• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Cách set kèo fwb

Xanhxanh

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Chiều sâu thì tùy đối tượng. Vd nhé, em luật sư thì tao trao đổi mấy case tranh chấp về hđong, để chứng tỏ là mình có nắm chút ít kiến thức, nhưng ko sâu bằng em nó( đương nhiên), sau đó đá qua chuyện xung đột vợ chồng giải quyết thế nào, ko hòa hợp về td thì nên xử lý sao.... Khơi lên chuyện để em nó nói, rồi lái qua chuyện td thôi. Với tao thì tao không bao giờ nói xấu vợ, vẫn nhận là tao có vợ. Rồi tao cũng nói thẳng thừng ra là tao thích xxx, thích được nhìn đàn bà rùng mình sướng , thích được làm cho người nữ thăng hoa. Sau 2 tuần chat thì bọn tao hẹn ăn trưa, nc lịch sự, xong về vp làm việc tiếp. Lần đầu coi như ổn, ấn tượng tốt về nhau. Sau đó vài ngày tao nt hẹn đi ăn tối, nhớ đặt nhà hàng nào gần ks ấy hehehe, book sẵn phòng luôn. Ăn tối, làm vài ly vang xong, tao bảo hay là mình lên phòng, a đã book phòng, chuẩn bị thêm ít wine với cheese trên phòng rồi, nếu em thấy mình có thể tiến xa hơn , làm bạn tình của nhau thì cùng lên phòng, còn không thì chúng ta vẫn làm bạn. Khi có tí rượu vào rồi, mọi thứ dễ hơn nhiều. Đàn ông đàn bà gì thì cũng có nhu cầu xxx cả, rượu là chất xúc tác cho cả 2 bớt e ngại mà thể hiện hết ra ngoài thôi
em này có chồng chưa mày? nhìn cách mày gạ bài bản đấy.

Xanhxanh

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Muốn có fwb thì cũng phải chịu khó đầu tư thời gian, tiền bạc, chứ đâu ra từ trên trời rơi xuống. Về cơ bản gái cũng có nhu cầu, chỉ là gái sẽ lựa chọn xem tên nào hợp gu, hợp nhãn trước, cảm thấy thích tí thì mới tính đến chuyện lên giường. Chúng mày nên đầu tư thời gian chat chit 1 tí, mà chat có chiều sâu chút, thể hiện được kiến thức, phong cách sống, trao đổi luôn về sở thích tình dục, gu làm tình, ..... 1st date chỉ diễn ra khi cả 2 xác định là open to fwb, chứ đừng có kiểu nói lời yêu đương ccc gì nhé. Chỗ hẹn thì nên chọn điểm nào đó nó lịch sự, phù hợp độ tuổi , nghề nghiệp của đối tác. Nên đi ăn, có chút cồn vào thì mọi thứ cởi mở hơn. Ăn xong mà có cảm giác thích phang nhau thì đi ks, còn không thích thì coi như có thêm bạn, giải tán, đưa em về. Tao đã từng có fwb là luật sư, công chức nhà nước, GĐ chi nhánh bank, chủ cty bds, nvvp.. Nói chung là làm sao cho gái cảm thấy được quan tâm tí, dù biết là fwb nhằm chịch là chính, nhưng nó vẫn cảm thấy được tôn trọng, quý mến, thế là sẽ ổn thôi
nhìn list của mày ổn thật. đúng cao thủ đấy.

thanhkt012020

Yếu sinh lý
dm tao lên đây cũng chỉ thoả mãn cái thế giới ảo còn fwb hên thôi. Nói thật địt mà đeo bao thì tao sóc lọ sướng hơn mà có vk con rồi mùi khác nó biết đấy

chipheo94

Yếu sinh lý
em này có chồng chưa mày? nhìn cách mày gạ bài bản đấy.
Em nó bỏ chồng, lí do bỏ thì tao không biết. Tao lựa chọn lắm, fwb cũng phải là người hợp gu, nói chuyện được, tương đồng về tri thức, kiến thức. Tao sẵn sàng chi tiền cho dating ở chỗ ngon lành, phù hợp với em nó. Có em thích ở nhà hàng tây, có em thì thích rooftop..., mình chi thì trong đó mình cũng được hưởng cơ mà, tiếc làm đéo gì. Nhắc lại nhớ tới em GĐ cn bank, mợ nó, lúc mới gặp thì thấy em đẹp mà nghiêm , nghĩ khó ăn, ai ngờ, 1 slave chuẩn đã được thằng đéo nào đó đào tạo rồi. Mình chỉ việc hưởng hehe

Doithong2051

Thạc sĩ
tiền là đk cần ko phải đk đủ nhé. ko cần quá nhiều tiền để có fwb đâu, trừ khi mày gặp con đào mỏ. Con gym với pt chả liên quan gì, ko phải gái nào cũng thích gym gủng pt đâu thằng ngu.
Xàm lồn . tao chưa thấy con fwb nào kg có tiền mà quen được. Đm ăn uống, khách sạn….. kg ràng buộc kg có nghĩa là kg tiền . Mẹ mày đọc sách cho lắm vào

Binance

Yếu sinh lý
Kinh nghiệm đơn giản nhất là cứ gặp lần đầu đi xem phim trong lúc xem phim cầm tay suốt luôn để phát triển tình cảm và ko cần nói chuyện gì. Sau đó đi ăn lẩu nhiều thịt bò. Ăn xong đi hotel luôn.

Doithong2051

Thạc sĩ
Con xinh đưa lồn cho chịch có khối thằng nó lao vào. No chọn thằng đi car có tiền để bẻnefit hay chon thằng đi tay ga🙃🙃. Xàm lồn. Fwb nó chon thằng nào an toàn nhất. Đoen giản bọn nó có gia đình, địa vị muốn thoả mãn. Nó chọn thằng ất ơ đeo gì để mất fwb hay chọn 1 thằng có nhìu thứ để mất

Binance

Yếu sinh lý
Xàm lồn . tao chưa thấy con fwb nào kg có tiền mà quen được. Đm ăn uống, khách sạn….. kg ràng buộc kg có nghĩa là kg tiền . Mẹ mày đọc sách cho lắm vào
Tao gặp nhiều bọn fwb ngon mà ko cần tiền rồi. Bọn nó cũng kén chọn nhưng đã thích thì nó máu gặp hơn mình. Hỏi có cần điều kiện gì ko ý là có cần mất tiền ko nó trả lời ko cần gì cứ gặp thôi.

Tuthandidao99

Tao là gay
T độc thân, hiện tập trung công việc, chỉ muốn có fwb giải tỏa chứ ko muốn yêu đương lằng nhằng.
Hình thức đủ, thuộc dạng khá chứ ko phải trai đẹp. Nhưng t ko khéo mồm. Hơi thật thà.
T cũng match với gái qua các app hẹn hò rồi đề cập luôn là t muốn tìm fwb (hoặc t để luôn profile là chỉ match tìm fwb), cũng có vài mối rồi nhưng tỉ lệ thành công ko cao. T biết trai đẹp thì gái nó tự động cho chịch ko cần khéo mồm, nhưng cũng biết nhiều ông mồm mép giỏi nên cua đc cũng rất nhiều.
Có ae nào có kinh nghiệm vụ này ko, chỉ t với. T ko thích kiểu lừa lừa kèo yêu đương rồi địt xong chạy, lên khoe là rau, như thế ko hợp với t. T muốn set fwb luôn từ đầu, thà fwb xong thích thì yêu cũng được.
mày gạ thô thiển thế thì ít lắm, cứ để bt thôi trong lúc đồ đưa địt cái rồi chạy

Binance

Yếu sinh lý
Các bác ơi. Giờ e có kèo fwb. Nhưng mà e cứ sợ bị nó dàn cảnh lòe. Các bác cho e cách nhận biết với ạ🤣🤣🤣
Fwb thì có kiểu an toàn nhất là hẹn hotel do mày chọn. Mất thời gian hơn thì hẹn gặp đi chơi đi ăn. Còn cái loại mà bảo kết bạn tele rồi videocall là lừa đảo tống tiền

Xanhxanh

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Em nó bỏ chồng, lí do bỏ thì tao không biết. Tao lựa chọn lắm, fwb cũng phải là người hợp gu, nói chuyện được, tương đồng về tri thức, kiến thức. Tao sẵn sàng chi tiền cho dating ở chỗ ngon lành, phù hợp với em nó. Có em thích ở nhà hàng tây, có em thì thích rooftop..., mình chi thì trong đó mình cũng được hưởng cơ mà, tiếc làm đéo gì. Nhắc lại nhớ tới em GĐ cn bank, mợ nó, lúc mới gặp thì thấy em đẹp mà nghiêm , nghĩ khó ăn, ai ngờ, 1 slave chuẩn đã được thằng đéo nào đó đào tạo rồi. Mình chỉ việc hưởng hehe
Khiếp mày số hưởng thế. làm sao mà ăn đc cả GĐ xinh ngon vậy o_O
Con xinh đưa lồn cho chịch có khối thằng nó lao vào. No chọn thằng đi car có tiền để bẻnefit hay chon thằng đi tay ga🙃🙃. Xàm lồn. Fwb nó chon thằng nào an toàn nhất. Đoen giản bọn nó có gia đình, địa vị muốn thoả mãn. Nó chọn thằng ất ơ đeo gì để mất fwb hay chọn 1 thằng có nhìu thứ để mất
Thôi nghe giọng mày hết thuốc chữa rồi, cứ đem tiền đi mà kiếm gái, kệ tụi tao.
mày gạ thô thiển thế thì ít lắm, cứ để bt thôi trong lúc đồ đưa địt cái rồi chạy
tao ko chơi đồ.
Kinh nghiệm đơn giản nhất là cứ gặp lần đầu đi xem phim trong lúc xem phim cầm tay suốt luôn để phát triển tình cảm và ko cần nói chuyện gì. Sau đó đi ăn lẩu nhiều thịt bò. Ăn xong đi hotel luôn.
theo kinh nghiệm của t thì nó đã ưng thì cafe hay xem film cầm tay gì ko quan trọng, còn nếu nó chưa ưng mà xem film cầm tay thì lại phản tác dụng.

Bên trên