• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Nhật ký chăn rau

123.com

Yếu sinh lý
Chủ thớt
lại đăng mặt lên, coi chừng giống thằng Phong Nhĩ kaka
Tao ngu gì, ảnh mặt tao có đầy, cả clip luôn, nhưng đéo ngu như thằng phong nhĩ kia đc. Thường bọn tao gửi kín cho nhau, chứ trên cái xam này, kể cả thiendia, tao bị đâm rồi nên chịu

Playz

Yếu sinh lý
Thôi. Con BUV tính đéo gì, dâm bỏ mẹ ra nhưng bày trò yêu đương, từ c3 đã nghỉ học đi với thằng ngy cũ bú cak tồm tộp rồi, đợt quen tao may mà có thằng nó đâm, ko nó bị ae tao some mẹ rồi, giả vờ sang chảnh chứ tao chăn có 2 nốt là đc đ!t tung lol, mỗi tội bị đâm nên cháy hẳn. Tao cũng xoá số nó rồi, BUV đa phần nhà giàu học dốt, nên phải phông bạt. Nói chung cháy hết rồi
Đợt này nắng nóng nên bọn em hay có bài tối rủ lượn đường cho mát, cf hoặc đi xem phim. Muộn muộn tí dễ gạ. Mà đội e mới có mối hàng xả, nên chưa chăn dc e nào, tưởng bác có thì share e, e lộc lá lại

123.com

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Đợt này nắng nóng nên bọn em hay có bài tối rủ lượn đường cho mát, cf hoặc đi xem phim. Muộn muộn tí dễ gạ. Mà đội e mới có mối hàng xả, nên chưa chăn dc e nào, tưởng bác có thì share e, e lộc lá lại
Uh, tìm mấy con non non ấm ớ mà chăn. Nấy con tao review cháy hết cả rồi, mà chắc gì chúng nó đã sạch mà ham. Con buv tinder cả tá thằng, nó còn kể tao nghe cơ mà, con rau văn quán mày cũng xơi dễ thế còn gì. Ko bắt sóng nữa thì thôi, để thằng khác chăn chúng nó, mình tìm mối mới, riêng tao thì vẫn nhớ để sau gặp lại né bọn nó ra, hoặc bảo ae quen đừng có mà dại yêu chúng nó, gái đéo gì lên giường dễ thế =))

Playz

Yếu sinh lý
Uh, tìm mấy con non non ấm ớ mà chăn. Nấy con tao review cháy hết cả rồi, mà chắc gì chúng nó đã sạch mà ham. Con buv tinder cả tá thằng, nó còn kể tao nghe cơ mà, con rau văn quán mày cũng xơi dễ thế còn gì. Ko bắt sóng nữa thì thôi, để thằng khác chăn chúng nó, mình tìm mối mới, riêng tao thì vẫn nhớ để sau gặp lại né bọn nó ra, hoặc bảo ae quen đừng có mà dại yêu chúng nó, gái đéo gì lên giường dễ thế =))
Chuẩn bị bọn sv mới nhập học, tha hồ vườn rau bác àh. Bác tài chính vững cứ đóng vai các anh trải đời các em thích lắm. Em Văn Quán chặn e lâu rồi, còn e buv e vào check zalo thấy hiện rồi, nhưng kết bạn ko thấy gì. Bác bảo thôi nên e cũng bỏ, nó như thế dinh bệnh bỏ mẹ

sexfreedom

Giáo Sư Sừng Xỏ
Dm cái xamvl.gay đổi tên miền xong đéo đăng dc bài, ko viết tiếp dc bài của tao. Cay dái. Tao chuyển sang đây
Lát tao đăng tiếp con rau hồi trc chén
Nhân tiện thằng nào var e này trên tinder không? Tao đi Hạ Long chơi đợt vừa rồi mà quẹt dc, hình như nhà Hạ Long, sống Hà Nội, trông ngon nghẻ sang chảnh, ntin trả lời, hẹn cf ở thủ đô ok mà xin zalo chưa dc. Thằng nào biết hú tao nhé
đụ má mầy , thứ óc cức như m thì về bú vào cái lỗ lồn con đỉ mẹ của m cho khôn ra nhé
Vào hốt cức của t mà ăn cho sáng cái não chó của m ra
Đụ má mầy

123.com

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Nhân tiện vụ LG lùm xùm chưa biết tin đồn hay sự thật, ngồi rảnh lễ tâm sự ae chút
- Tinder giờ toàn bọn gạ chịch nhanh nên khó chăn hơn trc, có con nào dâm dật thì gạ dc kèo luôn. Bọn tao chuyển qua fb datting, cái này khó hơn vì mày cần có fb xịn xịn tí, nên ae phải có 1,2 các tk dự phòng, chủ yếu vẫn phải gạ dc mấy e đi cf hoặc đi dạo.
- Vấn đề ở đây là gái fb datting cũng đéo sạch như ae nghĩ, nên mình cần đề phòng hết. Tao chưa dính nhưng thằng bạn tao nổ bô rồi. Đi chăn gặp e sinh viên năm 1, con nhà điều kiện luôn, lại chưa có người yêu, ở cùng họ hàng, dm, cứ nghĩ hàng ngon, cầm tay cầm chân như gái mới lớn, nhân trần về nổ cmn bô, tốn tiền thuốc mà đau, giờ nó nhìn bọn sv trẻ bị rén rén. Bản thân tao ăn mấy e sv rồi, có cả e nhân trần mà trong bài tao kể, lúc về mới toát mồ hôi, nó hẹn cả tá thằng chứ 1 mình mình đéo đâu, con tao ăn nó còn khoe hẹn thằng này thằng kia đi chơi nhưng không thích. Đợt ấy ngu liều ko nghĩ nó cũng chịch với mấy thằng đó rồi, làm về nhà lo lắng đéo dám gần vợ. Nên tao khuyên ae gái nào cũng phải đi bcs vào, chúng nó giờ cứ đưa đón mấy buổi là ngửa mẹ ra rồi, nghĩ là tình yêu đi kèm tình dục nên dễ dãi, có khi chúng nó hẹn mấy a cùng luôn ấy. Bọn đấy xác định yêu đương đéo gì, nó hẹn dc qua app thì 100% phải gần chục thằng cùng hẹn, mình cũng là 1 trong số đó thôi, nên tao ko đánh giá cao bọn phò dở hẹn dc ở đó, chỉ là chỗ xả thôi
Vụ LG kia có thật chắc cũng bị dập đi thôi, chỉ khổ mấy a zai Việt tưởng ngon trym giờ SIDA cmn hết :)))), còn bọn người Hàn thì chết cụ chúng nó đi, bọn chim ngắn nhưng dc mấy e sính ngoại.
Tâm sự ae chút ngày lễ, tao làm người đàn ông tốt đây, hẹn sau lễ có siêu phẩm cho ae

zambizdinhcao

Tao là gay
Em thứ 4 này mới chén gần đây
Em này tao lại quen qua fb dating, giờ lắm ứng dụng hẹn hò thật, nhưng qua fb này phải fb thật, hoặc có 1fb ảo ảo nhưng phải up ảnh mình thường xuyên hoặc cviec cơ.
Tao có 2fb, fb kia dùng bt, fb còn lại lập lâu rồi mới mò lại pass, up vài cái ảnh 1 mình tạo sự tin tưởng. Thế là dating dc e nó.
Tao ko nhắc gì về gia đình, e nó chắc có soi fb thấy toàn công việc với ảnh mình tao, có vẻ tin tưởng. Nhà tao thì cách xe chỗ e nó, tao cứ chém là chỉ cần có lý do là a qua đó thường xuyên, e còn ngây thơ hỏi a đi làm qua ah :))
Tao ntin với e đến tận hơn 1h sáng, mẹ, sinh viên quen thức đêm, tao cố mãi giả vờ nhắn tin với e nên a mới thức, vui ra mặt. E nghe vẻ ngây thơ vãi
Hẹn đầu tiên tao hẹn đón e gần chỗ e trọ Văn Quán, cho e đi cf gần Aeon, lên xe thấy thơm phức, ăn mặc đẹp, nhìn cứng cả cu. E tự chỉ tao quán cf chứ tao biết mẹ gì đâu. Vào rồi nói chuyện bình thường, vui vẻ, hỏi thăm nghề nghiệp, học hành. Về nhà tao ntin bảo sao em thơm thế, a chỉ muốn thơm e 1 cái. E nó lại icon cười cười bảo đánh chết, nghe kèo là ngon rồi.
Buổi hẹn 2 tao cho đi ăn vặt, bọn sinh viên chỉ khoái ăn mấy đồ rẻ. Tao chở đi ăn, trên đường về thấy vẫn sớm, tao trên xe chủ động cầm tay, e ko nói gì. Tao lân sang đùi xoa xoa, e gạt lấy lệ, tao khen đùi mịn trắng thế, e tít mắt bảo thật ko. Mẹ, ko thật cũng phải thật. Tao mới liều bảo giờ sớm vào đây tí e nhé, rồi phi xe vào nn luôn. E cứ a vào đây làm gì, kệ, mở cửa xe đưa e lên phòng
Lên rồi tao đi tắm kêu nóng, còn e ngồi dựa thành giường xem tiktok, lúc ra tao khen e thơm quá rồi thơm má e, e né né, tao ôm luôn thơm chặt, bảo a thơm tí thôi. Rồi hôn tai thở vào gáy, e rùng mình. Mọi việc thì cũng như anh em thôi, bất ngờ là người e săn chắc, vú nhỏ nhỏ vừa tay, bím lơ thơ lông kiểu mới wax, em này tao cẩn thận đeo bao chiến đấu. E rên như chó ấy còn sĩ, rồi cũng hợp tác cưỡi ngựa. Về rồi còn ôm tao, xong bảo tí tiền ăn e ck nhé. Dm, có tí tiền ăn vặt hơn 100k đòi ck, chứng tỏ đéo mang tiền mặt theo, điện thoại xịn, quần áo có vẻ xịn, muốn dc đãi free còn sĩ mõm. Tao chả quan tâm. Xong tao định bắt grab cho về vì nhà tao khá xa, lòi ra đéo có tiền mặt, bày đặt a phải đưa e về này kia, dẩm l.
Về nhà rồi thấy ntin yêu đương hẳn, tao mới chơi bài ngửa là tao vợ con rồi, nhưng đang sống riêng vì trục trặc. E im lặng 1 lúc bảo sao a lừa e, tao bảo ko lừa mà câu chuyện như thế thật. Sau thì e vẫn ntin với tao đều đều. Tao cũng tính mối lâu dài nhưng thật sự vẫn ham tìm miền đất mới nên giãn dần, phệt vài lần nữa rồi tự đường ai nấy đi.
E này tao có share cho thằng bạn, mà thằng bạn lúc mời đi cf thấy nó fb dating và tinder cả tá thằng nên thôi, bảo ko có hứng. Bố ô cũng sĩ, chăn rau có chỗ đ!t là được lại còn cảnh vẻ
Tao có cái ảnh zalo lúc trước thôi. Chứ ko có ảnh xxx nhé
Phét vl

123.com

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Chuẩn bị bọn sv mới nhập học, tha hồ vườn rau bác àh. Bác tài chính vững cứ đóng vai các anh trải đời các em thích lắm. Em Văn Quán chặn e lâu rồi, còn e buv e vào check zalo thấy hiện rồi, nhưng kết bạn ko thấy gì. Bác bảo thôi nên e cũng bỏ, nó như thế dinh bệnh bỏ mẹ
Ê, trường đồng chí nay tổ chức halloween đúng ko? Có thịt dc e nào ko? Nay bê rệ con rau mới quen mà nó bảo chơi ở trường muộn mới về. Cứ tưởng tối nay đc chén thì xịt

Playz

Yếu sinh lý
Ê, trường đồng chí nay tổ chức halloween đúng ko? Có thịt dc e nào ko? Nay bê rệ con rau mới quen mà nó bảo chơi ở trường muộn mới về. Cứ tưởng tối nay đc chén thì xịt
Có gì hay đâu bác, e đi dc lúc đầu xem mấy đứa hoá trang thôi, còn nhạt toẹt. Xem mấy con mặc hở tí thành quái vật 3 đầu. Được lúc e rủ mấy đứa bạn đi bar rồi, mượn cớ lên trường đi chơi về muộn phụ huynh ko hỏi thôi. Chán bỏ mẹ, bác lại có e nào trong trường ah

123.com

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Có gì hay đâu bác, e đi dc lúc đầu xem mấy đứa hoá trang thôi, còn nhạt toẹt. Xem mấy con mặc hở tí thành quái vật 3 đầu. Được lúc e rủ mấy đứa bạn đi bar rồi, mượn cớ lên trường đi chơi về muộn phụ huynh ko hỏi thôi. Chán bỏ mẹ, bác lại có e nào trong trường ah
Mới datting dc 1 e năm nhất, học ngành mẹ gì trong ấy đấy, tối hôm qua hẹn nhau đi lượn rồi, ok rồi mà nó lại kêu lên trường chơi. Mất công báo nhà đi nhậu, tranh thủ bọn năm 1 ngơ ngơ chăn nó dễ. Hehe

Warrin

Yếu sinh lý
Ai biết e này không

Đính kèm

5.3 MB · Xem: 137
    4.9 MB · Xem: 132

LKXAM

Yếu sinh lý
Mới datting dc 1 e năm nhất, học ngành mẹ gì trong ấy đấy, tối hôm qua hẹn nhau đi lượn rồi, ok rồi mà nó lại kêu lên trường chơi. Mất công báo nhà đi nhậu, tranh thủ bọn năm 1 ngơ ngơ chăn nó dễ. Hehe
Bác thích ăn rau phết nhỉ. Nhiều chất xơ, tốt cho sk. còn rau nào k chén hết share e với nhé :v

Bên trên