• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Lỗ đít đã được khai sáng 🤡

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
mà mày bị gì mà bsi bảo phải thụt đít?
Tao đi khám kiểu làm cơ thể dãn cơ do ngồi máy tính xem điện thoại nhiều, bà ý bảo thông đại tràng luôn t nghe thấy ghê ghê.... Xong nhét cái ống vào đít nó kiểu mắc mắc ko đau mấy vì tao ko bị trĩ 🤣 cơ mà massage đã vãi lol dây thần kinh bị bó nó dãn ra phê

adamant

Tao là gay
Tao đi khám kiểu làm cơ thể dãn cơ do ngồi máy tính xem điện thoại nhiều, bà ý bảo thông đại tràng luôn t nghe thấy ghê ghê.... Xong nhét cái ống vào đít nó kiểu mắc mắc ko đau mấy vì tao ko bị trĩ 🤣 cơ mà massage đã vãi lol dây thần kinh bị bó nó dãn ra phê
mats xa thì nge ổn chứ thông đít tao thấy ko ok lắm :v

tao cũng ngồi máy tính nhiều, mày làm ở đâu?

Lò Nướng Khoai

Yếu sinh lý
Tao cũng làm như này luôn, cảm giác nhẹ bụng hẳn. Ở nhà dùng vòi xịt đít chỉnh áp cho nhẹ đi xong thụt lúc sáng sớm vài lần, cảm giác nhẹ nhàng ăn uống ngon hơn. Mà thụt nhiều bị nghiện đấy, đéo thụt lại cứ anh ách ở bụng đcm!

Neo8x

Yếu sinh lý
tao cũng hay thụt rửa kiểu đó nhưng nó vẫn nhạy cảm nên nước bơm vào nó khó chịu bụng mất nguyên ngày

Fear of Gout

Tao là gay
Đó là Rửa ruột già, lỗ đít tao đã được khai sáng
- Bôi trơn xong cắm ống nước vào, nước nó chảy vào bụng kinh vãi loz. Một lúc sau đi ỉa ra hết phân nhưng công nhận sạch vãi loz
- Bác sĩ khuyên hay làm thế để sạch ổ bụng. Cơ mà chúng mày đoán xem cắm nhiều lần vào lỗ đít thế có bị nghiện không ? Có trở thành hàng cho bọn Gay lọ ko?

P/S: Mấy em chơi lỗ nhị thật là dũng cảm 🤣
tao từng nghe 1 bác sĩ SIÊU GIỎI nói rằng, tự xịt ống nước vào lỗ đít là có hại, là ngu, có thể gây kích ứng, loạn cảm xúc, ỉa ko tự chủ, và cái cuối cùng là có thể gây viêm ngầm, lâu ngày dẫn tới rò hậu môn :( tao chỉ nói thật, ko hù

Cậu Ba Thủ Đô

Người Sống Tình Nghĩa
Hihi mày thử cảm giác đó sướng rồi. Tối mày qua ngủ với cậu. Cậu cho biết cảm giác thăng hoa.

Ơ Linh Hà Lan kìa

Yếu sinh lý
tao từng nghe 1 bác sĩ SIÊU GIỎI nói rằng, tự xịt ống nước vào lỗ đít là có hại, là ngu, có thể gây kích ứng, loạn cảm xúc, ỉa ko tự chủ, và cái cuối cùng là có thể gây viêm ngầm, lâu ngày dẫn tới rò hậu môn :( tao chỉ nói thật, ko hù
Bà mẹ nó đuổi cổ mấy thằng khuẩn có ích thành ruột có nhiệm vụ đẩy ra cho dễ mà nó đem đi súc bọn nó hết thì t cũng quỳ. Rồi sau này thấy có vấn đề mới biết chơi ngu 😂😂😂

Fear of Gout

Tao là gay
Bà mẹ nó đuổi cổ mấy thằng khuẩn có ích thành ruột có nhiệm vụ đẩy ra cho dễ mà nó đem đi súc bọn nó hết thì t cũng quỳ. Rồi sau này thấy có vấn đề mới biết chơi ngu 😂😂😂
Chuẩn, đụ má :( vậy mới thấy sức mạnh của mỗm thật sự nguy hiểm, chỉ cần 1 bài viết hài hài vui vui đăng lên, nào là thục đít, xịt lỗ hậu sướng, vui, sạch là cả trăm thằng tin theo, rồi 1 thời gian bị bệnh lý viêm hậu môn hết cũng ko tìm ra đc nguyên nhân, lại thêm 1 trào lưu trĩ, rò hậu bí ẩn :(

Đụ má, cho nên online cũng phải có lương tâm, trách nhiệm. Cái thành lỗ đít nó dai nhách vậy chứ niêm mạc vẫn là mỏng, áp lực nước xịt vào da ko sao chứ xịt vô mắt, hốc mũi xem có cay xè ko, lỗ đít cũng vậy, xịt tia nước vào lâu ngày viêm là cái chắc.

Ơ Linh Hà Lan kìa

Yếu sinh lý
Chuẩn, đụ má :( vậy mới thấy sức mạnh của mỗm thật sự nguy hiểm, chỉ cần 1 bài viết hài hài vui vui đăng lên, nào là thục đít, xịt lỗ hậu sướng, vui, sạch là cả trăm thằng tin theo, rồi 1 thời gian bị bệnh lý viêm hậu môn hết cũng ko tìm ra đc nguyên nhân, lại thêm 1 trào lưu trĩ, rò hậu bí ẩn :(

Đụ má, cho nên online cũng phải có lương tâm, trách nhiệm. Cái thành lỗ đít nó dai nhách vậy chứ niêm mạc vẫn là mỏng, áp lực nước xịt vào da ko sao chứ xịt vô mắt, hốc mũi xem có cay xè ko, lỗ đít cũng vậy, xịt tia nước vào lâu ngày viêm là cái chắc.
Đi khám bác sĩ bảo em some lỗ đít nhiều quá à sao nó khô với toe toét dữ vậy. Dạ không em thọc gậy bánh xe cho nó sạch mà ai ngờ. Bác sĩ: 🥲

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt

Bốc phét ăn lồn à. Đút cái ống vào vài cm rồi chổng lên cho nước cafe(80/20) đun sôi từ cái bịch đựng nó chảy vào. Xong là m sẽ bị tức bụng và đi hết phân ở ruột già. Làm sạch cứt ở ruột già chứ đéo phải ruột non bọn ngu. Ruột non mới cần vi khuẩn tốt

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt

Đéo phải xịt mà nó như truyền nước vào, và chắc lâu lâu mới làm thôi 🤣 làm nhiều toét lỗ đít thật

Bên trên