• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Đăng vào đây những em mà bọn m từng djtt ở Hải Dương đi

Chí phều

Yếu sinh lý
Cái dẩm loz là cách nói chuyện và nó xấu, rất xấu
M là cái thằng lúc đầu ở topic này cứ kêu anh em chém gió, cái con Thuý phò m bảo t chén mõm :)) đm nó cả tạ bòi ở HD này chẳng qua thời đấy m chắc chưa lớn. M còn cmt cả bài vừa rồi t dẫn gái lên resort ko chén được là m biết t đã tán gái thì t đéo tiếc gì. Mấy cái rs,bungalow, hstay quanh khu HN hất lên t dẫn ko biết bao con đi rồi. M ko làm được ko phải thằng khác ko làm được.T còn kém chán, mấy thằng em t 98 99 cặp với mấy mb lắm tiền còn xây đc cả nhà, mua đc cả xe kia kìa.

cu6nglongg

Yếu sinh lý
M là cái thằng lúc đầu ở topic này cứ kêu anh em chém gió, cái con Thuý phò m bảo t chén mõm :)) đm nó cả tạ bòi ở HD này chẳng qua thời đấy m chắc chưa lớn. M còn cmt cả bài vừa rồi t dẫn gái lên resort ko chén được là m biết t đã tán gái thì t đéo tiếc gì. Mấy cái rs,bungalow, hstay quanh khu HN hất lên t dẫn ko biết bao con đi rồi. M ko làm được ko phải thằng khác ko làm được.T còn kém chán, mấy thằng em t 98 99 cặp với mấy mb lắm tiền còn xây đc cả nhà, mua đc cả xe kia kìa.
Thì t cũng nhận mà đầy con t ko chén đc nhưng nó yêu thằng như cái rẻ rách còn gì. Còn gái gú ăn chơi thì thằng nào chơi thằng ấy hưởng mà. Bọn trẻ giờ thích lái mb bòn tiền chứ t đéo thấy bọn đấy giỏi vì tiền mình làm ra ăn chơi hưởng thụ sướng hơn tội đéo gì bám mấy con già lại mang tiếng.

cu6nglongg

Yếu sinh lý
Lúc đấy m bảo tạ buồi t hơi sốc thôi vì đợt quen e nó ngoan mà =)) Mặt mũi ok vú to lại bán qáo. Tí nó lừa đc tao

havot

Yếu sinh lý
Em Ngọc Bình Giang -Cẩm Giàng tml nào xơi đc chưa

Đính kèm

148 KB · Xem: 108

DrNguyen

Yếu sinh lý
Em Hương ở KM ae nào chén chưaa. T chén đc gần năm trước

Đính kèm

347.6 KB · Xem: 203

Chí phều

Yếu sinh lý
2 con khác nhau nhé m. Nó đ phải tên Hương cũng đ phải sn 92
Cái mặt nó đây m lại bảo đéo phải đi, đme thế mà kêu địt nó rồi, t đéo biết chúng m gọi nó là mai chanh mai chung gì nhưng nó tên là Hương sn92, ngxua tao có cmt với cccd của nó đây. Đme ko lẽ giờ lấy chồng có con rồi nó còn phải để tên khác nữa à?

Đính kèm

460.4 KB · Xem: 180
Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên