• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Lỗ đít đã được khai sáng 🤡

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
=)) Bác sĩ bảo muốn sống khoẻ mạnh phải làm cái này thường xuyên nhé mấy tml( ko nói đùa đâu)

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
Vào xem tml này trc trên tiktok chửi mn mà xem nó giải thích

stickerhesio

Yếu sinh lý
Bữa trước có tml nào chỉ kích thích tuyến tiền liệt, t cũng làm theo thụt rửa sạch sẽ xong tự chọt đít mát xa mà có thấy cm gì đâu :)) đm xong cái đít bi hăm cmnl =))

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
Bữa trước có tml nào chỉ kích thích tuyến tiền liệt, t cũng làm theo thụt rửa sạch sẽ xong tự chọt đít mát xa mà có thấy cm gì đâu :)) đm xong cái đít bi hăm cmnl =))
vào xem thg tao gửi kìa, nó nhét vào bình thường chứ có sao đâu

Anchay

Yếu sinh lý
Phàm cái gì tự nhiên dc thì là tốt nhất, trừ khi bị bệnh gì hãy can thiệp chứ ko thì mày làm làm gì chủ thớt

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
Phàm cái gì tự nhiên dc thì là tốt nhất, trừ khi bị bệnh gì hãy can thiệp chứ ko thì mày làm làm gì chủ thớt

tao bị bọn súc vật nó đi theo cắn ở bên nội thành HN nên ko tập trung làm đc, về nhà stress vì mấy con chó vẫn cắn :)) đòi ăn tao.
Bà già tao thấy tao nghệt nghệt cho đi trị liệu, khoái mỗi cái mát xa , chứ tao cũng đéo thích bị đút vào đít :))

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
Địt con mẹ nó đi soi mình lúc lồn nào, đang ngồi máy tính xem linh tinh, 2 con mẹ nhà bên nó nhắc đến tao :))
Tao mới biết bị bọn nó soi, rồi đi theo...
Tao sục cặc vs xem sếch là đen tối nhất thôi, tao nghĩ đấy là lí do chúng nó dí theo

Anchay

Yếu sinh lý
tao bị bọn súc vật nó đi theo cắn ở bên nội thành HN nên ko tập trung làm đc, về nhà stress vì mấy con chó vẫn cắn :)) đòi ăn tao.
Bà già tao thấy tao nghệt nghệt cho đi trị liệu, khoái mỗi cái mát xa , chứ tao cũng đéo thích bị đút vào đít :))
Mày là gay dụ dỗ anh em làm theo mày đúng ko =))

Ba Trà Cú Cú

Tao là gay
Đó là Rửa ruột già, lỗ đít tao đã được khai sáng
- Bôi trơn xong cắm ống nước vào, nước nó chảy vào bụng kinh vãi loz. Một lúc sau đi ỉa ra hết phân nhưng công nhận sạch vãi loz
- Bác sĩ khuyên hay làm thế để sạch ổ bụng. Cơ mà chúng mày đoán xem cắm nhiều lần vào lỗ đít thế có bị nghiện không ? Có trở thành hàng cho bọn Gay lọ ko?

P/S: Mấy em chơi lỗ nhị thật là dũng cảm 🤣
Khử độc gì đó hả, mày làm nhiều vô mai mốt đi ĩa đéo kiểm soát đc đau

Bên trên