• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có người iu làm KTV 🫣 Cần lắm những chia sẻ, tư vấn tình cảm từ anh em 🙏

Vodanh001

Thạc sĩ
Thế thì chịu thua. Ẻm lm nghề này thu nhập ổn giữ đc tiền sau về quê mở spa r vớt thằng nào ổn ổn có tiền tẩy trắng... chứ h tháng 50 xài tiền nó quen tay

boahancook

Yếu sinh lý
Địt mẹ rồi mấy hôm nữa nó bỏ mày theo thằng khác chứ yêu đương lol gì ngu thế

khanhvu1694

Yếu sinh lý
Loại này bác cứ chia sẻ lên đây. Cho anh em nào tán dc thì bòn ít tiền trả nợ lô đề. chứ nó sài tiền quen tay rồi sau này cưới vê rồi ko đi làm nữa nó ko quen dc cs công nhân đi làm vất vả đâu. Hoặc là bọn này về mở spa rồi tẩy trắng nhân cách kiếm ck giàu chứ yêu đương gì. Cứ public lên cho anh em dẻo mồm kiếm tiền tiêu tết

Murua

Yếu sinh lý
Nó làm vì hoàn cảnh khó khăn và coi đó là cv đơn thuần ko phải loại nứng lờ hay đi khách thì vẫn ok nhé.tuy nhiên nó phải có cụ thể điểm dừng hoàn lương chứ ko phải lười lao động

cuibaptiensinh1122

Yếu sinh lý
Như tiêu đề, tôi có quen 1 em ngoại hình mặt xinh… thui tôi xin ko kể sâu về body em
Ai đã từng trải qua chưa ạ? Nhưnhx cô gái làm ktv đến khi nào họ mới nghỉ ạ? Cô ấy cho mình sự an toàn? Hay là mình ngốc nghếch, ở nhà thì lúc nào cũng cuốn lấy nhau, ko có ai khác, mình cũng dành hết cho tc này, nhưng còn em ý? Làm sao hiểu tâm tư của em ý bây giờ :((( em ý vẫn giấu mình,
Hiện giờ mình sẽ vẫn chấp nhận mọi chuyện vì tình cảm e ý dành cho mình đúng như vợ dành cho chồng. Điều mà hàng chục cuộc tình trước ko có :((( nhưng bâng khuâng vì ko biết tgian tới sẽ thế nào…

Cảm ơn anh e nhiều , ai ở sg mình mời cafe
Cô ấy có 2 thế giới khác nhau TML à

FX99

Tao là gay

nonema

Yếu sinh lý
Mày ăn ko còn xạo lồn bày đặt. Nó cho húp ngày nào thì cố mà ăn ngày đó.
Bọn tao chỉ ngửa lồn ra cái cả đám như mày bâu vào liếm.
Còn mày ngửa dái ra mà ko có tiền xem con nào nó thèm.
Bày đặt xạo lồn nó quen, mất dạy.
🤣🤣🤣

FX99

Tao là gay
Người anh em, tao giờ đã có vợ chứ không tao cũng thèm cuộc sống như mày lắm.

Sau khi có vợ được 4 năm tao đã rút thấu hiểu cuộc đời này rồi:
1/ Phụ nữ là chúa càm ràm và đòi hỏi. Nếu bồ mày làm ktv nhưng làm ra tiền thì kệ mẹ nó, nó có chiều mấy thằng khác thì sao, mày chỉ cần quan tâm đưa đón nó 1 chút là nó cưng chiều mày còn hơn vua nữa.

2/ Vợ tao dân học đại học nhưng tao cũng ko có thời gian ngồi nghe vợ kể đủ thứ chuyện trên trời dưới đất, tao chỉ cần vợ mặc sexy rồi đi lại trong nhà là đủ, để tao rảnh suy nghĩ cách kiếm tiền.

3/ Xã hội tuyên truyền đã làm tụi mày mất chất đàn ông rồi, phải tìm cách dụ dỗ thuỷ chung 1 vợ 1 chồng. Những hoàng đế, vua chúa, địa chủ ngày xưa họ chỉ quan tâm tới Tiền, Sức Khoẻ, Quyền lực, vợ thì thích em nào lấy em đó, đôi khi còn chơi chiêu nữa. Cũng đéo thiếu mấy ông lớn gặp mấy em ktv ngon và ngoan là bao nuôi luôn. Chỉ cần Ngon và Ngoan là được, bớt ý kiến ý cò.

4/ Nếu mày đủ trên cơ bồ ktv của mày thì mày nói nó làm gì cùng được, phải cho nó công việc kiếm tiền lớn ngang với việc nó đang làm. Còn không đủ tiền thì cứ kệ mẹ nó, có người lo cho ăn học, có gái bú cu, mặc đồ sexy trong nhà là được rồi.

5/ Hồi đó thiếu gì vua chúa đi lầu xanh rồi rước đĩ về làm phi tần, chơi thâu đêm luôn,
Mày có phải lo sợ

6/ Nếu mày còn lo sợ xã hội đánh giá, gia đình đánh giá, bạn bè đánh giá thì chỉ có thể là mày còn yếu thế. Mày đủ mạnh thì tất cả mọi người phải theo ý mày. Mày đủ khôn ngoan thì mày có quen 10 em ktv cũng ko sao, chia tay thì mày vẫn có tiền, có học thức, có địa vị xã hội.

Mày hãy suy nghĩ sâu sắc hơn và kệ mẹ lời khen chê ở xã hội, chúc mày ngon chim với ẻm, Tao có vợ nhưng vẫn nuôi 1 sgbb và bao nuôi 1 ktv thôi.

Ba mẹ tao biết nhưng vì tao giữ tiền rất chắc nên ba mẹ tao ko ý kiến gì cả.

Vợ tao ko biết nhưng cũng sẽ không biết vì tao rất kỹ trong việc nhắn tin, liên lạc và tao cũng ko sợ bị lộ việc này vì về cơ bản tao đéo care. Vợ bỏ thì lấy vợ khác, sgbb ko ngoan thì cắt trợ cấp, ktv ko vui thì next.

Vợ tao rất vui với cuộc sống hiện tại vì tao đi làm về là có quà cho ẻm, lúc thì trà sữa, bánh kẹo, hoa, đồ móc khoá bên đường. tao cho ẻm tự do về nhà mẹ vợ chơi, nếu tao có qua thì đem chút quà bánh kẹo.
Nên tiền tao làm ra tao giữ, tao cho vợ 1 chút tiêu xài, bill trong nhà tao xử lý hết nên đâu có dám ý kiến gì.

Sống có bao lâu đâu mà phải suy nghĩ nhiều thế.
,

khanhvu1694

Yếu sinh lý
Tao thấy mày có suy nghĩ rất tích cực trong tình yêu. Cưới 1 con vợ ngoan, cổ hủ, còn trinh lúc đầu thì sướng sau này đéo thấy gì cả, ăn mặc lỗi mốt, k biết làm đẹp lúc nào cũng càm ràm, mua đồ sexy cho mặc thì ngại thế nọ thế kia, ngại bố mẹ đẻ ngại bố mẹ ck. suy nghĩ phong kiến, cổ hủ. làm tình thì 1 kiểu tư thế, ko thích mới mẻ cũng đéo thích sáng tạo. Nói chung là tao muốn lấy 1 con vợ biết ăn chơi biết làm đẹp cho ck ngắm. Nuôi trong nhà cho tiền mua sắm ăn mặc sexy cho ck ngắm. Ck ngồi làm việc buổi tối nó ra ve vởn xong chui gầm bàn bú cu. Cs như vậy mới là sống

MRBemm

Yếu sinh lý
Mày chia sẻ đúng, thu nhập em ấy cao hơn tôi nhiều vl :( ẻm thuê nhà 20tr/ tháng, tôi ở cùng ẻm
Tôi lúc đầu thấy e ý cho vào trong hàng ngày, cứ tưởng yêu mình muốn có con mà sau mới thấy vỉ thuốc tránh thai uống hàng ngày ông ạ.
Tôi cũng ko dùng bao á :( đang ko dùng giờ lại dùng à ?? 🥲
Nên phải có biện pháp an toàn nhé b ơi, đi làm ktv mà còn uống thuốc tránh thai hàng ngày thì bạn không phải là người duy nhất đâu 😂, với càng có tc sâu thì sau bạn càng khổ vì người ta thu nhập cao, lo cho gia đình này kia, không bao giờ nghỉ làm vì b đâu. Với tiền đang kiếm nhiều b lo làm sao cho gia đình ng ta được. Lo ăn rồi còn lo chơi nữa. Nên tốt nhất cho chim cút sớm, kiếm mối khác thôi không còn buồn nhiều!

nacvailon

Tao là gay
nếu mày là loại đầu đường xó chợ, tiền ko có gia đình thì đéo ai quan tâm thì mày vớ đc em nó quá ngon, còn nếu học hành đàng hoàng gia đình tử tế thì chỉ nên qua đường thôi, mày thương em nó thì giải tán sớm để em nó đỡ khổ

briannguyen3110

Tao là gay
Tao thấy mày có suy nghĩ rất tích cực trong tình yêu. Cưới 1 con vợ ngoan, cổ hủ, còn trinh lúc đầu thì sướng sau này đéo thấy gì cả, ăn mặc lỗi mốt, k biết làm đẹp lúc nào cũng càm ràm, mua đồ sexy cho mặc thì ngại thế nọ thế kia, ngại bố mẹ đẻ ngại bố mẹ ck. suy nghĩ phong kiến, cổ hủ. làm tình thì 1 kiểu tư thế, ko thích mới mẻ cũng đéo thích sáng tạo. Nói chung là tao muốn lấy 1 con vợ biết ăn chơi biết làm đẹp cho ck ngắm. Nuôi trong nhà cho tiền mua sắm ăn mặc sexy cho ck ngắm. Ck ngồi làm việc buổi tối nó ra ve vởn xong chui gầm bàn bú cu. Cs như vậy mới là sống
như phim :))

nguyentulx

Tao là gay
Chuẩn bị tinh thần có ngày nó úp bô dô đầu mày, giờ đụ chùa thì cứ chơi đeo bảo hộ ko có ngày sida chết cha mày

Bên trên