• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Vk ngủ với tầm 15 thằng

twin1776

Tao là gay
bồ cũ tao nó còn éo nhớ bao nhiêu thằng rồi nữa là. Có lẽ nó nói phét. Chứ có phải phò éo đâu mà ko nhớ đc 😆

Đính kèm

1.2 MB · Xem: 43

caoca

Yếu sinh lý
Cái này em thấy là khó trả lời, nếu cả 2 cùng muốn thì mới thử dc, chỉ để chiều 1 trong 2 thì sẽ ko ổn nhé bác, bác cần tìm 1 giới hạn mà cả 2 đều thoải mái, ví dụ như chỉ massage yoni chẳng hạn
Thanks em đã góp ý chân thành cho anh, anh sẽ cân nhắc thật kỹ càng!

vc_8898

Yếu sinh lý
vk tui chịu bú cu, sục cu và hôn hít ôm ấp thằng matxa yoni í bác, nhưng chỉ ko cho đút vào thôi. Tui dự tính đụ truyền thống hoặc doggy chơi vk mình trước, thằng em kia thì ở trên cho vk bú cu, sục cu và hôn vú nó hôn môi nó âu yếm nó. Sau đó tui đổi vị trí với thằng em nó, thằng em nó sẽ dùng lưỡi dùng ngón tay kích dục lồn vk tui, dùng sex toy kích thích chọt vô chọt ra, sau đó vk tui phê nứng ko để ý, tui nháy mắt cho thằng kia đút vào nắc nhẹ thử, nếu vk phản ứng thì rút ra kích dục tiếp, sau đó 01 hồi kêu nó lại đút vào thử tiếp, vk tui mà ko nói gì thì em nó cứ chơi thôi. Chơi xong tui mệt ngủ thì cho thằng em nó chơi riêng 01 mình với vk tui. Đấy bác thấy vậy ok ko bác? Mà theo bác vk tui cho thằng em đụ ko?
Tôi nghĩ là vk bạn sẽ chịu cho bull đụ thôi , làm theo cách bạn cũng tốt như vậy vk sẽ tiếp nhận từ từ . Kiểu như lúc đầu còn e ngại ấy

ditmebonmay

Yếu sinh lý
vk mình chịu dùng 01 chút rượu cocktail pha với thuốc kích dục, trò chuyện làm quen với bạn ktv trước cho thân thân rồi mới vào việc matxa í bác. Cũng chấp nhận chịu sục, chịu bú cu và hôn môi âu yếm bạn ktv nhưng ko cho đút vào nắc, chỉ cho mình đút vào đụ và hôn hít bú sục bạn kia thôi.
Thuốc kích dục có tác dụng ko bác?e mua mấy loại rồi mà ko thấy có tác dụng

caoca

Yếu sinh lý
Thuốc kích dục có tác dụng ko bác?e mua mấy loại rồi mà ko thấy có tác dụng
Chắc chắn sẽ thăng hoa nhé bác, nếu là người yêu, vk ck có tình cảm thì gần như chắc chắn!
Thuốc này nhiều tầm giá, nhiều loại, bác lựa loại nào tầm 500k trở lên thì ổn, dạng nước pha với chút bia rượu cho dễ uống, đừng mua philter toàn xạo. Còn khi có tình cảm hay ko có tình cảm thì khi uống vào họ vẫn bình thường nhé bác, cảm giác như ko có chuyện gì xảy ra đâu. Ngồi với nhau trò chuyện, coi phim (có thể phim xxx cho kích thích), ôm ấp vuốt ve mơn trớn hôn hít các kiểu, rùi thì thuốc sẽ có tác dụng, đặc biệt khi bác đút vào nhấp thì cơn dâm sẽ phát (thường sẽ khiến phụ nữ dâm hơn bình thường 50%, sẽ khiến họ muốn trải nghiệm cảm giác khoái cảm mới mẻ mạnh dạn hơn thậm chí có thể some swing nếu bác tư tưởng tốt).

laixeSNP

Yếu sinh lý
Chắc chắn sẽ thăng hoa nhé bác, nếu là người yêu, vk ck có tình cảm thì gần như chắc chắn!
Thuốc này nhiều tầm giá, nhiều loại, bác lựa loại nào tầm 500k trở lên thì ổn, dạng nước pha với chút bia rượu cho dễ uống, đừng mua philter toàn xạo. Còn khi có tình cảm hay ko có tình cảm thì khi uống vào họ vẫn bình thường nhé bác, cảm giác như ko có chuyện gì xảy ra đâu. Ngồi với nhau trò chuyện, coi phim (có thể phim xxx cho kích thích), ôm ấp vuốt ve mơn trớn hôn hít các kiểu, rùi thì thuốc sẽ có tác dụng, đặc biệt khi bác đút vào nhấp thì cơn dâm sẽ phát (thường sẽ khiến phụ nữ dâm hơn bình thường 50%, sẽ khiến họ muốn trải nghiệm cảm giác khoái cảm mới mẻ mạnh dạn hơn thậm chí có thể some swing nếu bác tư tưởng tốt).
có thằng bạn ở cùng trọ vợ con rồi mà nó chơi đá với mik má nhìu lúc k pik mở lời kêu nào cho nhờ vk bữa đm chắc nó dã chết qa ae. bữa vk nó đi lmf nó dẫn vào phòng ngủ vk nó má lần đầu dô phòng vk ck nta nge cái mùi nó nứng ă. vừa phê pha vừa nghĩ đc liếm lồn vk nó đúng bữa có cái gối màu hồg của vk nó chắc canh nó ik đái lôi căk tinh trùng k qẹt qẹt dô cái gối. nghĩ tới cảnh ság vợ nó nằm đè lên mà sướng

caoca

Yếu sinh lý
có thằng bạn ở cùng trọ vợ con rồi mà nó chơi đá với mik má nhìu lúc k pik mở lời kêu nào cho nhờ vk bữa đm chắc nó dã chết qa ae. bữa vk nó đi lmf nó dẫn vào phòng ngủ vk nó má lần đầu dô phòng vk ck nta nge cái mùi nó nứng ă. vừa phê pha vừa nghĩ đc liếm lồn vk nó đúng bữa có cái gối màu hồg của vk nó chắc canh nó ik đái lôi căk tinh trùng k qẹt qẹt dô cái gối. nghĩ tới cảnh ság vợ nó nằm đè lên mà sướng
Thế bác đang canh me con vk nó ak bác? Nếu cậu kia đồng ý thì ok chứ nó ko đồng ý thì có ngày án mạng xảy ra, mà bản thân mình công việc cuộc sống cũng ảnh hưởng lắm bác! Cẩn thận vẫn hơn!

laixeSNP

Yếu sinh lý
Thế bác đang canh me con vk nó ak bác? Nếu cậu kia đồng ý thì ok chứ nó ko đồng ý thì có ngày án mạng xảy ra, mà bản thân mình công việc cuộc sống cũng ảnh hưởng lắm bác! Cẩn thận vẫn hơn!
thì mik biết thế chứ dám nói đâu ông. ngồi coi đá banh đang rình bộ khô mực của ẻm mà k thấy. hay qa phòng nhau chơi chụp chộm dc ít để giải trí này

caoca

Yếu sinh lý
thì mik biết thế chứ dám nói đâu ông. ngồi coi đá banh đang rình bộ khô mực của ẻm mà k thấy. hay qa phòng nhau chơi chụp chộm dc ít để giải trí này
Tui cũng đã từng như bác, nói chung cũng khó chịu và nứng cực. Sau này thì quen được nhiều nên cũng dc đáp ứng mấy chuyện tình dục nên cũng đỡ. Nhưng thực sự dòm ngó vk bạn hay vk hàng xóm xinh xinh thích lắm bác, me được quần lót của vk tụi nó nữa thì đúng là khó kiềm chế. Tui cũng đã từng sex với vk bạn thân cũng như vk hàng xóm rồi, nhưng cái giá cũng ko nhỏ, mất khá nhiều về cuộc sống lẫn tình bạn bác ak!

Bên trên