• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

KV nội thành Hà Nội, em phò nào đáng giá nhất trong phân khúc 300k

xboro

Yếu sinh lý
Trước đi em ấy 300k nếu so với nhiều em khác thì ko đc ngon bằng. Nhưng đc cái ko giucj gì cả, hôm chơi phải đến 4 50p xong nămf nói chuyện. Người lùn, mỡ. Lồn đẹp vú thật, chơi đủ loại tư thế. Xuống giá 250k thấy hợp lý và ngon hơn con đĩ chó tam my 400 mà như con lợn nái.
đồng quan điểm với tml , đang dự đi e tâm my nghe m nói chắc thôi k đi nữa ,

twin1776

Tao là gay
IMG_4561.jpegIMG_4560.jpegIMG_4559.jpegđồng quan điểm với tml , đang dự đi e tâm my nghe m nói chắc thôi k đi nữa ,
Tâm my của mày đây, thừa tiền thì đi nó cho mang bực vaof người. Đã 400k nhưng như con lợn sề, thái độ mất dạy. Nếu mày muốn vừa phải mà chất lượng ok thì đi em băng băng này hoặc em thuý hằng cũng đc. Thuý hằng thì eo ót hơn, cao hơn, mặt xinh lồn bót mỗi cái vú bơm nên hơi chán. Còn địt thì cứ hết sức mà đụ vào lồn nó càng sướng vì em nó dâm lắm.

buiquy9999

Yếu sinh lý
Tâm my của mày đây, thừa tiền thì đi nó cho mang bực vaof người. Đã 400k nhưng như con lợn sề, thái độ mất dạy. Nếu mày muốn vừa phải mà chất lượng ok thì đi em băng băng này hoặc em thuý hằng cũng đc. Thuý hằng thì eo ót hơn, cao hơn, mặt xinh lồn bót mỗi cái vú bơm nên hơi chán. Còn địt thì cứ hết sức mà đụ vào lồn nó càng sướng vì em nó dâm lắm.
tao xin số thuý hằng và giá mày

twin1776

Tao là gay
Con uyên ngọng nghe ae bảo phải đẹp trai địt nó mới chiều. Còn con hằng đại la thấy nhiều drama với cũng xa nhà quá nên t cũng chưa đi.
Em hằng này thì trước mình hay địt bà võ tắc thiên, xong từ bả ấy mới biết em này. Bả bảo trc nó mê địt quá lần nào địt xong cũng mệt ngủ quên, có lần địt xong mà bị khách lấy trộm cả tiền nữa 😆

Traduong59

Yếu sinh lý
Chuẩn. Em Phan Nfojc Linh mới là siêu phẩm. Mét 7 đầm vl như mấy con tây trong phim
E Thảo t địt chán rồi t còn biết tên thật e ý vs e ý ở đâu , t còn đk qua đêm rồi ! Trước yêu thằng già vcl nhưng chắc cặp kè ...trước có thằng nào đã đi Phan Ngọc Linh chùa bộc chưa , chỉ tiếc e ý nghỉ rồi nt đéo thấy tl giờ t vẫn thích địt khỏe mà dâm dáng đẹp .

Bên trên