• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

BẮT BỚ KHẮP BỘ TNMT

trinhsattre

Yếu sinh lý
Rõ khổ bác nhỉ; đúng là chủ trương toàn ở dưới lên
chủ trương toàn dưới còn các bác thì cứ: "nhân viên dám nghĩ dám làm :v" nhiều bác thấy mùi phát ép mẹ nhân viên ký :)) có ông chơi cùng đang đi học lớp Trung cấp chính trị :)) sếp gọi về ký biên bản :)) xong cứ: "chú cứ yên tâm có gì anh lo" 2 tuần sau bế mẹ đi luôn =))) còn sếp có ký có biết gì đâu :))) đúng đời

The Noth West boy

Yếu sinh lý
đ m dịch vụ công đến sớm về muộn :D cơ mà ra đấy ngồi vẫn làm việc ở cơ quan, khổ vcđ ra, thương các bác ra làm như culi mà màu mè dell có
Như trông con mọn, chán vcl, ra ngoài uống cốc trà đá cũng đéo đc. Làm l gì cũng bị cam soi. Làm máy tính xong lại in giấy tờ xong đếm rồi đóng quyển. Đúng như mày nói, culi chuẩn luôn.👌

trinhsattre

Yếu sinh lý
Như trông con mọn, chán vcl, ra ngoài uống cốc trà đá cũng đéo đc. Làm l gì cũng bị cam soi. Làm máy tính xong lại in giấy tờ xong đếm rồi đóng quyển. Đúng như mày nói, culi chuẩn luôn.👌
mẹ đợt trc bên em cũng nhờ ra vài hôm, đúng giờ có mặt, ra cạnh cạnh hút thuốc cũng dell đc, mà cam soi cả vào màn hình máy tính, ngồi chơi game cũng dell đc, nói chung như lồn mà công việc thì như văn thư bắt chuyên môn ra nhận, dell hiểu thằng nào nghĩ ra, thà cho mẹ 1 nhân sự văn phòng sở văn thư ra thay nhau

chomchom

Yếu sinh lý
Vụ thẩm định chứ tml. CA làm B103 TOÀN BỘ CHUYÊN VIÊN cục dính hồ sơ hết; còn ô nào liên quan thì có giấy mời riêng
Bốc phét. Mở rộng từ vụ phú thọ, lên bộ thu thập hồ sơ chứ làm đéo có ông nào bị bớ vs mời riêng

Bên trên