• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

KV nội thành Hà Nội, em phò nào đáng giá nhất trong phân khúc 300k

Tàu Lá Chuối

Yếu sinh lý
Hà Đông có em Kiều bông cũng oke, vú to đầu ti bé,mông vỗ đèn đẹt chắc nịch, mặt xinh. Địt bóp chym phết. mỗi tội tính e nó hơi thằng và có vẻ tộc nên địt cũng vui. ông nào thích tình cảm thì thôi
Dân tộc thiểu số, giao tiếp hơi kém, tầm 2k2 2k3
Người bé kiểu loli, da dẻ mịn màng. Vú hệ cam, bím size L k lông.
Hàng bình chọn nên thái độ có công nghiệp nhẹ. BJ 2 phút kêu mỏi miệng, đeo bao bắt địt.
Chịu khó đổi thế, có dục khách tt để ra nhanh. Thằng nào chim bé đi em này đúng là đéo cảm giác =)) hàng của t chơi em nó lâu lâu lại kê chân đẩy ra bảo vào sâu quá

xboro

Yếu sinh lý
Băng băng phố vọng tr 300 k giảm h giảm 250k anh em đi quen có ship nói chung cũng đcXem nội dung: 207255
t mới địt e băng băng này cách đây 3-4 hôm hôm , có hình xăm ở gáy , sn 94 thì phải quê hà nam nghe e nói nợ cỡ tiền tỉ :)) do kinh doanh thua lỗ , đi e này đc cái k dục , âm thanh chân thực da mịn , vú bóp sướng tay đầu ti hơi to :))

Xàm Vãi Lồng

Yếu sinh lý
t mới địt e băng băng này cách đây 3-4 hôm hôm , có hình xăm ở gáy , sn 94 thì phải quê hà nam nghe e nói nợ cỡ tiền tỉ :)) do kinh doanh thua lỗ , đi e này đc cái k dục , âm thanh chân thực da mịn , vú bóp sướng tay đầu ti hơi to :))
Ko biết chỉ nợ giục quá nó có mời địt trừ lãi ko nhỉ :))

twin1776

Tao là gay
Trước đi em ấy 300k nếu so với nhiều em khác thì ko đc ngon bằng. Nhưng đc cái ko giucj gì cả, hôm chơi phải đến 4 50p xong nămf nói chuyện. Người lùn, mỡ. Lồn đẹp vú thật, chơi đủ loại tư thế. Xuống giá 250k thấy hợp lý và ngon hơn con đĩ chó tam my 400 mà như con lợn nái.

Đính kèm

786.2 KB · Xem: 152
Bên trên