• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

BẮT BỚ KHẮP BỘ TNMT

Bộ Phong

Chim TO
Băng Nghệ An thống lĩnh bộ tài chánh cả nửa thế kỷ. Nay định bao bố cả Thăng Long thành ( Bí thư Chủ tịch đều 37 ) Quốc hội.
Băng Hà Tĩnh 38 thống lĩnh cầm trịch bộ TNMT, cài cắm các đời. Bộ nào ra nhiều xèng thì lại lấy xèng đó mua chỗ chen lấn len lỏi sang các bộ khác…

2 bộ này đang bị đánh cho 37-38 100 năm nữa chỉ ôm mối hận thù.
Các băng đảng thanh lý môn hộ của nhau mưa tanh gió máu thế kia sao. Đúng là nghệ ngão đao lồng

LUCKYMAN

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Không nên dùng không ổn định; tao nghĩ nên dùng một từ khác: mất niềm tin, khủng hoảng tâm lý của bộ phận công/viên chức

trinhsattre

Yếu sinh lý
nói đúng ấy chứ, đi làm h nhìn cái văn bản soi kỹ k đi cóng :)) h cái nào ký mà đẩy được t đẩy hết, ăn ít tý nhưng còn được ở nhà bế con

trinhsattre

Yếu sinh lý
bác làm thế chậm hết
chậm mà chắc bác ạ, các sếp toàn dám nghĩ dám làm nhưng công lao ở các sếp còn sau tội là ở các em :)) con em còn bé mới mấy tháng, đói tý mà đúng sau con còn có bố bế đi chơi :))). Chứ như ông ở cơ quan em, ông Nhạc phụ vào cóng chịu tội cho 1 đống h ở nhà thằng Cậu đc tiền ông già để lại, năm phá 1 2 tỷ thì thôi

LUCKYMAN

Yếu sinh lý
Chủ thớt
chậm mà chắc bác ạ, các sếp toàn dám nghĩ dám làm nhưng công lao ở các sếp còn sau tội là ở các em :)) con em còn bé mới mấy tháng, đói tý mà đúng sau con còn có bố bế đi chơi :))). Chứ như ông ở cơ quan em, ông Nhạc phụ vào cóng chịu tội cho 1 đống h ở nhà thằng Cậu đc tiền ông già để lại, năm phá 1 2 tỷ thì thôi
Rõ khổ bác nhỉ; đúng là chủ trương toàn ở dưới lên

koyongha

Yếu sinh lý
Khánh BTNMT tuần phải 3-4 bữa rượu ở cơ quan,thằng bạn t làm đấy cũng đang cay giờ tự nhiên hết giờ làm việc thành phục vụ bàn có hôm đên đêm mới về, bọn này chỉ ăn tàn phá hoại thôi bắt mẹ hết đi

Bên trên