• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Cách set kèo fwb

chipheo94

Yếu sinh lý
Xàm lồn . tao chưa thấy con fwb nào kg có tiền mà quen được. Đm ăn uống, khách sạn….. kg ràng buộc kg có nghĩa là kg tiền . Mẹ mày đọc sách cho lắm vào
Đương nhiên phải tốn, chứ ngồi không có cứt chim nó rơi vô mồm. Chỉ là nó ko nhận tiền, mà là mày tiêu tiền đi ăn uống, đi chơi...

thanhccc

Yếu sinh lý
+1 cảm ơn mày. đúng là để có mối chất lượng vẫn cần thời gian tiền bạc chịu khó đầu tư. nhưng ví dụ chat chit có chiều sâu, nói được rất nhiều thứ trên trời dưới biển rồi, thì làm sao trao đổi được qua tình dục hả mày? tao hay bị sượng chỗ đó, có những em nchuyen khá hợp, nc lâu, nhưng t ko biết đặt vấn đề sex hay fwb kiểu gì.
mày phải từ từ đến khi nào nó nói đùa sex joke thì m hẵng hỏi về vđê đấy chứ tự nhiên hỏi thì hơi bêu thật

bolobala123

Yếu sinh lý
FWB với ONS là kiểu hên xui, lâu lâu mèo mù vớ cá rán. Lắm lúc vớ được 1 em mà ăn xong tiếc hùi hụi. Vì em nó không muốn có NY or mình không có cửa với em nó.

Xanhxanh

Yếu sinh lý
Chủ thớt
mày phải từ từ đến khi nào nó nói đùa sex joke thì m hẵng hỏi về vđê đấy chứ tự nhiên hỏi thì hơi bêu thật
đang nchuyen bthuong phải có hoàn cảnh gì đó mới đề cập đến sex đc chứ mày, làm sao để lái về mấy ý liên quan đó, một cách khéo léo :ROFLMAO: còn từ từ thìđúng tao công nhận, ko phải là traiđẹpđể nó nứng tự gạ thì phải từ từ thôi :ROFLMAO:

Xanhxanh

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Đương nhiên phải tốn, chứ ngồi không có cứt chim nó rơi vô mồm. Chỉ là nó ko nhận tiền, mà là mày tiêu tiền đi ăn uống, đi chơi...
đúng rồi, đã là hẹn hò thì bất kỳ hình thức nào đều cần chi phí, tốn cả tgian và tiền bạc hơn đi gái dịch vụ ấy chứ. Nhưng tất nhiên đi gái ko so được với có partner.

Xuân Hạ

Hoàng Tử Sao Băng
Con xinh đưa lồn cho chịch có khối thằng nó lao vào. No chọn thằng đi car có tiền để bẻnefit hay chon thằng đi tay ga🙃🙃. Xàm lồn. Fwb nó chon thằng nào an toàn nhất. Đoen giản bọn nó có gia đình, địa vị muốn thoả mãn. Nó chọn thằng ất ơ đeo gì để mất fwb hay chọn 1 thằng có nhìu thứ để mấmấtthawnf
Thằng đăng bài, óc nó chứa toàn cứt thôi, nói làm gì

Xuân Hạ

Hoàng Tử Sao Băng
+1 cảm ơn mày. đúng là để có mối chất lượng vẫn cần thời gian tiền bạc chịu khó đầu tư. nhưng ví dụ chat chit có chiều sâu, nói được rất nhiều thứ trên trời dưới biển rồi, thì làm sao trao đổi được qua tình dục hả mày? tao hay bị sượng chỗ đó, có những em nchuyen khá hợp, nc lâu, nhưng t ko biết đặt vấn đề sex hay fwb kiểu gì.
Óc chứa cứt, m về bảo con mẹ m ngửa lồn ra cho mà địt

Caube98

Yếu sinh lý
Với những thông tin m kể thì nếu M muốn an toàn thì chịu khó tương tác tại chính môi trường m làm việc hoặc môi trường liên quan vì bước vào mqh này đã số là đã hiểu về nó . Còn không chịu khó đầu tư phông bạt chờ mèo mù vớ cá rán thôi vì khả năng m tán và gạ gái kém nếu m ko chịu trau dồi thêm . Không thì hộp t ném cho vài em cũ t ko liên lạc nữa cho m thử sức !

Bên trên