• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Nhật ký chăn rau

De vi

Yếu sinh lý
Dm cái xamvl.gay đổi tên miền xong đéo đăng dc bài, ko viết tiếp dc bài của tao. Cay dái. Tao chuyển sang đây
Lát tao đăng tiếp con rau hồi trc chén
Nhân tiện thằng nào var e này trên tinder không? Tao đi Hạ Long chơi đợt vừa rồi mà quẹt dc, hình như nhà Hạ Long, sống Hà Nội, trông ngon nghẻ sang chảnh, ntin trả lời, hẹn cf ở thủ đô ok mà xin zalo chưa dc. Thằng nào biết hú tao nhé
Screenshot_20230510_181237_Instagram.jpgem nó đây

nipsunny

Yếu sinh lý
Em thứ 4 này mới chén gần đây
Em này tao lại quen qua fb dating, giờ lắm ứng dụng hẹn hò thật, nhưng qua fb này phải fb thật, hoặc có 1fb ảo ảo nhưng phải up ảnh mình thường xuyên hoặc cviec cơ.
Tao có 2fb, fb kia dùng bt, fb còn lại lập lâu rồi mới mò lại pass, up vài cái ảnh 1 mình tạo sự tin tưởng. Thế là dating dc e nó.
Tao ko nhắc gì về gia đình, e nó chắc có soi fb thấy toàn công việc với ảnh mình tao, có vẻ tin tưởng. Nhà tao thì cách xe chỗ e nó, tao cứ chém là chỉ cần có lý do là a qua đó thường xuyên, e còn ngây thơ hỏi a đi làm qua ah :))
Tao ntin với e đến tận hơn 1h sáng, mẹ, sinh viên quen thức đêm, tao cố mãi giả vờ nhắn tin với e nên a mới thức, vui ra mặt. E nghe vẻ ngây thơ vãi
Hẹn đầu tiên tao hẹn đón e gần chỗ e trọ Văn Quán, cho e đi cf gần Aeon, lên xe thấy thơm phức, ăn mặc đẹp, nhìn cứng cả cu. E tự chỉ tao quán cf chứ tao biết mẹ gì đâu. Vào rồi nói chuyện bình thường, vui vẻ, hỏi thăm nghề nghiệp, học hành. Về nhà tao ntin bảo sao em thơm thế, a chỉ muốn thơm e 1 cái. E nó lại icon cười cười bảo đánh chết, nghe kèo là ngon rồi.
Buổi hẹn 2 tao cho đi ăn vặt, bọn sinh viên chỉ khoái ăn mấy đồ rẻ. Tao chở đi ăn, trên đường về thấy vẫn sớm, tao trên xe chủ động cầm tay, e ko nói gì. Tao lân sang đùi xoa xoa, e gạt lấy lệ, tao khen đùi mịn trắng thế, e tít mắt bảo thật ko. Mẹ, ko thật cũng phải thật. Tao mới liều bảo giờ sớm vào đây tí e nhé, rồi phi xe vào nn luôn. E cứ a vào đây làm gì, kệ, mở cửa xe đưa e lên phòng
Lên rồi tao đi tắm kêu nóng, còn e ngồi dựa thành giường xem tiktok, lúc ra tao khen e thơm quá rồi thơm má e, e né né, tao ôm luôn thơm chặt, bảo a thơm tí thôi. Rồi hôn tai thở vào gáy, e rùng mình. Mọi việc thì cũng như anh em thôi, bất ngờ là người e săn chắc, vú nhỏ nhỏ vừa tay, bím lơ thơ lông kiểu mới wax, em này tao cẩn thận đeo bao chiến đấu. E rên như chó ấy còn sĩ, rồi cũng hợp tác cưỡi ngựa. Về rồi còn ôm tao, xong bảo tí tiền ăn e ck nhé. Dm, có tí tiền ăn vặt hơn 100k đòi ck, chứng tỏ đéo mang tiền mặt theo, điện thoại xịn, quần áo có vẻ xịn, muốn dc đãi free còn sĩ mõm. Tao chả quan tâm. Xong tao định bắt grab cho về vì nhà tao khá xa, lòi ra đéo có tiền mặt, bày đặt a phải đưa e về này kia, dẩm l.
Về nhà rồi thấy ntin yêu đương hẳn, tao mới chơi bài ngửa là tao vợ con rồi, nhưng đang sống riêng vì trục trặc. E im lặng 1 lúc bảo sao a lừa e, tao bảo ko lừa mà câu chuyện như thế thật. Sau thì e vẫn ntin với tao đều đều. Tao cũng tính mối lâu dài nhưng thật sự vẫn ham tìm miền đất mới nên giãn dần, phệt vài lần nữa rồi tự đường ai nấy đi.
E này tao có share cho thằng bạn, mà thằng bạn lúc mời đi cf thấy nó fb dating và tinder cả tá thằng nên thôi, bảo ko có hứng. Bố ô cũng sĩ, chăn rau có chỗ đ!t là được lại còn cảnh vẻ
Tao có cái ảnh zalo lúc trước thôi. Chứ ko có ảnh xxx nhé
Hộp tao em này được không mày

123.com

Yếu sinh lý
Chủ thớt
- Đợt này im ắng quá, góp vui với chúng mày câu chuyện từ thời sinh viên.
- Hồi ấy tao đang năm 2, chuyển phòng trọ 1 mình. Nói để chúng mày dễ hình dung, xóm trọ gồm 2 tầng, mỗi tầng 5 phòng kiểu xây cấp 4 chồng lên nhau. Tao ở phòng trong cùng tầng 2, bên cạnh là phòng thằng bạn cùng lớp, tuy là bạn nhưng bọn tao thích ở riêng, chơi với nhau vẫn vui vẻ. Cạnh p thằng bạn tao là 2 em trường khác bằng tuổi, học dân lập.
- Lúc bọn tao mới chuyển đến thì 2 e kia ở đó rồi. Bọn tao để ý thì quần áo lót đủ 7 sắc cầu vồng. 1 Em xinh xắn trắng trẻo đã có ngy, lạ ở chỗ phòng bé 1 giường, mà ngy e ấy đến chơi ngủ lại toàn đóng cửa ngủ chung, như kiểu some ấy, e trắng trông mặt dâm thôi rồi, có ngy nhưng nói chuyện đong đưa.
- Ngược lại e trắng là e đen, e đen có vẻ chưa có ngy, ngực to tròn, mông vừa phải, dáng người đi trông cũng đĩ đĩ. E kết thằng bạn tao nổ đĩa, thằng bạn cao ráo, người cũng có tí thể thao, tri thức, học khá. Tao thấy sang đong đưa suốt, mà thằng bạn có người yêu học ở xa, nên cứ rén, tao đẩy mãi ko dám ăn.
- Có hôm cuối tuần e trắng về quê, thằng bạn tao cũng về, e đem lò dò sang phòng tao xem phim nhờ máy tính. Cả xóm này đều biết tao có ngy rồi, thi thoảng vẫn qua p tao chơi, e đen cũng biết. Không hiểu sao tối muộn vẫn lò dò qua, tao lúc đầu chả nghĩ gì, muộn nên nằm ở giường vật vạ, e đen vẫn xem. Xem lúc e đứng dậy đi về, tao vẫn để cửa, lát e lại sang, lại xem, lúc ấy chắc 12h đêm, e đen tự nhiên kêu sợ ma, xem phim rồi lăn ra giường tao ngủ. Đệt, tao thấy mùi ko lành rồi, ra đóng cửa tắt máy tính lên giường nằm cạnh. Dc 10p quay ra ôm e nó, xịt nước hoa thơm phức, tao bắt đầu hành động. Cho tay vào sờ vú cứng ngắc, tròn trịa, rồi tạo tụt mẹ quần e ấy ra, chả hôn hít đéo gì, mồm cứ suýt xoa sao cậu thơm thế. Đúng hôm p hết bcs, tao thấy nước non ra thì cứ vậy nhét cặc vào thôi, mà chắc chưa đc nhiều nước nên khít rịt, mà lol e ấy mép nhăn nheo lắm, ko biết do cơ địa hay do đ!t nhiều. khít quá nên tao dập dc có tẹo bắn thẳng vào lol e nó. Lúc ấy e nó vẫn giả vờ: cậu làm gì đấy này kia, xong rên tí, chắc chưa đủ sướng vì tao ra mẹ nó mất rồi :)). Tao vào nvs rửa cặc rồi lên ngủ luôn, diu mắt. Sáng 4h hơn thấy tự mở cửa về, vl, chắc chắn là tao bị chăn.
-
Chuyện e đen này chỉ có thế, ngồi nhớ lại kể chúng mày nghe thôi. Sau đó thì tao còn phải đi mua bcs cho thằng bạn tao chén e ấy, chén nhau 20-30p trong phòng thằng kia, mà thằng bạn tao cũng ăn đúng 1 lần, vì đéo thích, nó đen, môi dày, nhìn ko cảm tình lắm. Đợt ấy bọn tao chưa biết some nên cũng thôi.
- Em trắng đổi ngy liên tục, phang nhau ầm ầm trong phòng, e đen thì vẫn bình thường với bọn tao. Sau kỳ ấy bọn tao chuyển p trọ, ít liên lạc, e hủy kb fb với tao nên mất liên lạc từ đấy. Nghĩ lại chăn gái sinh viên vẫn là dễ, chúng nó hay kiểu cô đơn, mủi lòng, rủ cf hay đi ăn, xem phim thì chuyện đ!t bọp sẽ nhanh thôi. Sinh viên bây giờ thì cần phông bạt tí nữa, có tiền cho các e ăn nhà hàng, hoặc mua mấy cái quần áo rẻ rẻ, vậy là chúng nó tưởng mình yêu thật, cứ thế mà đóng nn chén thôi.

Playz

Yếu sinh lý
- Đợt này im ắng quá, góp vui với chúng mày câu chuyện từ thời sinh viên.
- Hồi ấy tao đang năm 2, chuyển phòng trọ 1 mình. Nói để chúng mày dễ hình dung, xóm trọ gồm 2 tầng, mỗi tầng 5 phòng kiểu xây cấp 4 chồng lên nhau. Tao ở phòng trong cùng tầng 2, bên cạnh là phòng thằng bạn cùng lớp, tuy là bạn nhưng bọn tao thích ở riêng, chơi với nhau vẫn vui vẻ. Cạnh p thằng bạn tao là 2 em trường khác bằng tuổi, học dân lập.
- Lúc bọn tao mới chuyển đến thì 2 e kia ở đó rồi. Bọn tao để ý thì quần áo lót đủ 7 sắc cầu vồng. 1 Em xinh xắn trắng trẻo đã có ngy, lạ ở chỗ phòng bé 1 giường, mà ngy e ấy đến chơi ngủ lại toàn đóng cửa ngủ chung, như kiểu some ấy, e trắng trông mặt dâm thôi rồi, có ngy nhưng nói chuyện đong đưa.
- Ngược lại e trắng là e đen, e đen có vẻ chưa có ngy, ngực to tròn, mông vừa phải, dáng người đi trông cũng đĩ đĩ. E kết thằng bạn tao nổ đĩa, thằng bạn cao ráo, người cũng có tí thể thao, tri thức, học khá. Tao thấy sang đong đưa suốt, mà thằng bạn có người yêu học ở xa, nên cứ rén, tao đẩy mãi ko dám ăn.
- Có hôm cuối tuần e trắng về quê, thằng bạn tao cũng về, e đem lò dò sang phòng tao xem phim nhờ máy tính. Cả xóm này đều biết tao có ngy rồi, thi thoảng vẫn qua p tao chơi, e đen cũng biết. Không hiểu sao tối muộn vẫn lò dò qua, tao lúc đầu chả nghĩ gì, muộn nên nằm ở giường vật vạ, e đen vẫn xem. Xem lúc e đứng dậy đi về, tao vẫn để cửa, lát e lại sang, lại xem, lúc ấy chắc 12h đêm, e đen tự nhiên kêu sợ ma, xem phim rồi lăn ra giường tao ngủ. Đệt, tao thấy mùi ko lành rồi, ra đóng cửa tắt máy tính lên giường nằm cạnh. Dc 10p quay ra ôm e nó, xịt nước hoa thơm phức, tao bắt đầu hành động. Cho tay vào sờ vú cứng ngắc, tròn trịa, rồi tạo tụt mẹ quần e ấy ra, chả hôn hít đéo gì, mồm cứ suýt xoa sao cậu thơm thế. Đúng hôm p hết bcs, tao thấy nước non ra thì cứ vậy nhét cặc vào thôi, mà chắc chưa đc nhiều nước nên khít rịt, mà lol e ấy mép nhăn nheo lắm, ko biết do cơ địa hay do đ!t nhiều. khít quá nên tao dập dc có tẹo bắn thẳng vào lol e nó. Lúc ấy e nó vẫn giả vờ: cậu làm gì đấy này kia, xong rên tí, chắc chưa đủ sướng vì tao ra mẹ nó mất rồi :)). Tao vào nvs rửa cặc rồi lên ngủ luôn, diu mắt. Sáng 4h hơn thấy tự mở cửa về, vl, chắc chắn là tao bị chăn.
-
Chuyện e đen này chỉ có thế, ngồi nhớ lại kể chúng mày nghe thôi. Sau đó thì tao còn phải đi mua bcs cho thằng bạn tao chén e ấy, chén nhau 20-30p trong phòng thằng kia, mà thằng bạn tao cũng ăn đúng 1 lần, vì đéo thích, nó đen, môi dày, nhìn ko cảm tình lắm. Đợt ấy bọn tao chưa biết some nên cũng thôi.
- Em trắng đổi ngy liên tục, phang nhau ầm ầm trong phòng, e đen thì vẫn bình thường với bọn tao. Sau kỳ ấy bọn tao chuyển p trọ, ít liên lạc, e hủy kb fb với tao nên mất liên lạc từ đấy. Nghĩ lại chăn gái sinh viên vẫn là dễ, chúng nó hay kiểu cô đơn, mủi lòng, rủ cf hay đi ăn, xem phim thì chuyện đ!t bọp sẽ nhanh thôi. Sinh viên bây giờ thì cần phông bạt tí nữa, có tiền cho các e ăn nhà hàng, hoặc mua mấy cái quần áo rẻ rẻ, vậy là chúng nó tưởng mình yêu thật, cứ thế mà đóng nn chén thôi.
Mãi mới thấy bác nổi lên. Lộc lá từ thời sv nhỉ? Hiện tại còn e rau sv nào ko, bác share lại e đi, e nhớ bên xam kia bác cũng có 1 e hay sao ấy. Share e nhé

123.com

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mãi mới thấy bác nổi lên. Lộc lá từ thời sv nhỉ? Hiện tại còn e rau sv nào ko, bác share lại e đi, e nhớ bên xam kia bác cũng có 1 e hay sao ấy. Share e nhé
Đợt này tài chính kém nên cũng ít đi hẳn. Mấy e rau sv cháy cả rồi. M có mối nào hộp tao đi

123.com

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Em cũng có gì đâu, e văn quán chắc tìm dc mối khác thôi rồi. Đợt này e hay gọi mấy e xả chứ ko rau cỏ gì, e nhớ bác có rau BUV mà nhỉ
Thôi. Con BUV tính đéo gì, dâm bỏ mẹ ra nhưng bày trò yêu đương, từ c3 đã nghỉ học đi với thằng ngy cũ bú cak tồm tộp rồi, đợt quen tao may mà có thằng nó đâm, ko nó bị ae tao some mẹ rồi, giả vờ sang chảnh chứ tao chăn có 2 nốt là đc đ!t tung lol, mỗi tội bị đâm nên cháy hẳn. Tao cũng xoá số nó rồi, BUV đa phần nhà giàu học dốt, nên phải phông bạt. Nói chung cháy hết rồi

Bên trên