• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Đăng vào đây những em mà bọn m từng djtt ở Hải Dương đi

fboy3110

Yếu sinh lý
Cái mặt nó đây m lại bảo đéo phải đi, đme thế mà kêu địt nó rồi, t đéo biết chúng m gọi nó là mai chanh mai chung gì nhưng nó tên là Hương sn92, ngxua tao có cmt với cccd của nó đây. Đme ko lẽ giờ lấy chồng có con rồi nó còn phải để tên khác nữa à?
Đây có phải con Mai Chank đéo đâu :))

Hải dương có em này. Tên Trang. Ở Bình Giang thì phải. Chuyên some. Solo nó đéo thích. Các dân chơi hd chắc k lạ gì
Xem nội dung: 200576
Em Trang 95, dáng loli, t quẹt đc em này trên tinder phải mấy năm rồi, đợt nó thi thoảng lên HN chơi lại set kèo, em này kiểu vừa phò vừa rau, kiểu cũng phải bỏ tiền nhưng hay cho làm thêm 1 2 nháy nữa. Dâm vl toàn gạ chơi trần bắn vào trong ghê vl, nếu mày lấy số ở xàm cũ khả năng t là thằng share thì phải

Happy47

Yếu sinh lý
Em Trang 95, dáng loli, t quẹt đc em này trên tinder phải mấy năm rồi, đợt nó thi thoảng lên HN chơi lại set kèo, em này kiểu vừa phò vừa rau, kiểu cũng phải bỏ tiền nhưng hay cho làm thêm 1 2 nháy nữa. Dâm vl toàn gạ chơi trần bắn vào trong ghê vl, nếu mày lấy số ở xàm cũ khả năng t là thằng share thì phải
Mày là thằng nào bên đấy ?

Happy47

Yếu sinh lý
Lấy số mày thì k phải rồi. T quen ae bên đấy về hải dương nhậu nó set kèo some luôn. Some xong mới biết infor của nó .

Happy47

Yếu sinh lý
Còn nó thi thoảng lên HN đi tour 1,2 ngày. Set vài khách xong lại về HD. Nó còn dẫn cả về nhà nó chén .

Happy47

Yếu sinh lý
thi thoảng lên HN t vẫn hẹn, trước con này thuộc dạng rau cỏ, sau đó tiến hóa lên tình tiền. Nghe nó kể some với public toàn nhân trần, ghê vl ra
Uh. Được kể lại là chén với ny đéo được tiền. Nên nó đi làm phò luôn vừa đc tiền vừa đc chén. Some thì toàn phải 3,4 thằng nó mới thích.

Uh. Được kể lại là chén với ny đéo được tiền. Nên nó đi làm phò luôn vừa đc tiền vừa đc chén. Some thì toàn phải 3,4 thằng nó mới thích.
Nó kể vừa lấy tiền vừa cho kiểu mua 1 tặng 1. Được cái làm tình nhiệt, dáng loli bdsm phê, mất cái giọng như đàn ông. Dạo này đang gạ nó lên HN lại mà chưa được

Bên trên