• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Nhật ký chăn rau

123.com

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Cảm ơn tml nhé, tao có hẹn e tối nay rồi. Phải 90% là chén dc. Haha. Nó trọ đéo đâu, nhà nó ở đấy, được mua cc cho ở, tao cứ khen nhà e xịn với e xinh, tít mẹ vào rồi. Tối hẹn lên nhà chơi vì sợ mưa, đã hẹn lên thì khác gì mời ông xơi. Có kết quả tao báo mày luôn
Tối chén dc nhớ review nhé

Playz

Yếu sinh lý
@Playz
Mất dạng rồi ah?
Đây
Sáng nay nhiều việc quá ko vào dc. Tối hôm qua chén ngon luôn. Dm, mua cho nó cốc trà sữa, bảo có khi mưa không đi dạo được, nó mời lên phòng luôn. Trọ lol đâu, nhà nó luôn đấy tml ah. Trước có con chị họ ở cùng mà ra trường đi làm rồi. Giờ nó 1 mình. Lên ngồi nói chuyện tí thì e nó mở lap xem phim, tao tấp vào bảo phim gì rồi gỉ vờ xem như thật. Được 15,20p bắt đầu lân la cầm tay thơm má, nó cứ a làm gì thế né né. Bố xư, mời bố lên nhà rồi ko ăn có mà điên, tao ôm chặt luôn bảo xem phim cho tình cảm, 5p sau e mềm người là tay tao đã bóp vú sờ mông các kiểu rồi. Đéo mặc quần lót luôn, lol đúng lơ thơ lông như mày tả. Shot đầu hứng quá nhanh, em nó mỗi nằm ngửa. Shot 2 tao dí cak vào mồm là bú luôn, đ!t tơi tả. E sướng chơi xong còn nằm im như chó phải bả. Ý rủ tao ngủ lại luôn mà tao về.
Sáng nay còn ntin hỏi thăm anh đi làm chưa, ăn sáng chưa, trời mưa ko, vl như ngy. Em này tao xác định rau ruột ăn thêm vài lần nữa đã

123.com

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Đây
Sáng nay nhiều việc quá ko vào dc. Tối hôm qua chén ngon luôn. Dm, mua cho nó cốc trà sữa, bảo có khi mưa không đi dạo được, nó mời lên phòng luôn. Trọ lol đâu, nhà nó luôn đấy tml ah. Trước có con chị họ ở cùng mà ra trường đi làm rồi. Giờ nó 1 mình. Lên ngồi nói chuyện tí thì e nó mở lap xem phim, tao tấp vào bảo phim gì rồi gỉ vờ xem như thật. Được 15,20p bắt đầu lân la cầm tay thơm má, nó cứ a làm gì thế né né. Bố xư, mời bố lên nhà rồi ko ăn có mà điên, tao ôm chặt luôn bảo xem phim cho tình cảm, 5p sau e mềm người là tay tao đã bóp vú sờ mông các kiểu rồi. Đéo mặc quần lót luôn, lol đúng lơ thơ lông như mày tả. Shot đầu hứng quá nhanh, em nó mỗi nằm ngửa. Shot 2 tao dí cak vào mồm là bú luôn, đ!t tơi tả. E sướng chơi xong còn nằm im như chó phải bả. Ý rủ tao ngủ lại luôn mà tao về.
Sáng nay còn ntin hỏi thăm anh đi làm chưa, ăn sáng chưa, trời mưa ko, vl như ngy. Em này tao xác định rau ruột ăn thêm vài lần nữa đã
Tao bảo ngon trym mà. Mày cứ tìm mấy con ở 1 mình ấy, rất dễ ăn, kể cả nó có ng yêu rồi, chịu khó chăm bón vào. Em buv trước ở với anh chị mà đi qua đêm với tao còn ko biết, tao ko ngại đường xa đến đón nó chủ yếu biết nhà, sau giả vờ có việc đi qua dễ lên p. Mà giờ cháy mất rồi. E Văn Quán này tao cũng y như bài cũ mà chén thôi. Haha. Mấy em thích tình yêu màu hồng, thích đi chơi, thích đưa đón

coloringbookbs94

Yếu sinh lý
Tao bảo ngon trym mà. Mày cứ tìm mấy con ở 1 mình ấy, rất dễ ăn, kể cả nó có ng yêu rồi, chịu khó chăm bón vào. Em buv trước ở với anh chị mà đi qua đêm với tao còn ko biết, tao ko ngại đường xa đến đón nó chủ yếu biết nhà, sau giả vờ có việc đi qua dễ lên p. Mà giờ cháy mất rồi. E Văn Quán này tao cũng y như bài cũ mà chén thôi. Haha. Mấy em thích tình yêu màu hồng, thích đi chơi, thích đưa đón
Share cho t vs tml

coloringbookbs94

Yếu sinh lý
Mày ơi share t em văn quán vs dc ko? Có gì chén t review cho.

Cho e xin lộc với bác oii

newboy157

Yếu sinh lý
Dm cái xamvl.gay đổi tên miền xong đéo đăng dc bài, ko viết tiếp dc bài của tao. Cay dái. Tao chuyển sang đây
Lát tao đăng tiếp con rau hồi trc chén
Nhân tiện thằng nào var e này trên tinder không? Tao đi Hạ Long chơi đợt vừa rồi mà quẹt dc, hình như nhà Hạ Long, sống Hà Nội, trông ngon nghẻ sang chảnh, ntin trả lời, hẹn cf ở thủ đô ok mà xin zalo chưa dc. Thằng nào biết hú tao nhé
em này hot tiktok mà

Jodan199

Tao là gay
Em thứ 4 này mới chén gần đây
Em này tao lại quen qua fb dating, giờ lắm ứng dụng hẹn hò thật, nhưng qua fb này phải fb thật, hoặc có 1fb ảo ảo nhưng phải up ảnh mình thường xuyên hoặc cviec cơ.
Tao có 2fb, fb kia dùng bt, fb còn lại lập lâu rồi mới mò lại pass, up vài cái ảnh 1 mình tạo sự tin tưởng. Thế là dating dc e nó.
Tao ko nhắc gì về gia đình, e nó chắc có soi fb thấy toàn công việc với ảnh mình tao, có vẻ tin tưởng. Nhà tao thì cách xe chỗ e nó, tao cứ chém là chỉ cần có lý do là a qua đó thường xuyên, e còn ngây thơ hỏi a đi làm qua ah :))
Tao ntin với e đến tận hơn 1h sáng, mẹ, sinh viên quen thức đêm, tao cố mãi giả vờ nhắn tin với e nên a mới thức, vui ra mặt. E nghe vẻ ngây thơ vãi
Hẹn đầu tiên tao hẹn đón e gần chỗ e trọ Văn Quán, cho e đi cf gần Aeon, lên xe thấy thơm phức, ăn mặc đẹp, nhìn cứng cả cu. E tự chỉ tao quán cf chứ tao biết mẹ gì đâu. Vào rồi nói chuyện bình thường, vui vẻ, hỏi thăm nghề nghiệp, học hành. Về nhà tao ntin bảo sao em thơm thế, a chỉ muốn thơm e 1 cái. E nó lại icon cười cười bảo đánh chết, nghe kèo là ngon rồi.
Buổi hẹn 2 tao cho đi ăn vặt, bọn sinh viên chỉ khoái ăn mấy đồ rẻ. Tao chở đi ăn, trên đường về thấy vẫn sớm, tao trên xe chủ động cầm tay, e ko nói gì. Tao lân sang đùi xoa xoa, e gạt lấy lệ, tao khen đùi mịn trắng thế, e tít mắt bảo thật ko. Mẹ, ko thật cũng phải thật. Tao mới liều bảo giờ sớm vào đây tí e nhé, rồi phi xe vào nn luôn. E cứ a vào đây làm gì, kệ, mở cửa xe đưa e lên phòng
Lên rồi tao đi tắm kêu nóng, còn e ngồi dựa thành giường xem tiktok, lúc ra tao khen e thơm quá rồi thơm má e, e né né, tao ôm luôn thơm chặt, bảo a thơm tí thôi. Rồi hôn tai thở vào gáy, e rùng mình. Mọi việc thì cũng như anh em thôi, bất ngờ là người e săn chắc, vú nhỏ nhỏ vừa tay, bím lơ thơ lông kiểu mới wax, em này tao cẩn thận đeo bao chiến đấu. E rên như chó ấy còn sĩ, rồi cũng hợp tác cưỡi ngựa. Về rồi còn ôm tao, xong bảo tí tiền ăn e ck nhé. Dm, có tí tiền ăn vặt hơn 100k đòi ck, chứng tỏ đéo mang tiền mặt theo, điện thoại xịn, quần áo có vẻ xịn, muốn dc đãi free còn sĩ mõm. Tao chả quan tâm. Xong tao định bắt grab cho về vì nhà tao khá xa, lòi ra đéo có tiền mặt, bày đặt a phải đưa e về này kia, dẩm l.
Về nhà rồi thấy ntin yêu đương hẳn, tao mới chơi bài ngửa là tao vợ con rồi, nhưng đang sống riêng vì trục trặc. E im lặng 1 lúc bảo sao a lừa e, tao bảo ko lừa mà câu chuyện như thế thật. Sau thì e vẫn ntin với tao đều đều. Tao cũng tính mối lâu dài nhưng thật sự vẫn ham tìm miền đất mới nên giãn dần, phệt vài lần nữa rồi tự đường ai nấy đi.
E này tao có share cho thằng bạn, mà thằng bạn lúc mời đi cf thấy nó fb dating và tinder cả tá thằng nên thôi, bảo ko có hứng. Bố ô cũng sĩ, chăn rau có chỗ đ!t là được lại còn cảnh vẻ
Tao có cái ảnh zalo lúc trước thôi. Chứ ko có ảnh xxx nhé
M share kiểu này dễ bị dam sau lưng mà t cung ko dám nhận kèo

Bên trên