• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Vk ngủ với tầm 15 thằng

Themditgaivuto

Yếu sinh lý
Lúc say vk t kể đã từng ngủ với tầm 15 thằng, nyc, a trai mưa, tình 1 đêm, có nhiều quá ko chúng mà
Lúc say vk t kể đã từng ngủ với tầm 15 thằng, nyc, a trai mưa, tình 1 đêm, có nhiều quá ko chúng mày
Có gì đâu chẳng qua là bú cu lạ chán rồi thì cưới m h chỉ bú 1 con cu thôi. Vk t hồi trước cũng bừa bãi vl xong h cũng lo chăm con thoo

sexviet2k

Tao là gay
Quan trọng lấy rồi thì kệ thôi, có khi nghe vk kể còn thấy nứng nữa, t xưa ghen kinh lắm mà có tuổi dần dần lại ko kiểm soát ghen như trước nữa, đời người ngắn lắm, làm sao cho sướng về già không phải hối tiếc, nên giờ vk t thích kiểu gì chiều kiểu đấy, kể cả thích some cũng ok, (mà vk không chịu nên tôn trọng ko hỏi nữa) nói chung dâm tý mới phê chứ khô khan như khúc gỗ, nghiêm túc quá mức cũng chán, nhưng cái gì quá lên cũng không tốt cứ vừa phải là ok.

caoca

Yếu sinh lý
Cái này cũng dễ vợ bác chịu masxa yoni là ok rồi chẳng qua còn ngại thôi , bác chọn bull yoni có ngoại hình ok một chút , tay nghề yoni ok, cu to . Bảo bull khỏa thân cho vợ nhìn thấy cu bull , khi matxa ô lấy tay vợ cho cầm cu bull tăng kích thích cho vợ , lúc yoni cao trào vợ sướng hỏi vợ chịu bull đụ k , nếu chưa chịu thì ô đụ trc cho vợ bú cu bull đỉnh điểm thì đổi người . Tôi nói ô chứ lồn vợ mà có cu mới to đụ là khác ngay , vợ tôi lúc đầu k chịu cho bull đụ , thế khi bull thế chổ tôi thì thôi rên bể phòng nước ra lênh láng Về hỏi bảo cu to đụ sướng lắm , sau này tôi cho vợ some bull Tây nữa
vk tui chịu bú cu, sục cu và hôn hít ôm ấp thằng matxa yoni í bác, nhưng chỉ ko cho đút vào thôi. Tui dự tính đụ truyền thống hoặc doggy chơi vk mình trước, thằng em kia thì ở trên cho vk bú cu, sục cu và hôn vú nó hôn môi nó âu yếm nó. Sau đó tui đổi vị trí với thằng em nó, thằng em nó sẽ dùng lưỡi dùng ngón tay kích dục lồn vk tui, dùng sex toy kích thích chọt vô chọt ra, sau đó vk tui phê nứng ko để ý, tui nháy mắt cho thằng kia đút vào nắc nhẹ thử, nếu vk phản ứng thì rút ra kích dục tiếp, sau đó 01 hồi kêu nó lại đút vào thử tiếp, vk tui mà ko nói gì thì em nó cứ chơi thôi. Chơi xong tui mệt ngủ thì cho thằng em nó chơi riêng 01 mình với vk tui. Đấy bác thấy vậy ok ko bác? Mà theo bác vk tui cho thằng em đụ ko?

vn002023

Yếu sinh lý
vk tui chịu bú cu, sục cu và hôn hít ôm ấp thằng matxa yoni í bác, nhưng chỉ ko cho đút vào thôi. Tui dự tính đụ truyền thống hoặc doggy chơi vk mình trước, thằng em kia thì ở trên cho vk bú cu, sục cu và hôn vú nó hôn môi nó âu yếm nó. Sau đó tui đổi vị trí với thằng em nó, thằng em nó sẽ dùng lưỡi dùng ngón tay kích dục lồn vk tui, dùng sex toy kích thích chọt vô chọt ra, sau đó vk tui phê nứng ko để ý, tui nháy mắt cho thằng kia đút vào nắc nhẹ thử, nếu vk phản ứng thì rút ra kích dục tiếp, sau đó 01 hồi kêu nó lại đút vào thử tiếp, vk tui mà ko nói gì thì em nó cứ chơi thôi. Chơi xong tui mệt ngủ thì cho thằng em nó chơi riêng 01 mình với vk tui. Đấy bác thấy vậy ok ko bác? Mà theo bác vk tui cho thằng em đụ ko?
Vợ bác có dùng tí thảo dược hay gì đó kích thích ko, nếu có thì sẽ hết ngại và nhập cuộc tốt ngay, mới đầu cho vợ massage yoni thôi, sau dần dần sẽ thử chịch. Mà ktv nam cũng phải chuyên nghiệp thì vợ bác sẽ ko ngại nhiều

caoca

Yếu sinh lý
Vợ bác có dùng tí thảo dược hay gì đó kích thích ko, nếu có thì sẽ hết ngại và nhập cuộc tốt ngay, mới đầu cho vợ massage yoni thôi, sau dần dần sẽ thử chịch. Mà ktv nam cũng phải chuyên nghiệp thì vợ bác sẽ ko ngại nhiều
vk mình chịu dùng 01 chút rượu cocktail pha với thuốc kích dục, trò chuyện làm quen với bạn ktv trước cho thân thân rồi mới vào việc matxa í bác. Cũng chấp nhận chịu sục, chịu bú cu và hôn môi âu yếm bạn ktv nhưng ko cho đút vào nắc, chỉ cho mình đút vào đụ và hôn hít bú sục bạn kia thôi.

vn002023

Yếu sinh lý
vk mình chịu dùng 01 chút rượu cocktail pha với thuốc kích dục, trò chuyện làm quen với bạn ktv trước cho thân thân rồi mới vào việc matxa í bác. Cũng chấp nhận chịu sục, chịu bú cu và hôn môi âu yếm bạn ktv nhưng ko cho đút vào nắc, chỉ cho mình đút vào đụ và hôn hít bú sục bạn kia thôi.
Bác và vợ thử dùng 1 chút cannabis + rượu, xua tan sự ngại rất nhanh, vợ bác chịu bú thế là bạo rồi đó, sau dần dần cho ktv đeo bao rồi thử chịch khi massa yoni lên cao trào, nếu nhịp nhàng đảm bảo 2 vc bác sẽ có 1 buổi khó quên

caoca

Yếu sinh lý
Bác và vợ thử dùng 1 chút cannabis + rượu, xua tan sự ngại rất nhanh, vợ bác chịu bú thế là bạo rồi đó, sau dần dần cho ktv đeo bao rồi thử chịch khi massa yoni lên cao trào, nếu nhịp nhàng đảm bảo 2 vc bác sẽ có 1 buổi khó quên
Nhưng mà theo bác thì cảm giác của tui và vk sẽ thăng hoa ko bác? Hay là vk tui sẽ giận tui mãi và tui sẽ có cảm giác ghen tuông hay hối hận ko bác? Có gì bác chia sẻ góp ý tui chân thành nhé, thanks bác!

vn002023

Yếu sinh lý
Nhưng mà theo bác thì cảm giác của tui và vk sẽ thăng hoa ko bác? Hay là vk tui sẽ giận tui mãi và tui sẽ có cảm giác ghen tuông hay hối hận ko bác? Có gì bác chia sẻ góp ý tui chân thành nhé, thanks bác!
Cái này em thấy là khó trả lời, nếu cả 2 cùng muốn thì mới thử dc, chỉ để chiều 1 trong 2 thì sẽ ko ổn nhé bác, bác cần tìm 1 giới hạn mà cả 2 đều thoải mái, ví dụ như chỉ massage yoni chẳng hạn

Bên trên