủ động nt cho tao vì tìm dc fb của tao, e kể hết vì tin vào bố mẹ mà để mất tao…
Xong thì tao hỏi về ck con và tình dục thì biết ck e vì thấy e mất trinh nên ko tôn trọng em, ko bao giờ liếm cho e vì ghê tởm, chỉ nứng là đút. 🤣🤣🤣kệ e có nước hay ko.
Hồi đó tao nt mà làm e phải vào nhà tắm móc luôn. Tết 2015-2016 tao về nước, mùng 2 tết tao hẹn e ra nhà nghỉ và đỉth luôn, 2 shot trong buổi sáng, e sướng điên người, ra về hai chân hai hàng luôn mà 🤣🤣🤣. Giờ nt cứ bảochir có a mới mang lại cho e cảm xúc như thế, tháng 6 này tao về và e đang hẹn tao đi địt
Lồn này mà k liếm thì phí

Gaara195

Yếu sinh lý
Kể thì nghe mà hóng hớt, nhiều thằng lesor nhưng cứ nghĩ ai cũng như chúng nó. Đm suốt ngày bày đặt đòi ảnh ọt chứng minh. Ngta kể cho nghe k tin thì lướt việc đ gì phải chứng minh. Cảm ơn những tml chia sẻ câu chuyện riêng tư tại đây cho những thằng như tao đọc giải trí

Silver Bullet

Yếu sinh lý
Kể thì nghe mà hóng hớt, nhiều thằng lesor nhưng cứ nghĩ ai cũng như chúng nó. Đm suốt ngày bày đặt đòi ảnh ọt chứng minh. Ngta kể cho nghe k tin thì lướt việc đ gì phải chứng minh. Cảm ơn những tml chia sẻ câu chuyện riêng tư tại đây cho những thằng như tao đọc giải trí
Vấn đề là nhiều bố kể chuyện bịa vl, phi logic, chứ t gái chén k dưới 100, nghe chuyện thấy như cđb

Nobito

Yếu sinh lý
Em nyc ly hôn ck 3 năm đang yêu một thằng HQ, nhưng thằng đấy ít chịch tuần nào cũng từ BN lên HN đụ với t 1-2 lần, kêu chán thằng HQ kia vì mấy tháng nay ngủ không động vào nhau, nhưng nó tiền cũng lắm nên chưa chia tay.
Bảo dưỡng hàng họ cũng kỹ nên 28t gái 1 con mà vẫn bot như 18t lần đầu của t với em nó.

boydoll2

Yếu sinh lý
góp vs chúng m câu chuyện,
Có lần bà chị chung cơ quan nhờ sửa máy tính, mà t hay tò mò, mở lịch sử webs bả thì thấy mấy cái phim c3 của hàn quốc.
t gạ gạ ai dè 1 buổi về quê lên là địt đc bả, về sau địt đc thêm 2 phát nữa bả đi lấy ck.
m chỉ cần chững chạc 1 chút, biết chút gì đó về 1 lĩnh vực, đặc biệt máy tính là hay chịch dc mấy e, mấy chị lắm.
hiện tại còn 1 e làm chung đang nhờ t chỉ mấy cái chữ ký số.
t đang tính chạy qua trọ nhà e để chỉ :))

boydoll2

Yếu sinh lý
thêm 1 cái mới nhớ, thời sinh viên quen 1 em cùng họ
dm thế éo nào sau buổi văn nghê đoàn thanh niên là set luôn kèo hẹn hò, dm đang mò trong công viên e kể t nge chuyện em họ nó bị trai đụ có bầu :)))
lúc đó còn ngô nghê chưa hiểu nên chưa ăn dc em. giờ nghĩ lại vẫn tiếc.

Cuối đầu bài

Yếu sinh lý
Mày kể làm t mới nhớ. T kể lại quả bắt quả tang như sau. Cỡ tầm 2015-2016 quen 1 em, nó ở cùng đứa em ruột ở gần đường Giải Phóng. Em nay lm điều dưỡng. Gái ngành y mà kiểu thơm sạch. Bướm đẹp vãi đái. Đến phòng trọ 4-5 lần toàn mặc kiểu khiêu dâm nhưng đéo cho đỵt. Nhất quyết là k cho địt. Chỉ toàn bú chym mà bú đỉnh vãi đái. Đúng hôm ấy t đến chơi. Như mọi khi vẫn bú nhưng lần này là t đứng em ấy ngồi ghế sofa. Đang bú phê ngon lành. Con em mở cửa oạch phát vào mà giật mình. T quay ngoắt phát dái còn đập mẹ vào bàn trang điểm đau vkl. Con em tỉnh bơ như k có ch gì. Cũng đéo nói năng gi. Vào còn thay đồ xong lại đi. Mà nhanh như 1 con gió. Xong lại đi ra như k có ch gì. Sau đó lại tụt quần tao bú tiếp. Mãi sau 2-3 lần bus nữa mới địt đc con chị.
2 chị em đó quê đâu đấy? Thời đấy tao cũng cặp với 1 con em học y thái bình, 2 ce ở với nhau gần bv TMH. Ko khéo tao với mày lại thịt con chị con em, :))

Chim Lợn

Yếu sinh lý
Vài tháng trước có con bạn vietkieu Mỹ về Vn để làm đám hỏi với chồng sắp cưới, mà trước đây tao với nó có thích nhau trước nhưng không yêu nhau.
Đợt này về gặp nguyên đám bạn, hôm đó có tao đi cùng, đi ăn sau đó đi club ở Q1, trong lúc say tao với nó có nhắc lại chuyện cũ ( hôm đó chồng sắp cưới nó đi HN ), nói chuyện blabla xong lát về nó ôm tao, rồi tao chở nó vô ks chill suite rồi đụ 2 nháy tới sáng đi về, chắc sống ở Mỹ nên thoáng, bú cặc giỏi, lúc tao đụ rên muốn bể phòng, lồn thì wax sạch đúng gu tao, đặc biệt mặt rất xinh, thơm + body ngon 🤤.
Sáng phải về sớm, sợ bị ck sắp cưới nghi ngờ, rồi 2 ngày sau đi làm đám hỏi luôn.

Ảnh không face lúc em đi nghĩ dưỡng với ck sap cưới vài tuần sau đó
Ngon vậy

Lvnoob17988

Yếu sinh lý
2 chị em đó quê đâu đấy? Thời đấy tao cũng cặp với 1 con em học y thái bình, 2 ce ở với nhau gần bv TMH. Ko khéo tao với mày lại thịt con chị con em, :))
Con em t k biết học trường gì, nhưng 2 chị em trọ ngay chỗ chân cầu vượt giải phóng xuống ấy, hướng xuôi về giáp bát. Chỗ mà mấy ông siêu thị mặt đất đó. 2 chị em nó cực ngọt nước luôn. Sau có gặp con em vài lần nữa, thậm chí đi ăn cùng 2 chị em, mà con em nó bơ như chả có gì. Về phòng nó chủ động ra ngoài cho 2 đứa đỵt nhau. Có 1 lần ngủ ở đó, t cả con chị xuống đất đỵt nhau như phim chưởng nhưng con em vẫn ngủ say. Tiếc là sau con chị cứ vay tiền liên tục nên t cho biến.

tonyanh

Yếu sinh lý
Quét badoo, thấy có con bé nhìn non và xanh, nhảy vào nhắn tin, hoá ra lại là con mẹ, dùng ảnh của con gái (học lớp 11), t nói thẳng toẹt là tìm mqh tình tiền, máy bay ok ngay, gửi cho sdt kết bạn zalo, vào zalo thì nhìn ảnh lộ ra fb chả máy bay, vào nhìn hàng ngon, xinh. Hỏi ra thì máy bay ly dị chồng, đang trầm cảm nhẹ, muốn thử cảm giác tình tiền 1 lần rồi thôi, đang hẹn thứ 7 này thuê homestay để phệt, 1tr/bao nhiêu shot tuỳ thích. Xem ra máy bay cũng đang bấn, có điều bảo em chỉ đi 1 lần thôi, xoá badoo, chỉ là bạn. Hoá ra mình lại là hạt đậu xanh, địt mẹ nó!

Cuối đầu bài

Yếu sinh lý
Con em t k biết học trường gì, nhưng 2 chị em trọ ngay chỗ chân cầu vượt giải phóng xuống ấy, hướng xuôi về giáp bát. Chỗ mà mấy ông siêu thị mặt đất đó. 2 chị em nó cực ngọt nước luôn. Sau có gặp con em vài lần nữa, thậm chí đi ăn cùng 2 chị em, mà con em nó bơ như chả có gì. Về phòng nó chủ động ra ngoài cho 2 đứa đỵt nhau. Có 1 lần ngủ ở đó, t cả con chị xuống đất đỵt nhau như phim chưởng nhưng con em vẫn ngủ say. Tiếc là sau con chị cứ vay tiền liên tục nên t cho biến.
Có phải con chị tên D con em tên C ko

Bên trên